PornographyMwalimu mimi sio mtu wa madude hayo kabisaaaa ugonjwa wangu unaufahamu:becky:
Upo Mkuu?
Long time kitambo.
nipo mkuu habari ya amsiku bana tunalisongesha taratibu toka 2008 tumezeeka sasa
Nimekuja mbio mbio!nilivo mbeaaaa!
nkajua yeeees!Mdingi anafunguka huku!
Bas tufanye iwe title ya kikweli kwrli!
Hujambo Bibie?
Na vile unapenda umbea sikupatii picha jinsi ulivyonuna saa hizi.
Pole sana mama..
BTW: Hii makitu hunaga?
Senks Mfagio. Ngoja nijaribu..ingia adder tv unaipata iyo season na uta download au utawatch online
Hivi hujaachaga tu umbeya?Sijambo< umenikimbizaje kuja kwenye uzi huu?
Nikajua unatapika nyongo hapa, kumbe muvi?!
Heshima kwako Mkuu.
Nakushukuru Kichuna wangu tetramelyz