Hussein Bashe adai hawezi kujiunga na Upinzani kwa kuwa huko kuna wapenda mabadiliko ya kweli wachache. Adai Upinzani una mgogoro wa kimaadili...

Mgambilwa ni mntu

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Messages
2,873
Points
2,000

Mgambilwa ni mntu

JF-Expert Member
Joined May 30, 2017
2,873 2,000
Mbunge wa Nzega Mjini, Hussein Bashe amemuasa Mbunge wa Kigoma Mjini na Mwenyekiti wa ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe, kujiunga na Chama cha Mapinduzi (CCM) kwa madai kuwa, ni rahisi wao kupigania kuleta mabadiliko ndani ya CCM (kama Chama Tawala) badala ya kuyapata mabadiliko hayo nje ya Chama hicho.

Bashe alimwambia Zitto kuwa, ni vigumu kuyapata mabadiliko kwenye Upinzani coz kuna Mgogoro wa kimaadili, kimfumo na kiitikadi. Kutokana na mgogoro huo, umepelekea kuwepo kwa wapiganaji wa mabadiliko ya kweli wachache.

Je, Bashe anasema kweli kuwa kuwa, Upinzani umejaza watu wanafiki tu lakini hawana dhamira ya kweli ya mabadiliko kutokana na kutokuwepo kwa maadili na itikadi inayoeleweka?

Je, kutokana na maneno ya Bashe, ndo maana tunaona kila siku Viongozi wengi wanahamia CCM kutoka Upinzani?

IMG_6152.jpg
 

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
24,362
Points
2,000

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
24,362 2,000
Hizi siasa
Natumaini wanawakumbuka wapiga kura wao kumsaidia Raisi wetu, katika hapa kazi tu ikiwemo nambali moja wananchi na nchi..
 

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
7,828
Points
2,000

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
7,828 2,000
Upinzani wa hapa kwaajiri ya kupambana kupata wabunge wengi ili viongozi wale ruzuku kama chanzo chao cha mapato
 

mr mkiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
3,730
Points
2,000

mr mkiki

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
3,730 2,000
Mbunge wa Nzega Mjini, Hussein Bashe amemuasa Mbunge wa Kigoma Mjini na Mwenyekiti wa ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe, kujiunga na Chama cha Mapinduzi (CCM) kwa madai kuwa, ni rahisi wao kupigania kuleta mabadiliko ndani ya CCM (kama Chama Tawala) badala ya kuyapata mabadiliko hayo nje ya Chama hicho.
Bashe alimwambia Zitto kuwa, ni vigumu kuyapata mabadiliko kwenye Upinzani coz kuna Mgogoro wa kimaadili, kimfumo na kiitikadi. Kutokana na mgogoro huo, umepelekea kuwepo kwa wapiganaji wa mabadiliko ya kweli wachache.
Je, Bashe anasema kweli kuwa kuwa, Upinzani umejaza watu wanafiki tu lakini hawana dhamira ya kweli ya mabadiliko kutokana na kutokuwepo kwa maadili na itikadi inayoeleweka?
Je, kutokana na maneno ya Bashe, ndo maana tunaona kila siku Viongozi wengi wanahamia CCM kutoka Upinzani?

View attachment 832818
Wenye nchi walisema kuwa yeye sio mtanzania
 

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
8,526
Points
2,000

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
8,526 2,000
Mbunge wa Nzega Mjini, Hussein Bashe amemuasa Mbunge wa Kigoma Mjini na Mwenyekiti wa ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe, kujiunga na Chama cha Mapinduzi (CCM) kwa madai kuwa, ni rahisi wao kupigania kuleta mabadiliko ndani ya CCM (kama Chama Tawala) badala ya kuyapata mabadiliko hayo nje ya Chama hicho.
Bashe alimwambia Zitto kuwa, ni vigumu kuyapata mabadiliko kwenye Upinzani coz kuna Mgogoro wa kimaadili, kimfumo na kiitikadi. Kutokana na mgogoro huo, umepelekea kuwepo kwa wapiganaji wa mabadiliko ya kweli wachache.
Je, Bashe anasema kweli kuwa kuwa, Upinzani umejaza watu wanafiki tu lakini hawana dhamira ya kweli ya mabadiliko kutokana na kutokuwepo kwa maadili na itikadi inayoeleweka?
Je, kutokana na maneno ya Bashe, ndo maana tunaona kila siku Viongozi wengi wanahamia CCM kutoka Upinzani?

View attachment 832818
Kama kauli hizi za kilevi wa madaraka zinatokea kwenye chama chake na yuko kimya, je anaweza kuhimili nguvu ya dola akiwa upinzani
tapatalk_1530692801647.jpeg
 

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
6,181
Points
2,000

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
6,181 2,000
Je, Bashe anasema kweli kuwa kuwa, Upinzani umejaza watu wanafiki tu lakini hawana dhamira ya kweli ya mabadiliko kutokana na kutokuwepo kwa maadili na itikadi inayoeleweka?
Unamlisha Bashe maneno. Bashe ni CCM nje ndani-ni wale wale hata kama anauma lakini anapulizia zaidi hasa kwenye kudhoofisha demokrasia, tumemsikia akisema POLISI NI WAO, kauli ile hakuteleza bali ali imaniisha. Naona wana mkakati wa kuua ndege wawili kwa mpigo-kwanza ACT ife kabisa, pili dhoofisha zaidi upinzani. Labda Zitto yupo sokoni, time will tell.
 

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
863
Points
1,000

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
863 1,000
Mbunge wa Nzega Mjini, Hussein Bashe amemuasa Mbunge wa Kigoma Mjini na Mwenyekiti wa ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe, kujiunga na Chama cha Mapinduzi (CCM) kwa madai kuwa, ni rahisi wao kupigania kuleta mabadiliko ndani ya CCM (kama Chama Tawala) badala ya kuyapata mabadiliko hayo nje ya Chama hicho.
Bashe alimwambia Zitto kuwa, ni vigumu kuyapata mabadiliko kwenye Upinzani coz kuna Mgogoro wa kimaadili, kimfumo na kiitikadi. Kutokana na mgogoro huo, umepelekea kuwepo kwa wapiganaji wa mabadiliko ya kweli wachache.
Je, Bashe anasema kweli kuwa kuwa, Upinzani umejaza watu wanafiki tu lakini hawana dhamira ya kweli ya mabadiliko kutokana na kutokuwepo kwa maadili na itikadi inayoeleweka?
Je, kutokana na maneno ya Bashe, ndo maana tunaona kila siku Viongozi wengi wanahamia CCM kutoka Upinzani?

View attachment 832818
Mabadiliko always yanaletwa na wachache na si majority
 

Forum statistics

Threads 1,379,308
Members 525,379
Posts 33,742,249
Top