Watu8
Platinum Member
- Feb 19, 2010
- 77,329
- 111,557
hahahaaa watu8 bwana!
hahaha, nimeukumbuka ule mstory wako wa Zenji nikajumlisha na hii hapa...lol
hahahaaa watu8 bwana!
haya! Weye mwenzetu ramani yako ikoje?
Haiko..sina ratiba ya wikend!
i jus flow with what i fell is ryt at that moment. zaidi ya kufua tena leo usiku kesho ni kuanika tu..sina ratiba ingine aisee...
Weekend yangu inaanza kesho saa saba na nusu baada ya kufunga ofisi, then nitapita kwa Rafiki yangu kumjulia hali tupige stori kwani kaumwa ghafla jana, then jioni nitatinga home, J2 naingia kusali misa ya kwanza, then nitakwenda kufua halafu kifuatacho ITV
gues it!
Haiko..sina ratiba ya wikend!
i jus flow with what i fell is ryt at that moment. zaidi ya kufua tena leo usiku kesho ni kuanika tu..sina ratiba ingine aisee...
ya kwangu nayajua mwenyewe yanavyonichanganyaga. Niambie yako banaaaa.
we Kaunga wewe!!viporo vya ofisini ukavimalizie home!!!ina maana unaenda na nyara za serikali home!!Kesho, nitafanya kazi ya kumfundisha new maid kutengeneza juice, na kupika; baadaye kama weather ikiruhusu, nitaenda swimming na my son ambaye amekuja likizo. Jumapili ni church, then watching emmanuel TV na kumalizia viporo vya ufisini!
yeah. Thats more like it.
Kesho, nitafanya kazi ya kumfundisha new maid kutengeneza juice, na kupika; baadaye kama weather ikiruhusu, nitaenda swimming na my son ambaye amekuja likizo. Jumapili ni church, then watching emmanuel TV na kumalizia viporo vya ufisini!