Huu mkwara unasadia kupunguza kuchepuka?

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
32,879
2,000
Kila upande katika ndoa au mahusiano unafanya kila namna kuhakikisha mwenzake hachepuki. Namna ni nyingi ikiwa ni pamoja na kuridhishana kitandani, kutunziana heshima, kutafuta pesa na matunzo mazuri kwa mke/muwe. Lakini pia ipo namna ya kufuatiliana kwenye simu na mitaani kujua anafanya nini na nani.

Je, mkwara wa kumuweka wazi mwenzi wako kwamba kama atachepuka mahusiano yataishia hapo, unasaidia? Ninajua kutokana na hali na hofu ni ngumu kwa mwanamke wa ndoa kutoa mkwara kama huo kwa mmewe. Lakini vipi kwa mwanamme? Mkwara huu ukiutoa kwa mke kwamba akichepuka na ndoa inaishia hapa, unasaidia?

Ninauliza hivyo kwa sababu kuna kesi ya jamaa yangu ambaye alimpa kipondo mkewe na kulazimisha kuachana mpaka leo baada ya kumkamata pasipo shaka mkewe akiwa na mahusiano na mwanaume mwingine. Nikaijiwa na wazo, kwamba kama jamaa msimamo wake ni huu si ni bora angempa msimamo mkewe kwamba siku ukitoa nje ya ndoa ninakuacha, pengine angejiongeza na kuchukua hatua mapema?

Nawasilisha
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
88,491
2,000
Mtu wa kuchepuka atachepuka tu hata iweje.

Watu wanafanyana maofisini, kwenye magari, vichakani, magesti, na kwingineko.

Hilo ni jambo ambalo halizuiliki kama mtu anataka kulifanya.

Mtu anaweza akachepuka huko aliko na kurudi nyumbani na kukuangalia machoni kama vile hakuna [kibaya] alichokifanya.

Ukiwa kwenye ndoa au uhusiano ulio maanani basi jua kuwa uwezekano wa mwenzako kuchepuka ni mkubwa.

Poleni nyote mlio kwenye hizo hali maana mwaweza kudhani au kuamini wenzenu hawachepuki kumbe wapi!

Ndo maisha yalivyo.
 

zipompa

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
6,690
2,000
hahaha!!! mambo ya kuchepuka ni magumu mno.

kuna mtu namfahamu alichukua dawa ya utajiri ila sharti ilikuwa hakuna mmoja wao kuchepuka ila mwanamke alichepuka na sasa wana hali mbaya balaa
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,643
2,000
Mwanaume hauna haja ya kupiga mkwara demu akichepuka unamwacha tu huwa haina excuse
 

ChamaB

Senior Member
Apr 11, 2017
143
250
Raha nzuri uchepuke na mke wa mtu ama single mothers.....Wallah ukichemka ukachepuka na vitoto vya shule,chuo ama ambao hawajaolewa baada ya muda utazunguka nyumba za waganga ama kumsaka Mshana Jr hd uzimie.So kupiga mkwara mkeo ama mumeo si suluhisho
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom