Huu Mlima wa Kilimanjaro nahisi majirani zetu watauchukua tuu

Mtu mdogo

JF-Expert Member
Nov 2, 2016
526
1,000
Ebu tuwapige kidogo diplomasia inaposhindikana kinacho faa ni ngumi tu NB wamepewa msaada wa ndege na USA
 

Mpemba Mimi

JF-Expert Member
Jul 6, 2013
629
1,000
Mi naona wauchukue tu - Maana hii bodi yetu ya Utalii imelala - Hauutendei haki huo mlima wala mbuga zetu za wanyama. Bora jirani zetu watengeneze pesa - tukiamka kutoka usingizini ndio na sisi tuanze kutengeneza pesa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom