How to remove travian browser game ad.

How to remove travian browser game ad.

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Posts
7,326
Reaction score
3,446
guys mambo vipi kuna hii advert ya travian game yaani linakuja kila ninapofungua website yoyote ile inajiopen automatic katika new tab sasa kama kuna mtu ana ujuzi wa jinsi gani ya kuitoa yaani isiwe kabisa inakuja tena please anisaidie maana inaniboa kila ninapoliona nita
attach picha yake.
 

Attachments

guys mambo vipi kuna hii advert ya travian game yaani linakuja kila ninapofungua website yoyote ile inajiopen automatic katika new tab sasa kama kuna mtu ana ujuzi wa jinsi gani ya kuitoa yaani isiwe kabisa inakuja tena please anisaidie maana inaniboa kila ninapoliona nita
attach picha yake.

Kama unatumia Mozilla browser install hii add-ons ita kusaidia Adblock Plus - Surf the web without annoying ads!
 
Back
Top Bottom