How to seduce a woman in 5 minutes..

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
16,609
16,149
There are many techniques kumtongoza mwanamke chap chap na kwenda nae kitandani
siongelei malaya, laa, mwanmke wa hata yule mpiga kalenda, do these.
1.understand her point of view, appreciate her
2.Stay +ve everytime u r with a woman, no -ves ideas here
3. use u r mental powers kumtongoza mwanmke, na kumwondoa hofu akiwa nawe ( u r a
king temporarily)
4.mwanmke ana hofu kuu 3 akiwa nawe, she fears she is not as beatiful as she needs
to be, breast, weight, tell her how beatiful she is ( ww mradi upate mzigo)
5. Mweleze kuwa mtakuwa pamoja siku zote, milele hadi Yesu arudi, ok
6. Mwanamke anaogopa unwanted pregnancy, AIDS so muhakikishie utatumia Condoms
7. use strong body language techniques, kwamba babu ana mtaka bibi, ok wajameni
8. Finally set u r minds working then body follows,
Kazi kwenu Wanaume JF, enjoy
 
There are many techniques kumtongoza mwanamke chap chap na kwenda nae kitandani
siongelei malaya, laa, mwanmke wa hata yule mpiga kalenda, do these.
1.understand her point of view, appreciate her
2.Stay +ve everytime u r with a woman, no -ves ideas here
3. use u r mental powers kumtongoza mwanmke, na kumwondoa hofu akiwa nawe ( u r a
king temporarily)
4.mwanmke ana hofu kuu 3 akiwa nawe, she fears she is not as beatiful as she needs
to be, breast, weight, tell her how beatiful she is ( ww mradi upate mzigo)
5. Mweleze kuwa mtakuwa pamoja siku zote, milele hadi Yesu arudi, ok
6. Mwanamke anaogopa unwanted pregnancy, AIDS so muhakikishie utatumia Condoms
7. use strong body language techniques, kwamba babu ana mtaka bibi, ok wajameni
8. Finally set u r minds working then body follows,
Kazi kwenu Wanaume JF, enjoy

AIyaaaaaaaaaaaaaa umeharibu kuiweka hapa coz watastukia , Ngoja mwasu au Dena Amsi aione utakoma
 
Yote hayo yanatokea ndani ya dakika 5!

kweli dakika tano za kizazi hichi ni ndefu mno
 
There are many techniques kumtongoza mwanamke chap chap na kwenda nae kitandani
siongelei malaya, laa, mwanmke wa hata yule mpiga kalenda, do these.
1.understand her point of view, appreciate her
2.Stay +ve everytime u r with a woman, no -ves ideas here
3. use u r mental powers kumtongoza mwanmke, na kumwondoa hofu akiwa nawe ( u r a
king temporarily)
4.mwanmke ana hofu kuu 3 akiwa nawe, she fears she is not as beatiful as she needs
to be, breast, weight, tell her how beatiful she is ( ww mradi upate mzigo)
5. Mweleze kuwa mtakuwa pamoja siku zote, milele hadi Yesu arudi, ok
6. Mwanamke anaogopa unwanted pregnancy, AIDS so muhakikishie utatumia Condoms
7. use strong body language techniques, kwamba babu ana mtaka bibi, ok wajameni
8. Finally set u r minds working then body follows,
Kazi kwenu Wanaume JF, enjoy

Kwenye RED hapo , muhakikishie kuwa utampa MOYO wako wote, wewe utatumia FIGO kupampu damu.
 
ebana eeeh hapo siyo kabisa, though muda mmepatia kwa vijana wa utandawazi dkk 5 ni kama mwaka kwao tena ungesema mbili tu Mr President
 
what a rubish, anoavyo nafsini mwake ndivyo alivyo! hivi wewe unawaza tuu sex? huna mchango mzuri wa mmawazo namna ya kututoa watnzania kwenye umaskini? unatuambia namna ya kutongoza? umekufa, a walking corpse! sorry for such strong language!!!
 
There are many techniques kumtongoza mwanamke chap chap na kwenda nae kitandani
siongelei malaya, laa, mwanmke wa hata yule mpiga kalenda, do these.
1.understand her point of view, appreciate her
2.Stay +ve everytime u r with a woman, no -ves ideas here
3. use u r mental powers kumtongoza mwanmke, na kumwondoa hofu akiwa nawe ( u r a
king temporarily)
4.mwanmke ana hofu kuu 3 akiwa nawe, she fears she is not as beatiful as she needs
to be, breast, weight, tell her how beatiful she is ( ww mradi upate mzigo)
5. Mweleze kuwa mtakuwa pamoja siku zote, milele hadi Yesu arudi, ok
6. Mwanamke anaogopa unwanted pregnancy, AIDS so muhakikishie utatumia Condoms
7. use strong body language techniques, kwamba babu ana mtaka bibi, ok wajameni
8. Finally set u r minds working then body follows,
Kazi kwenu Wanaume JF, enjoy

OLD DONKEY TRICKS...!!Simply be smart and play your cards ryt!!:mod:
 
sasa ukishampata unamfanyaje?
afu afta kitenzi icho?
u fl full as a men?
mweee mungu tunaomba busara japo kdg waja wako twaangamia.....
 
There are many techniques kumtongoza mwanamke chap chap na kwenda nae kitandani
siongelei malaya, laa, mwanmke wa hata yule mpiga kalenda, do these.
1.understand her point of view, appreciate her
2.Stay +ve everytime u r with a woman, no -ves ideas here
3. use u r mental powers kumtongoza mwanmke, na kumwondoa hofu akiwa nawe ( u r a
king temporarily)
4.mwanmke ana hofu kuu 3 akiwa nawe, she fears she is not as beatiful as she needs
to be, breast, weight, tell her how beatiful she is ( ww mradi upate mzigo)
5. Mweleze kuwa mtakuwa pamoja siku zote, milele hadi Yesu arudi, ok
6. Mwanamke anaogopa unwanted pregnancy, AIDS so muhakikishie utatumia Condoms
7. use strong body language techniques, kwamba babu ana mtaka bibi, ok wajameni
8. Finally set u r minds working then body follows,
Kazi kwenu Wanaume JF, enjoy

napingana na wewe kabisa,hiyo niliyobold labda changu ndio atafurahia coz atajua buzi limeiva kwa kuchuna.
hata hivyo ningekushauri uongeze muda,dk tano zinafanya hadithi iwe ya kufikirika.
 
what a rubish, anoavyo nafsini mwake ndivyo alivyo! hivi wewe unawaza tuu sex? huna mchango mzuri wa mmawazo namna ya kututoa watnzania kwenye umaskini? unatuambia namna ya kutongoza? umekufa, a walking corpse! sorry for such strong language!!!
Ipotezee kama haijakugusa unategemea kila mtu ahubili maendeleo mapenzi yana nafasi yake mkuu acha fikira mgando
 
tell her how beatiful she is ( ww mradi upate mzigo)
This is so low dude... yaani wewe mzigo ndo kila kitu... by the way
it depends on how cute she is. Beautiful women get complements
every minute. So if she's cute I wouldn't complement her directly, I might
challenge her intelligence instead that way she has to earn my
complement.
 
This is so low dude... yaani wewe mzigo ndo kila kitu... by the way
it depends on how cute she is. Beautiful women get complements
every minute. So if she's cute I wouldn't complement her directly, I might
challenge her intelligence instead that way she has to earn my
complement.

Brilliant!
 
There are many techniques kumtongoza mwanamke chap chap na kwenda nae kitandani
siongelei malaya, laa, mwanmke wa hata yule mpiga kalenda, do these.
1.understand her point of view, appreciate her
2.Stay +ve everytime u r with a woman, no -ves ideas here
3. use u r mental powers kumtongoza mwanmke, na kumwondoa hofu akiwa nawe ( u r a
king temporarily)
4.mwanmke ana hofu kuu 3 akiwa nawe, she fears she is not as beatiful as she needs
to be, breast, weight, tell her how beatiful she is ( ww mradi upate mzigo)
5. Mweleze kuwa mtakuwa pamoja siku zote, milele hadi Yesu arudi, ok
6. Mwanamke anaogopa unwanted pregnancy, AIDS so muhakikishie utatumia Condoms
7. use strong body language techniques, kwamba babu ana mtaka bibi, ok wajameni
8. Finally set u r minds working then body follows,
Kazi kwenu Wanaume JF, enjoy


Post of the week! Thanks buddy
 
Haaa haaaa Duh! Uchaguzi Umeisha na Yatokanayo, sasa akili imeamia kwingine . . . .

Poa Mkuu, si mbaya pia tukipeana mawazo ya "Jinsi ya Kuwa Tajiri" Au "Jinsi ya Kuondoa Umasikini"
 
hivi kwa hali ilivyo leo kuna hata haja ya wanaume kufundishana jinsi ya kumseduce mwanamke!maana wanawake wenyewe wa kileo wanajiseducisha.kaazi kwei kwei.
 
There are many techniques kumtongoza mwanamke chap chap na kwenda nae kitandani
siongelei malaya, laa, mwanmke wa hata yule mpiga kalenda, do these.

Mr Prezidaa

Mwanamke yeyote unayeweza kumtongoza chap chap na kwenda nae kitandani within 5 minutes ni MALAYA!
 
0 Reactions
Reply
Back
Top Bottom