Huu mtandao wa nani/wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu mtandao wa nani/wapi?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mzurimie, Mar 27, 2012.

  1. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Hi wana JF?

    Je kuna njia ya kuweza kujua hii blog imefunguliwa wapi mji,nchi etc?

    udakuspecial.blogspot.com

    Cheers!
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 16,001
    Likes Received: 5,031
    Trophy Points: 280
    kaka hio blog imekua hosted blogspot, blogspot ni ya marekani

    Kutokana wabongo tunatumia hosting kama hizo hata uki crawl hutajua aloanzisha katoka nchi gani zaidi utaambiwa server located usa
     
Loading...