fundibaskeli
Member
- Nov 9, 2016
- 84
- 115
Hivi ndivo kulivokucha nyumbani kwangu leo.....
Msaaada kwa wataaalamu wa mambo haya mnisaidie ni nn hii???
![]()
![]()
![]()
Hivi ndivo kulivokucha nyumbani kwangu leo.....
Msaaada kwa wataaalamu wa mambo haya mnisaidie ni nn hii???
Au umetembea na mke wa mshana jr ???
Jazakallah khayr al akhyHizo ni Gia za kukuogopesha mkuu ila Amna chochote kitakocho weza kukuzuru cha muhimu chukua kiberiti choma ivyo vitu ukimaliza Uombe dua kwa kusema Audhubilahi Minaa shwetan .kazi itakuwa imekamilika.
Nshawahi seat[HASHTAG]#mshana[/HASHTAG] jr kuja huku
Vimwagie chumvi mkojo na ndimu... Uone vitakavyotoka baru... Vikibaki hapo hapo mwagia petrol [emoji618]️ piga moto![]()
![]()
![]()
Hivi ndivo kulivokucha nyumbani kwangu leo.....
Msaaada kwa wataaalamu wa mambo haya mnisaidie ni nn hii???