How to track my lost phone !

How to track my lost phone !

The Fixer

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Posts
1,365
Reaction score
599
Wakuu,
Heshima kwenu !
Nawaomba mnisaidie jambo. Mimi nilikuwa natumia Black Berry na imepotea kwasasa lakini nnapata mashaka sana kwamba labda kupitia PIN NUMBER ambayo haiwezi kubadilika labda nnaweza kui track simu yangu iliyopotea ?

Naomba msaada, Natanguliza shukrani !


The fixer
 
Ingekuwa na anti theft application ingekuwa rahisi kupata location, na number ya mtumiaji mpya.
Je ulikuwa umeisajili?
 
Mimi nafikiri ni muhimu sana kusajili smart phones devices(IMEI# & SN#)kwa kuwa inarahisisha sana kupata taarifa zake pindi itakapopotea au kuibiwa. Kama haukufuata taratibu hizo mkuu. Andika maumivu na iandalie BLACKBERRY taratibu za kuipumzisha kwa amani milele Amina.
Pole sana mkuu.
 
Kuna baadhi ya simu kama Samsung GT-S6102 ina sehemu ya kuandika mara aimu inapobadilishwa simu card mpya inapeleka taarifa kwa namba ulizosajiri.

Lkn nadhani wajuzi wanakuja kutufafanulia vzr.
 
Wakuu,
Heshima kwenu !
Nawaomba mnisaidie jambo. Mimi nilikuwa natumia Black Berry na imepotea kwasasa lakini nnapata mashaka sana kwamba labda kupitia PIN NUMBER ambayo haiwezi kubadilika labda nnaweza kui track simu yangu iliyopotea ?

Naomba msaada, Natanguliza shukrani !


The fixer

Kilichokufanya utumie "chizungu" kwenye kichwa cha habari na habari yenyewe uiandike "kimatumbi" ni nini? Baadhi ya wachangiaji wataogopa kufungua uzi kwa kuhofia lugha kumbe wangukuelewa na labda kukupa michango mizuri tu. Nnavyofahamu zamani wakati zoezi la usajiri wa line lilipoanza walikuwa wanachukua na namba za simu "IMEI" kwa madhumuni ya kufuatilia namba kama simu itaibwa lakini baadae wakaacha baada ya kuona kesi za kufuatilia zinakuwa nyingi. Lakini kama una umuhimu nayo sana fuatilia kwenye kampuni ya mtandao unaotumia wao wana uwezo wa kugundua kwa sasa inatumika na mwenye laini gani na yupo wapi lakini ukubari usumbufu maana ushirikianno wao mara nyingi sio mzuri.
 
Back
Top Bottom