Huo wimbo mnaouimba ni wa kipumbavu

Huo wimbo mnaouimba ni wa kipumbavu

Mbona nyie mbogamboga na machawa huwa mnapenda sana kukimbilia eti tujilinde amani,je anayetaka watu ni nani?kubaka je?kulawiti je na kuua? Mtu anyeyafanya yote hayo ambayo ni uovu uliokithiri halafu watu wakihoji wanakimbia kwenye kichaka cha amani anyway NO REFORMS NO ELECTION
 
Naona watanzania mumeichoka amani sasa
Lile wazo lako la kuomba basi ulilopanda lipate ajali ili uwaibie marehemu na majeruhi bado uanaishi nalo na utakufa nalo! Anayeivunja amani ya nchi ni ccm wanaodhani wanna hati miliki ya kuiongoza nchi hii.
 
1000214659.jpg
 
Back
Top Bottom