How many O'Level Seats do you have?: Ina maana gani?

Superleta

Superleta

Senior Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
135
Points
225
Superleta

Superleta

Senior Member
Joined Aug 2, 2019
135 225
Hili swali nililikuta mahali nikashindwa kujibu
Hapo maana yake ninini?
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
14,390
Points
2,000
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
14,390 2,000
Hili swali nililikuta mahali nikashindwa kujibu
Hapo maana yake ninini?
Nacte sio? Kunà wale wanaorudia mitiahani ya form 4 sasa wengine wanafanya zaid ya mara moja kutafuta credit
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,568
Points
2,000
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,568 2,000
Hilo swali linawahusu vilaza
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
20,859
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
20,859 2,000
Yaani muuliza swali anakuwa kishatambua Wewe ni kilaza na ulifeli kidato cha nne, anachofanya ni kujiridhisha ni kiwango cha ukilaza wako ili ajue ulirudia Mara ngapi kupata credit
 
abuu bin umar seydun

abuu bin umar seydun

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Messages
439
Points
500
abuu bin umar seydun

abuu bin umar seydun

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2017
439 500
Dah elimu ya bongo kuna pahala tunakwama huyu chuo akipata sup wala asilaumiwe
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
42,777
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
42,777 2,000
I SEE HII NCHI
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
10,077
Points
2,000
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
10,077 2,000
Siku nikipata mamlaka katika hii nchi nitaufumua kabisa mfumo wetu wa elimu na kuusuka upya.

Mfumo wa kukariri na kutapika vitu katika mitihani sio mzuri hata kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,326,680
Members 509,566
Posts 32,230,813
Top