How To Become A Vampire- By Rakims


Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
35,927
Points
2,000
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
35,927 2,000
siamini ktk vampires labda mashetani na wachawi ndo vampires
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
2,799
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
2,799 2,000
believe what you believe as long as it give you a confort just believe....
 
F

FALSAFA

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2014
Messages
296
Points
0
Age
26
F

FALSAFA

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2014
296 0
hakna ka icho vampaya na zombi allien ni wakutengenezua na MAABARA YA KIJESHI ZA KIMAREKANI.
 
G

gefa

Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
88
Points
70
G

gefa

Member
Joined Apr 4, 2014
88 70
Ambaye anamfaham vampire yeyote hapa Tanzania naomba ani pm, me natamani kupata dna ya kivampare sana .
 
The master

The master

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2014
Messages
275
Points
225
The master

The master

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2014
275 225
Kuna vitu dunia hii vinatokea au kuoneshwa ktk movie wengi tunavidharau. But ukifuatilia ni kama mazingira fulani yanaandaliwa ili vitu hivyo vije viishi miongoni mwetu.

Nashangaa sana kuona watu wenye fikra pevu kuchukulia kila jambo mzaha mzaha tu. Ok! Lets say ni hoax na kwamba hakuna ukweli wowote but let us ask ourselves how do they create vampire movies, zombies, warewolves etc if they dont have a plan over them?
Nakumbuka niliwahi kuangalia movie fulani nimeisahau jina lake ambayo ilikuwa inahusu ugonjwa fulani wa virus ambao uliingia ktk eneo fulan huko marekan na uliua watu wengi mpaka ikafikia hatua watu wakawa wanaukimbia mji huo. Mwisho wa picha jesh la marekani likwenda kupiga bomu la nyuklia eneo hilo lote ili kupoteza kabisa ugonjwa huo.
Movie hiyo kila siku ninaikumbuka hasa nikiangali ugonjwa wa EBOLA na madhara yake kwa jamii.

So tusidhani kila kitu wanabuni kwa ajili ya kufurahisha watazamaji wa movie isipokuwa movie nyingine zinaonesha plan zao za baadae.
I believe there's a vampire.
 

Forum statistics

Threads 1,295,402
Members 498,303
Posts 31,210,709
Top