Huu ni ukristo?

Huu ni ukristo?

Status
Not open for further replies.
Waislam wanatabia ya kuwazoea wakristo vibaya.
Ujue kama binadam uvumilivu ukiwashinda kwa vitendo vya waislam. Bado Nigeria nataman wafanye kama huko Africa ya kati

Hapana mkuu, Nigeria wanatakiwa kujifunza kwa Nelson Mandela, hapo ndio amani ya kweli itapatikana, jaribu kuangalia ile movie ya long walk to freedom, jamaaa walisamehe yote
 
wakuu, napenda kufaham kwa mwenye details za kutosha kuhusu kinachoendelea afrika ya Kati, nashangaa na sijawahi kuona wala kusikia wakristo wanakua wanyama kiasi hiki , ni ukristo gani unao waelekeza kufanya mauaji? by the way hawatakiwi kuitwa wakristo bali ni majini

wakristo walichoka kunyanyaswa na ujue kuwa hata waislamu waliofikia kupindua serikali walikuwa mamluki kutoka nhi zingine kama Niger....Ogopa sana mtu pole aliyechoka na manyanyaso anapoamua kukutolea uvivu
 

quote_icon.png
By X OUT
wakuu, napenda kufaham kwa mwenye details za kutosha kuhusu kinachoendelea afrika ya Kati, nashangaa na sijawahi kuona wala kusikia wakristo wanakua wanyama kiasi hiki , ni ukristo gani unao waelekeza kufanya mauaji? by the way hawatakiwi kuitwa wakristo bali ni majini



muslimschristianskills.jpg
Wengine huw amnarukia ku Quote Qur'an, sidhani mnajua hata kama Quote mnazo Quote si kweli, sababu Qur'an sio Bibilia wengine hawaijui...Kwa tarifa yako Qur'an inasema hivi'
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom