How To Become A Vampire- By Rakims


J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,982
Points
2,000
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,982 2,000
Hamna kitu vampire katika real life wazungu nao wanapenda tu vitu vya ajabu ajabu

Mchawi anayekula watu si vampire? Unamkumbuka Rama mla watu? Naye haishi kwenye real life? Luis Suarez naye je?
 
Mwamba028

Mwamba028

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2013
Messages
3,869
Points
2,000
Mwamba028

Mwamba028

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2013
3,869 2,000
Weye nakujua mbishi sana ndio maba siku ulipopika kaimati ukaweka ndoo nzima ya maji lol
Haha,,kalimati tena? Lkn mi nazpendaga kwel,,nan anazpika?

Vampires washawahi kuwepo ila zamani sana,
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,411
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,411 0
hii nayo sijui imefikaje kwenye jukwaa la intelijensia!
 
Raaj

Raaj

Senior Member
Joined
Feb 10, 2013
Messages
174
Points
195
Age
28
Raaj

Raaj

Senior Member
Joined Feb 10, 2013
174 195
Umeangalia tamthiliya za Vampire diaries unaona utudanganye watu wazima na ndevu zetu
 
Buru58

Buru58

Senior Member
Joined
Mar 18, 2014
Messages
126
Points
170
Buru58

Buru58

Senior Member
Joined Mar 18, 2014
126 170
want to become a vampire...be like Suarez then..
 
Murano

Murano

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
1,686
Points
1,250
Murano

Murano

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
1,686 1,250
hiv viumbe vinge exist had leo sjui ingekuaje
 
Josêph M Mike

Josêph M Mike

Member
Joined
Jan 22, 2014
Messages
17
Points
45
Josêph M Mike

Josêph M Mike

Member
Joined Jan 22, 2014
17 45
he bite but not feed
Umejuaje,,...? Je kama Alinyonya Damu?!
Halafu umesema huwa Hawapend kujionesha/kuonekana..! Sasa kama angeFeed,..Mass yote ile c kungekuwa na WWV ( World War Vampire).

Conclusion:Vitu Hvyo Bado Vipo Kwenye Fikra Za Baadh ya Wa2/Watafiti. Bt Physically they Do not Exist! Jamani tuna Vyombo vikubwa vya Habari Lkn ha2jawah skia Sehem flan Ma-Vampire Wamekuweje/wamefanya nn?!Vngnevyo ni kuuza Habari habazo Hazina Evidence. Hakuna Kitu Kama Hicho.

Matt@Mwanza.
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,762
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,762 1,250
Mbona Vampire nipo hapa, sema bado sijawa na njaa tu.
 
TanzaniaLaw

TanzaniaLaw

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
1,298
Points
0
TanzaniaLaw

TanzaniaLaw

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
1,298 0
Vampires are blood suckes and satanic.
 
The mountain lion

The mountain lion

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
1,159
Points
1,195
The mountain lion

The mountain lion

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
1,159 1,195
Rakims
Ulishaambiwa uache kufuga majini lakini hutaki kuacha....ninalituma JINA LA YESU KRISTO liipige na kuangamiza roho zote chafu zilizo ndani yako na likukomboe toka kwenye mikono ya lucifer popote pale ulipo.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,295,406
Members 498,303
Posts 31,210,959
Top