KERO Huduma za UTT ni mbaya sana siku hizi

KERO Huduma za UTT ni mbaya sana siku hizi

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua
A

Anonymous

Guest
Huduma za UTT ni mbaya sana hivi sasa.

Watu hawawazi access funds zao wana kuwekeza kwa uaminifu sababu App haifanyi kazi na tukipiga simu tunaambiwa tutarejewa bila mrejesho.

Ssa sisi ni wawekezaji au ombaomba?
 
Huduma za UTT ni mbaya sana hivi sasa.

Watu hawawazi access funds zao wana kuwekeza kwa uaminifu sababu App haifanyi kazi na tukipiga simu tunaambiwa tutarejewa bila mrejesho.

Ssa sisi ni wawekezaji au ombaomba?
wiki hii UTT AMIS wametoa APP mpya, ili uweze kuaccess account yako ni lazima uende ofisini kwao waka-activate manually!
mwenyewe leo nimefanya hivyo na nimeweza kupata access
 
wiki hii UTT AMIS wametoa APP mpya, ili uweze kuaccess account yako ni lazima uende ofisini kwao waka-activate manually!
mwenyewe leo nimefanya hivyo na nimeweza kupata access
Kama hauko karb na ofisi zao si changamoto hyo ss
 
wiki hii UTT AMIS wametoa APP mpya, ili uweze kuaccess account yako ni lazima uende ofisini kwao waka-activate manually!
mwenyewe leo nimefanya hivyo na nimeweza kupata access
Hapo waliokufa inakuwaje?
 
wiki hii UTT AMIS wametoa APP mpya, ili uweze kuaccess account yako ni lazima uende ofisini kwao waka-activate manually!
mwenyewe leo nimefanya hivyo na nimeweza kupata access
Tanzania ni kama tuko enzi za mawe. Ni nini maana ya application sasa kama ni lazima uende ofisini ku activate? Huo muda na cost wanakulipa? Ukichunguza sana utakuta hiyo app wamempa tenda kilaza anayebabaisha kutengeneza na wakapewa cha juu.
 
Tanzania ni kama tuko enzi za mawe. Ni nini maana ya application sasa kama ni lazima uende ofisini ku activate? Huo muda na cost wanakulipa? Ukichunguza sana utakuta hiyo app wamempa tenda kilaza anayebabaisha kutengeneza na wakapewa cha juu.
ngoja tuwasubiri UTT AMIS wenyewe kama wana VPN ya kuingia JF kuona hii Kero
 
Nashauri kichwa cha habari kingekuwa, "huduma ya kuingia kupitia App ya Utt AMIS inasumbua nifanyaje?" Ila unaposema huduma za UTT ni mbovu hapo unakosea sana.
 
Back
Top Bottom