Huduma ya kupiga simu WhatsApp kwa watu wote

Huduma ya kupiga simu WhatsApp kwa watu wote

Casuist

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2014
Posts
1,189
Reaction score
2,971
Whatssap.png
​

Habari wakuu,
Baada ya majaribio na kadhalika, sasa unaweza kupiga simu kupitia whatssap kwa mtu yeyote ambae yupo kwenye contact list bila kuhitaji activation kutoka kwa mtu yeyote kasoro kwa wale ambao hawaja-update application yao ya whatssap kwa muda, ambao nao ni kuapdate tu na kufanikisha.

Japo zilikuwepo Apps nyingi zenye feature ya kupiga simu kama viber, tango na nimbuzz, lakini hazikuwa na customer base kubwa kama whatssap ambayo sasa imefikia milioni 700+ na tayari imeshazua taharuki kwa wamiliki wa mitandao ya simu kwa kuona watapoteza sana kipengele muhimu zaidi katika faida yao hasa sehemu ambazo internet inatumika kwa kiwango kikubwa na haina usumbufu pia watu wengi zaidi wanamiliki vifaa ambavyo vina uwezo wa kudaka whatssap.
 
mkuu naomba link ya iyo version mpya ya whatsapp call tafadhali
 

Habari wakuu,
Baada ya majaribio na kadhalika, sasa unaweza kupiga simu kupitia whatssap kwa mtu yeyote ambae yupo kwenye contact list bila kuhitaji activation kutoka kwa mtu yeyote kasoro kwa wale ambao hawaja-update application yao ya whatssap kwa muda, ambao nao ni kuapdate tu na kufanikisha.

Japo zilikuwepo Apps nyingi zenye feature ya kupiga simu kama viber, tango na nimbuzz, lakini hazikuwa na customer base kubwa kama whatssap ambayo sasa imefikia milioni 700+ na tayari imeshazua taharuki kwa wamiliki wa mitandao ya simu kwa kuona watapoteza sana kipengele muhimu zaidi katika faida yao hasa sehemu ambazo internet inatumika kwa kiwango kikubwa na haina usumbufu pia watu wengi zaidi wanamiliki vifaa ambavyo vina uwezo wa kudaka whatssap.





Mkuu casuits samahani.hebu dadavua zaid.unafanyaje kumpigia mtu pasipo kupitia mtandao wa simu?
 
ngoja ma free wireless yaongezeke tanzania kama marekani sijui makampuni ya simu watafanya biashara na nn?
 
Kuanzia leo watumiaji wote wa Whatsapp wataweza kupigiana simu za data katika hiyohiyo whatsapp, Kama una android, window phone na operating nyingine zinazoweka mpangilio huo unaweza kuUpdate whatsapp au whatsapp ikajiUprage yenyewe na kuanza kufurahia huduma hiyo.
 

Attachments

  • 1427809340179.jpg
    1427809340179.jpg
    26.7 KB · Views: 3,999
attachment.php




Aisee mimi mwenyewe nimeona haya mabadiliko nikadhani whatsap yangu imepata shida...nikawa nahangaika kuminyaminya irudishe menu ya zamani hola....
 
Kuanzia leo watumiaji wote wa Whatsapp wataweza kupigiana simu za data katika hiyohiyo whatsapp, Kama una android, window phone na operating nyingine zinazoweka mpangilio huo unaweza kuUpdate whatsapp au whatsapp ikajiUprage yenyewe na kuanza kufurahia huduma hiyo.


Ndo umezinduka leo?
Tangu tarehe 11 March watu humu JF walikuwa wanapiga whatapp call.
 
Wewe simu yako zamani ilikuwa na uwezo wa kupiga simu ya voice kwa whatsapp?

Nimeanza kupiga simu tangu version ya 2.11.561 wengine 2.11.528 na leo hii unaleta habari hii tupo version ya 2.12.19.

Hizo version za nyuma 2.11.528 na 561 tulikuwa tukipiga kwa kutumia nn mpaka useme mabadiliko mapya ?.
 
Nimeanza kupiga simu tangu version ya 2.11.561 wengine 2.11.528 na leo hii unaleta habari hii tupo version ya 2.12.19.

Hizo version za nyuma 2.11.528 na 561 tulikuwa tukipiga kwa kutumia nn mpaka useme mabadiliko mapya ?.

Kuna video
 
Wakuu simu yangu iko update kabisa ila haya mabadiliko sijayaona bado
 
Back
Top Bottom