Ruhazwe JR
JF-Expert Member
- Jan 31, 2011
- 3,402
- 944
Ni jumapili tulivu kwangu,bila shaka hata kwako pia.
- Nikiwa nawaza na kuutafakari wema wa Mungu,kwa kazi yake na baraka zake tele juu ya maisha yangu haya ya kujumlisha na kutoa.
- Nikiwa namwambia Mungu bado namgoja najua siku yangu haijafika bado,
- Nikiwa nagundua kwa nini marafiki na ndugu hunikimbia wakati ninapokua na dhiki.
- Nikiwa nagundua kwa nini Marafiki na ndugu hujitenga na mimi nisiye kuwanacho pale wapatapo.Ni jumapili yangu nakata kukuona ee mwenyezi Mungu,wewe rafiki yangu wa shida na raha