cybersecurity vulnerability found in the PHP

cybersecurity vulnerability found in the PHP

Cybergates

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2016
Posts
719
Reaction score
1,539
Jana ilikua siku mbaya sana kwa biashara zina miliki website zilizo tengenezwa kwa PHP

Ipo hivi

jana openAi walitoa blog post kuhusu usalama kwa versions za PHP (haijalishi unatumia framework gani kama language ni PHP hauna bahati)

Walisema udhaifu uliopo unawawezesha hacker ku access data pia kuwa na access ya server nzima

Issue kubwa ni kwamba hata jamiiforums backed php server.

JF wanatumia XenForo premium na matoleo ya nyuma ya xenfore ni php versions ambazo zipo infected, xenforo jana wametoa taarifa ya kuwataka wateja wake wa update version

Screenshot_20261022_075308_Chrome.jpg

Screenshot_20261022_075238_Chrome.jpg



Hii inamaanisha kama ndugu yetu max asipo update Jf inaweza kuwa hacked na taarifa zetu zote email, user etc zikawa public


Kama bado, sio mbaya ku shutdown JF siku moja au mbili ili kulinda watumiaje wake


Max tunaomba mrejesho kujua kama tupo salama au mambo yamesha kuwa magumu
 
Ushauri bora kabisa, usalama wa taarifa ni kipaumbele cha kwanza hata ikifungwa wiki moja kwa ajili ya kujilinda na mashambulio ni jambo jema.
 
Jana ilikua siku mbaya sana kwa biashara zina miliki website zilizo tengenezwa kwa PHP

Ipo hivi

jana openAi walitoa blog post kuhusu usalama kwa versions za PHP (haijalishi unatumia framework gani kama language ni PHP hauna bahati)

Walisema udhaifu uliopo unawawezesha hacker ku access data pia kuwa na access ya server nzima

Issue kubwa ni kwamba hata jamiiforums backed php server.

JF wanatumia XenForo premium na matoleo ya nyuma ya xenfore ni php versions ambazo zipo infected, xenforo jana wametoa taarifa ya kuwataka wateja wake wa update version

View attachment 3695852
View attachment 3695853


Hii inamaanisha kama ndugu yetu max asipo update Jf inaweza kuwa hacked na taarifa zetu zote email, user etc zikawa public


Kama bado, sio mbaya ku shutdown JF siku moja au mbili ili kulinda watumiaje wake


Max tunaomba mrejesho kujua kama tupo salama au mambo yamesha kuwa magumu
 
Back
Top Bottom