husband material.

KisakoKivuyo

Senior Member
Mar 28, 2012
151
170
ndugu wanajamii forum kuuliza sio ujinga. nimekuwa kwenye mahusiano na binti fulani wa chuo kimoja hapa nchini na hali inavyoonekana amenizimikia na kwangu ni dalili njema hasa kwa kipindi hiki ninachotafuta wife wa kuishi nae. kinachonishtua amekua akiniita 'husband material' and to be honest that don't sit well with me. nahisi ameniona -----, do we have husband material in this world? mi nimezoea wife material, naomba ushauri!
 

Eiyer

JF-Expert Member
Apr 17, 2011
28,267
2,000
ndugu wanajamii forum kuuliza sio ujinga. nimekuwa kwenye mahusiano na binti fulani wa chuo kimoja hapa nchini na hali inavyoonekana amenizimikia na kwangu ni dalili njema hasa kwa kipindi hiki ninachotafuta wife wa kuishi nae. kinachonishtua amekua akiniita 'husband material' and to be honest that don't sit well with me. nahisi ameniona -----, do we have husband material in this world? mi nimezoea wife material, naomba ushauri!

Sina uhakika kama unajua unachokiuliza

Unaishi kwa mazoea?

Lakini pia naona lugha imekuchanganya

Ila inaonekana hata maana ya wife material hujui
Kama ungekuwa unajua usingefikiria na kuamua kuja hapa kuuliza hilo swali

Kwanini usingeuliza kwanza kabla ya kuja hapa?
Au kwanini usingemuuliza huyo anaekuita hivyo?

Sikulaumu kwa kutokujua maana ya Husband material ila nakulaumu kwa kutokufikiri kabla ya kuja hapa na kuuliza!!
 

Kiwa

JF-Expert Member
Oct 4, 2011
2,106
1,250
dah kwa hali hiyo ya kutokuelewa husband material ni bora ukavutavuta kwanza subira kabla ya kuoa.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
105,242
2,000
Shabash!!!! unafahamu kuhusu wife material lakini hujui chochote kuhusu husband material!!!! Mchangamkie huyo binti kabla wa MUJINI hawajakupora, kila la heri katika safari ya kwenda kwao kujitambulisha.

ndugu wanajamii forum kuuliza sio ujinga. nimekuwa kwenye mahusiano na binti fulani wa chuo kimoja hapa nchini na hali inavyoonekana amenizimikia na kwangu ni dalili njema hasa kwa kipindi hiki ninachotafuta wife wa kuishi nae. kinachonishtua amekua akiniita 'husband material' and to be honest that don't sit well with me. nahisi ameniona -----, do we have husband material in this world? mi nimezoea wife material, naomba ushauri!
 

KisakoKivuyo

Senior Member
Mar 28, 2012
151
170
Sina uhakika kama unajua unachokiuliza

Unaishi kwa mazoea?

Lakini pia naona lugha imekuchanganya

Ila inaonekana hata maana ya wife material hujui
Kama ungekuwa unajua usingefikiria na kuamua kuja hapa kuuliza hilo swali

Kwanini usingeuliza kwanza kabla ya kuja hapa?
Au kwanini usingemuuliza huyo anaekuita hivyo?

Sikulaumu kwa kutokujua maana ya Husband material ila nakulaumu kwa kutokufikiri kabla ya kuja hapa na kuuliza!!

kuuliza si ndio kama hivi jamani!
 

KisakoKivuyo

Senior Member
Mar 28, 2012
151
170
dah kwa hali hiyo ya kutokuelewa husband material ni bora ukavutavuta kwanza subira kabla ya kuoa.

tafadhali tusikatishane tamaa. nadhani unaelewa kwamba watu wakisema wife material wanamaanisha mwanamke mzuri wa kuoa, for any man! if there is husband material too, what about those who are not so material?
 

iMind

JF-Expert Member
Mar 27, 2011
2,230
2,000
Huyu dada amekuona wewe ni duwanzi au mburula. Wanawake wanapenda wanaume ma mburula lakini wenye cash au muelekeo wa kupata cash. Hii ni kwasababu ukiwa mwanaume mburula demu anakupelekesha na kukugeuza jinsi atakavyo. Nakushauri uachane naye mara moja.
 

KisakoKivuyo

Senior Member
Mar 28, 2012
151
170
Shabash!!!! unafahamu kuhusu wife material lakini hujui chochote kuhusu husband material!!!! Mchangamkie huyo binti kabla wa MUJINI hawajakupora, kila la heri katika safari ya kwenda kwao kujitambulisha.

unajua the term 'husband material' isn't very common, utakubaliana nami lakini wife material is almost every man cup of tea... nimeshtuka mwenzenu kuitwa jina lisilozoewa kwenye jinsia yetu..
 

KisakoKivuyo

Senior Member
Mar 28, 2012
151
170
Huyu dada amekuona wewe ni duwanzi au mburula. Wanawake wanapenda wanaume ma mburula lakini wenye cash au muelekeo wa kupata cash. Hii ni kwasababu ukiwa mwanaume mburula demu anakupelekesha na kukugeuza jinsi atakavyo. Nakushauri uachane naye mara moja.

yaani mkuu hofu yangu ni hiyo kabisa, labda kaniona kuzi... japo atakuwa kaingia wrong toilet.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
105,242
2,000
Kwako wewe ndiyo siyo common, kwa wengine ni neno la kawaida sana na linatumika sana hata hapa jamvini.

unajua the term 'husband material' isn't very common, utakubaliana nami lakini wife material is almost every man cup of tea... nimeshtuka mwenzenu kuitwa jina lisilozoewa kwenye jinsia yetu..
 

KisakoKivuyo

Senior Member
Mar 28, 2012
151
170
Kwako wewe ndiyo siyo common, kwa wengine ni neno la kawaida sana na linatumika sana hata hapa jamvini.

thanks master! inawezekana ni la kawaida lakini how about those men how are considered not husband material? its men world u know!
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
105,242
2,000
It's very difficult for them to find someone special (wife material)

thanks master! inawezekana ni la kawaida lakini how about those men how are considered not husband material? its men world u know!
 

KisakoKivuyo

Senior Member
Mar 28, 2012
151
170
waswahili wanasema mke ni tabia, au uzuri wa mwanamke ni tabia sio sura. kama ni hivyo kikwetu kwetu Africa, tabia ni mpango mzima katika kumtambua wife material, sasa je kama kuna husband material...!!? what are his qualities, tabia au money money pesa!!!?
 

shansarie

JF-Expert Member
May 25, 2013
5,694
1,500
tafadhali tusikatishane tamaa. nadhani unaelewa kwamba watu wakisema wife material wanamaanisha mwanamke mzuri wa kuoa, for any man! if there is husband material too, what about those who are not so material?

that means shouldnt marry if they are not husband material
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom