Huko arusha vipi


K

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,279
Points
1,250
K

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,279 1,250
Enyi watu wa arusha tafadhari niondoeni wasiwasi kuna habari nimesikia juu ya rais wetu-shwari huko
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,885
Points
2,000
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,885 2,000
enyi watu wa arusha tafadhari niondoeni wasiwasi kuna habari nimesikia juu ya rais wetu-shwari huko
una wasi wasi wa nini...umeleta mada robo robo mkuu,...come again..!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Yuko anaendelea kupata Wisky baada ya kufungua jengo la EAC....au umesikia ameanguka tena mkuu?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,652
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,652 2,000
Yuko anaendelea kupata Wisky baada ya kufungua jengo la EAC....au umesikia ameanguka tena mkuu?
Mimi nilidhani anamuulizia Rais wa Arusha Godbless Lema, kumbe yeye anamuulizia huyu Rais Diaspora?
 
C

CHRISTURKER

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2012
Messages
266
Points
170
C

CHRISTURKER

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2012
266 170
We Kiyoya wewe! umepotelea wapi? si mkubwa tu wewe!!!
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
sasa mleta mada angetudokeza ingefaa katuacha juu juu si tutajuaje sasa kasikia yeye halafu anataka sisindio tumwambie.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Watu wengine bwana!......sasa ndio nini hiki umeleta.
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,831,015
Top