Huduma bora ya masaji & escort jijini Dar es salaam

Huduma bora ya masaji & escort jijini Dar es salaam

Wewe ni mkaazi wa Dar Es salaam ? Unahitaji huduma bora ya masaji au escort ? Kama jibu ni ndio basi hii ni habari njema sana kwako.

DAR MOBILE MASSAGE AND ESCORT SERVICES AGENCY ( DAR ESCORT ) ni kampuni inayo husika na kutoa huduma ya MASAJI na ESCORT kwa watu mbalimbali.

Wahudumu wetu ni wadada maridadi na wenye uzoefu mkubwa sana katika utoaji wa huduma ya masaji za aina zote pamoja na huduma ya escort kwa watu wa aina zote.

· Tunatoa mobile services na Huduma zetu ni bora sana.


· Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kwa simu : 0766101669.



· Facebook : www.facebook.com/darescort.

· Ukurasa wetu wa facebook : DarEscortServices

Tembelea blogu yetu : DAR ESCORT SERVICES

Hii website itakupa msaada mkubwa wa kuweza ku-shortlist profile ya escorts wako tena bure bila gharama. Link iliopo hapo chini ni ya kuregister kama Agency, kisha under your profile, utaweza ku-ongeza as many profiles as possible. Agency Register | Mjini Escorts Directory
 
Technically kulingana na hilo Tangazo anachofanya hapo/wanachosema wanafanya sio Ukahaba wala hakivunji sheria yoyote ingawa kitakachofanyika huko ndio hatujui. Ni kweli Massage Parlor nyingi na Escort Services zinatumika kuficha mengi ila sio kweli kwamba massage parlor / escort services zote ni lazima zifanye hayo

acha theory wewe sisi sio wajinga, I can assure you, hata uko mamtoni escort services is just bringing sex service where you are

ASIAN massage mara nyingi ni same gender na ziko traditional. Biologically haiwezekani mwanamke akani tomasa mwili mzima nishtuke

au utamaduni wetu unaruhusu hivyo?

okey au unamaanisha hizi masaji ni same gender? is it our culture???

mwanaume mwenzako anaanza kukutomasa tomasa eti ni tiba....toba
 
acha theory wewe sisi sio wajinga, I can assure you, hata uko mamtoni escort services is just bringing sex service where you are

ASIAN massage mara nyingi ni same gender na ziko traditional. Biologically haiwezekani mwanamke akani tomasa mwili mzima nishtuke

au utamaduni wetu unaruhusu hivyo?

okey au unamaanisha hizi masaji ni same gender? is it our culture???

mwanaume mwenzako anaanza kukutomasa tomasa eti ni tiba....toba
Hivi mkuu umesoma ulichoandika / nilichoandika au umetype tu ili kuunganisha maneno na ku-form sentensi ?

Technically / legally escort service na massage parlors sio illegal wala hakuna mtu amefanya kosa hapo (hata kwa nchi zinazokata sex trade) sababu kwenye makubaliano ya hizi escort na massage hakuna makubaliano ya sex. Sasa watu kutumia loophole hiyo ili kufanya ukahaba that is another case.., hata wewe mtu akija kwako kwa escort service/massage ukamlazimisha sex ana kila haki ya kukushitaki kwa kumbaka.

Kwahio wewe unataka kuniambia massage ni illegal au inabidi ifanywe na same gender ?, Kama Asians wanafanya hivyo hao ni Asians sio lazima Asians wakifanya na sisi tusifanye au tufanye kama wanavyofanya wao. Alafu mambo ya culture na legality ni vitu viwili tofauti.., Each to their Own..., ndio maana nadhani hulazimishwi wewe kama unaona huwezi kufanyiwa massage na mwanamke bila kumtamani that is you.., alafu massage sio lazima iwe full body massage ili iitwe massage.
 
Hivi mkuu umesoma ulichoandika / nilichoandika au umetype tu ili kuunganisha maneno na ku-form sentensi ?

Technically / legally escort service na massage parlors sio illegal wala hakuna mtu amefanya kosa hapo (hata kwa nchi zinazokata sex trade) sababu kwenye makubaliano ya hizi escort na massage hakuna makubaliano ya sex. Sasa watu kutumia loophole hiyo ili kufanya ukahaba that is another case.., hata wewe mtu akija kwako kwa escort service/massage ukamlazimisha sex ana kila haki ya kukushitaki kwa kumbaka.

Kwahio wewe unataka kuniambia massage ni illegal au inabidi ifanywe na same gender ?, Kama Asians wanafanya hivyo hao ni Asians sio lazima Asians wakifanya na sisi tusifanye au tufanye kama wanavyofanya wao. Alafu mambo ya culture na legality ni vitu viwili tofauti.., Each to their Own..., ndio maana nadhani hulazimishwi wewe kama unaona huwezi kufanyiwa massage na mwanamke bila kumtamani that is you.., alafu massage sio lazima iwe full body massage ili iitwe massage.

kweli mkuu

Mimi sio muumini wa hizi huduma

nawapa heko wanaume wanaofanyiwa masaji na wanawake na hawashtuki wanakuwa solid

I, me,myself certainly siwezi, and I believe I am normal
 
Technically kulingana na hilo Tangazo anachofanya hapo/wanachosema wanafanya sio Ukahaba wala hakivunji sheria yoyote ingawa kitakachofanyika huko ndio hatujui. Ni kweli Massage Parlor nyingi na Escort Services zinatumika kuficha mengi ila sio kweli kwamba massage parlor / escort services zote ni lazima zifanye hayo

ivi ukienda kuomba leseni ya biashara hii unaomba aina gani ya biashara, kukanda misuli na usindikizaji?
 
"Pepo imezungukwa na mambo yasiyopendeza/hayavutii, wakati moto umezungukwa na mambo

yanayopendeza/yanayovutia machoni mwa watu." Hizi huduma bila shaka zinapendeza/na kuvutia sana miongoni mwetu.

Wapi mafikio ya watu wa namna hii?
 
Are these guys for real? 3 kushoto na 3 kulia are pipin' hot!
 
Hawa mabinti ndo watoa huduma?kwa hapo nasevu hii number kabisaa
 
Escort ya namna gani? Nina let say 500,000,000/-. Nataka kuzitoa ubungo to kariakoo. Je nije kwenu for escort?

Escort ya kutoka out na totoz kali especial kwa wale wenye wake kama mabaunsa
 
Weka namba za binti atakaye nifanyia masage niweze kuwasiliana naye
 
DARESCORT
Hey guys these Jamaa wa DarEscort wamezungumzia hapa March naona na leo kila kitu chao kimefungwa au havikuwahi kufunguliwa kabisa!?.
1.Facebook page
2.Blogspot
3.Registration Website
So all of these were not online when they were promoting the Company!?,even the Tigo Number they gave at the bottom it Doesn't work kabisa!.
So anybody knows about this pls!?.
 

Attachments

  • 1414892142294.jpg
    1414892142294.jpg
    56.7 KB · Views: 523
Hivi mkuu umesoma ulichoandika / nilichoandika au umetype tu ili kuunganisha maneno na ku-form sentensi ?

Technically / legally escort service na massage parlors sio illegal wala hakuna mtu amefanya kosa hapo (hata kwa nchi zinazokata sex trade) sababu kwenye makubaliano ya hizi escort na massage hakuna makubaliano ya sex. Sasa watu kutumia loophole hiyo ili kufanya ukahaba that is another case.., hata wewe mtu akija kwako kwa escort service/massage ukamlazimisha sex ana kila haki ya kukushitaki kwa kumbaka.

Kwahio wewe unataka kuniambia massage ni illegal au inabidi ifanywe na same gender ?, Kama Asians wanafanya hivyo hao ni Asians sio lazima Asians wakifanya na sisi tusifanye au tufanye kama wanavyofanya wao. Alafu mambo ya culture na legality ni vitu viwili tofauti.., Each to their Own..., ndio maana nadhani hulazimishwi wewe kama unaona huwezi kufanyiwa massage na mwanamke bila kumtamani that is you.., alafu massage sio lazima iwe full body massage ili iitwe massage.

Alichokisema Waberoya ni sahihi! Eti upapaswe na kibinti kibichi Wewe upo tu kama gogo? HAIWEZEKANIIII! Lazima mtu agegedwe hapo!
 
DARESCORT
Hey guys these Jamaa wa DarEscort wamezungumzia hapa March naona na leo kila kitu chao kimefungwa au havikuwahi kufunguliwa kabisa!?.
1.Facebook page
2.Blogspot
3.Registration Website
So all of these were not online when they were promoting the Company!?,even the Tigo Number they gave at the bottom it Doesn't work kabisa!.
So anybody knows about this pls!?.

Heheheee. Wewe unataka nini? Sema usaidiwe..
 
Okay tuseme huyu mdau anatoa offer ya kupeleka experts kutoa massage au wale watu wapweke, wasio na company kuwapa company utaona kwamba Ukahaba is not part of that service, ingawa wanaweza wakakubaliana kufanya extra baina yao wawili na vilevile yule mtoa huduma halazimishwi kukubali.

What I mean the contract / makubaliano ni ya massage na escort tu..., hayo mengine yakifanyika ni kwa makubaliano mengine
Like you will congrats your wife/daughter/spouse if she comes and tells u that she is employed in such a firm?
 
Back
Top Bottom