Huku ni kujidhalilisha

safuher

JF-Expert Member
Feb 11, 2019
6,243
2,000
Mdada unatembea uchi kabisa bila hata aibu daah View attachment 1026259

Sent using Jamii Forums mobile app
Aaaaah bora akae uchi huyu mana hata umbo lenyewe kuanzia hapo kwenye chupi mapajani mpaka kwenye magoji there is nothing at all.

Amekaa kama mapaja ya tundu lissu baada ya kupigwa risasi,kuna wanawake wakikaa kama huyo apo unahaha unaona hasa kwamba wanaokaa uchi wanatuumiza na wanatutamanisha.

Lakini huyo dhana ya kutamanisha imeondoka ns badala yake anajidhslilisha tu,uzuri usoni tu hamna kitu hapo.
 

stephot

JF-Expert Member
Mar 1, 2012
10,797
2,000
Wamejaribu kuwatafuta wakiwa na magauni wameona hawapatikani sasa wameaona ngoja wakae uchi kabisa...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom