Humphrey Polepole: Mshahara wangu ni tzs 1,000,000 tu

Humphrey Polepole: Mshahara wangu ni tzs 1,000,000 tu

Yaani mshahara milioni moja kamili bila hata senti. Huo mshahara ni gross au take home? Polepole anakutumieni vizuri sana. Hadi anawakuoneeni huruma kwa kiwango hiki cha upumbavu.
 
"Mshahara wangu kama katibu wa itikadi na uenezi wa chama cha CCM ni chini ya million moja(1,000,000)." - Polepole abainisha.

Hakika huo ni uzalendo kwa chama na Taifa kwa ujumla , CCM ni kisima cha viongozi bora kabisa! Sasa na upinzani watuambie wanalipwa kiasi gani ?"

Anauliza Pole Pole

View attachment 860506

Source:EATV
Old mad
 
"Mshahara wangu kama katibu wa itikadi na uenezi wa chama cha CCM ni chini ya million moja(1,000,000)." - Polepole abainisha.

Hakika huo ni uzalendo kwa chama na Taifa kwa ujumla , CCM ni kisima cha viongozi bora kabisa! Sasa na upinzani watuambie wanalipwa kiasi gani ?"

Anauliza Pole Pole

View attachment 860506

Source:EATV
Aweke pay slip yake hapa aache maneno
 
"Mshahara wangu kama katibu wa itikadi na uenezi wa chama cha CCM ni chini ya million moja(1,000,000)." - Polepole abainisha.

Hakika huo ni uzalendo kwa chama na Taifa kwa ujumla , CCM ni kisima cha viongozi bora kabisa! Sasa na upinzani watuambie wanalipwa kiasi gani ?"

Anauliza Pole Pole

View attachment 860506

Source:EATV
Mwenye cheo kama chake pale CHADEMA analamba milioni 2.5 bila kodi wala makato yoyote
 
Doooh¡¡¡ kumbe mimi nalipwa 180000 kwa mwezi uyu <1millionper month na serikali inajua tena anaitwa mzalendo....MUNGU NISAIDIE !!
 
Mbona ndogo sana maana kulopoka kote huko nikajua analipwa 5+ huko
Mkuu,yaani anatembea bila kichwa kumbe ni kwa tsh 1000K!!? Sasa akitangaziwa kulipwa 15K US$ kwa mwezi si atatembea bila nguo kabisa!!? Kweli kuna watu utumwa wa mababu zetu bado upo kwenye damu zao. Pole yake na wengine wanaoendelea kufanyishwa utumwa.
 
Wewe unadhani kama mshahara ungekuwa huo kweli mtu angeacha mishara mikubwa kule udsm aje kufanya siasa
Mishahara mikubwa inaanzia kiwango gani?
Nani kakwambia UDSM kuna mishahara mikubwa?
Polepole ametoka UDSM!!?
 
Duh, poyoyo mingi kumbe hamna kitu
Umasikini sio uzalendo
Mkuu,hakuna kitu nakipinga kwa nguvu zangu zote kama umasikini. Na katika dhana mbaya kwa Taifa ni hii ya kufurahia kuwa umasikini ni uzalendo. Shida ndio Utanzania.
Napinga na kufuta hiyo dhana kwa Damu ya Yesu Kristo.
 
Yaani mtoa uzi hadi Pole pole mwenyewe anakucheka! Angalia picha
 
Hizi nunua nunua za wabunge na madiwani kisha mabilioni ya sh ya masikini wa nchi hii yanatumika kurjea chaguzi halafu bado unaita uzalendo?! Kapimwe akili kwanza ndio ujue nini maana halisi ya neno uzalendo

Anaongoza chama kinachofanya uharamia dhidi ya binadamu halafu unasema huo ni uzalendo?! Mjinga siku zote ni mtaji wa wanasiasa uchwara jamii ya kichaa

Ccm ya sasa hakuna mzalendo hata mmoja, wote wachumia matumbo tu ndio yanawafanya kupayuka payuka tu matusi chungu nzima wakiongozwa na kichaa wao

Ifike mahali ccm muwe mnatumia akili ya kawaida tu kujenga hoja zenu kuliko hizi akili zilizoshiba ushabiki na uchumia tumbo
Nisisitize...... Ifike mahali ccm muwe mnatumia akili ya kawaida tu kujenga hoja zenu kuliko hizi akili zilizoshiba ushabiki na uchumia tumbo.
 
Hata wanae hawampendi....duh
tapatalk_1519800948922.jpeg
 
Kumbe kana mshahara mkubwa hivo plus accomodatin
Nilidhani hakalipwi
 
Amenizidi laki mbili tu,kun sio mbaya sabb nikijumlisha na magumash yangu tunalingana
 
Acha kudanganywa mtu mzima,
weka ''pay slip'' yake hapa tudhibitishe,
wewe unazijua posho zake nyingine
nje ya mshahara anazalipwa?

Kiukweli mimi binafsi ccm namwamini
magufuli peke yake wengine wanacheza
ngoma wanayopigiwa siku mpiga ngoma
akiacha kupiga ndo utaiona sura kamili
ya wafuasi wake.Hujiulizi anaposema
kulifanyika mambo ya hovyo
unadhani ni nani aliyefanya hayo
mambo ya hovyo?

Kudhibitisha ukweli wa yale niyasemayo
angalia muda aliotawala magufuli na mambo
yaliyofanyika,jiulize kama tungekwenda
kwa mwendo huu tangu kustaafu kwa baba
wa taifa tungekuwa wapi?Jiulize viwanda
alivyoviacha mwalimu,ATCL na mengine
vingeendelezwa leo tungekuwa wapi?
Niishie hapa.Tujitahidi sisi watanzania
kumuunga mkono rais Magufuli peke yake
atukomboe kutoka ukoloni mamboleo.
 
Back
Top Bottom