A alleyne Member Joined Dec 29, 2012 Posts 12 Reaction score 2 Jan 1, 2013 #1 kha..!! Mi leo nmeshangaa sana et ndo mwaka mpya nikijua ntaona kumebadilika kidogo labda ata jua lingewaka la rangi ya blue.....agrrr....!!! damn it huu mwaka nahisi utakua ni mtumba NB:sio lazima uelewe,hata ukidisi vingine utaelewa ukizeeka.
kha..!! Mi leo nmeshangaa sana et ndo mwaka mpya nikijua ntaona kumebadilika kidogo labda ata jua lingewaka la rangi ya blue.....agrrr....!!! damn it huu mwaka nahisi utakua ni mtumba NB:sio lazima uelewe,hata ukidisi vingine utaelewa ukizeeka.
J john hotsam da1 JF-Expert Member Joined Feb 4, 2012 Posts 396 Reaction score 79 Jan 1, 2013 #2 mbona unaanza kujitetea kabla watu hawajareply