Husband material kwa sasa mjini ni wanajeshi

Yaani wanajeshi zile gwanda zao zinanihamasishaga nikiwaona ila wakinisogelea karibu. Napenda kuwadate tu ila sio mambo ya ndoa wala nini maana suala la kuzaa nae mara unasikia anaenda wapi sijui kwenye mission mi roho yangu ndogo naweza kufa. I wish kweli siku nijaribu mwanajeshi
 
haha chamdeko wew
Nina iman wajeda wengi weus hasa wale kina "Muraaaaaa kuja hapa Muraaa nikuwowe wewe"
Acha kuteseka na maisha uje kuishi kwenye magoroga Muraaaa
 
Kabisaa wakipenda wamependa sijui huwa wanafundishwaaa
Labda kwa sababu vichwa vyao huwa vinahitaji utulivu sasa kuanza kupambana na drama za wife na mchepuko wanaina kero
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji16]wanapenda kuoaaaa
Kila mwanaume anapenda kuoa, sema hawa wanapenda sana kugegeda haijalishi ni changudoa, Malaya au Nani.
Take a look to the DRC Kongo kila siku tunasikia wanajeshi wamebaka huko,.
Lkn sio wao, nafikili mazoez yanachangia pia
 
[emoji16][emoji16][emoji16]mimi kuna mwanajeshi yupo sudan kila siku video call akirud atanioa tu kwa kweli ila ana sura chachu kama vichochoro vya mwananyamala
 
[emoji16][emoji16][emoji16]mimi kuna mwanajeshi yupo sudan kila siku video call akirud atanioa tu kwa kweli ila ana sura chachu kama vichochoro vya mwananyamala
Sasa zile sura zao kuwa chachu ndo zinanoga
 
Nina iman wajeda wengi weus hasa wale kina "Muraaaaaa kuja hapa Muraaa nikuwowe wewe"
Acha kuteseka na maisha uje kuishi kwenye magoroga Muraaaa
Umenikumbush nikiwa kwa mujib was sheria 842 KJ tulikua na volunteer leader ni shidaaa! Mnalala saa 7 saa 8 kaja kuwaamsha
 
Labda kwa sababu vichwa vyao huwa vinahitaji utulivu sasa kuanza kupambana na drama za wife na mchepuko wanaina kero
Alafu mwanaume yeyote mjeda anapenda maendeleo Nyumba Gari duuuuh na kuanzisha miradi mbalimbali
Wakipata mwanamke wa kichaga utaona maendeleo yao yanavyopamba motooooo
 
Ni rahisi mwanamke kuwa mjane hapo, hiyo kazi ya vita inatisha ujue
[emoji16][emoji16][emoji16]mipango ya mungu wanawake wanabaki na urithi kibaoooo
 
Umenikumbush nikiwa kwa mujib was sheria 842 KJ tulikua na volunteer leader mmoja anaitwa ngolo ni shidaaa! Mnalala saa 7 saa 8 kaja kuwaamsha
Na iman hujaoa unichukue nakupa offer
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…