Huku ni kufulia, msitudanganye kuwa mna-maintain.

Huku ni kufulia, msitudanganye kuwa mna-maintain.

Attachments

  • P1020580.JPG
    P1020580.JPG
    14.6 KB · Views: 169
Hahahahha jamani tuacheni tuna-maintain sisi. But usiombe wengine uwakute home, hiyo menu yake utasema sio yule aliyebakiza kiepe
 
Kuna siku nilitoka na rafiki yangu tukaagiza burger...nikala nusu ...mpaka nilijisikia vibaya...maana yeye ndio aliye suggest twende hiyo sehemu...akauliza kama sikuipenda nikamwambia nimeshiba sana...yani nilikunywa chai late huku najua nina outing ya lunch...ela yangu iliniumaje sasa...maana burger za hotel bei yake si kama mgahawa...
 
Kuna siku nilitoka na rafiki yangu tukaagiza burger...nikala nusu ...mpaka nilijisikia vibaya...maana yeye ndio aliye suggest twende hiyo sehemu...akauliza kama sikuipenda nikamwambia nimeshiba sana...yani nilikunywa chai late huku najua nina outing ya lunch...ela yangu iliniumaje sasa...maana burger za hotel bei yake si kama mgahawa...

Muanzisha thread angesema unaleta pozi..
 
napiga msosi wa maana ila mwili umegoma hapa hakuna kuvunga
 
Back
Top Bottom