mtu unaishi nae nyumba moja, kuna haja gani ya ndoa hapo?.......ma hg wana joto zuri jaman....sitamsahau hg wangu wa kimakonde!
safi sana waambie hao wao wanajua wakifika kwenye ndoa ndio mwisho wa kujituma hapo lazma mapinduz yafanyike
haa! Kumbe hujawahi kuona hausgeli kapindua ndoa?? Kuna baadhi ya hg ni visu tena bonge la heshma anakufanyia vitu adim zaid ya mwanamke ulienae sasa kwann nisi mpe haki yake aitakayo?
aliyekwambia hayo kakudanganya,wanawake siku hizi wakishaolewa hawatulii tena kwenye nyumba zao kutwa kucha kuzunguka na akiwa na gari ndo kbs sahau,akirudi oooh nimechoka utasikia dadaaaaaa dadaaaaaa mwekee baba chakula,mara dadaaaaaa mwekee baba maji ya kuoga mara dadaaaaaaa ...................,sasa kila kitu unataka dada amfanyie baba ila hilo la kumpa papuchi hutaki why??? wkt muda wote unasema umechoka??na msifikirie kujimwagia mapufyum kutwa ndio mnavutia???harufu ya uvundo ya mahousegirl ndo inawafanya wawe bora zaid coz wako natural ukimgegeda kale kaharufu ka uvundo ndo kanaongeza munkari zaid!!!Aisseeee! nawachukia sana house girls hasa wasojitambua!
kumekua na thread nyingi sana humu wanaume wengi wanazungumzia kuwamega ma house girls. Hivi nyie ni wanaume mliokamilika kweli!!! ulijari sio kusimamisha na kudunbukiza kwenye kila shimo mwisho wa siku mtapanda hadi ndugu zenu na wanenu.
Mi huwa nawadharau sana wanaotembea na mahousegirl coz hata kufua chupi hawajui sembuse kusafisha u^chi???? hivi wanawake huko nje wameisha hadi umchukue house girl?! mara ooh kanivalia kanga moja... ooh kaniambia nipange zamu!! shenx type !!
Mkome mkomae na ujinga wenu! btw michepuko sio dili baki njia kuu!!!
duh sipati picha......kumbe sisi wanaume unaweza kuuliwa bila sababu kumbe mwanamke kashapanga mumewe aje afumanie...duh.....cc Nyani Ngabu OLESAIDIMU Mentor
Aisseeee! nawachukia sana house girls hasa wasojitambua!
kumekua na thread nyingi sana humu wanaume wengi wanazungumzia kuwamega ma house girls. Hivi nyie ni wanaume mliokamilika kweli!!! ulijari sio kusimamisha na kudunbukiza kwenye kila shimo mwisho wa siku mtapanda hadi ndugu zenu na wanenu.
Mi huwa nawadharau sana wanaotembea na mahousegirl coz hata kufua chupi hawajui sembuse kusafisha u^chi???? hivi wanawake huko nje wameisha hadi umchukue house girl?! mara ooh kanivalia kanga moja... ooh kaniambia nipange zamu!! shenx type !!
Mkome mkomae na ujinga wenu! btw michepuko sio dili baki njia kuu!!!
Aisseeee! nawachukia sana house girls hasa wasojitambua!
kumekua na thread nyingi sana humu wanaume wengi wanazungumzia kuwamega ma house girls. Hivi nyie ni wanaume mliokamilika kweli!!! ulijari sio kusimamisha na kudunbukiza kwenye kila shimo mwisho wa siku mtapanda hadi ndugu zenu na wanenu.
Mi huwa nawadharau sana wanaotembea na mahousegirl coz hata kufua chupi hawajui sembuse kusafisha u^chi???? hivi wanawake huko nje wameisha hadi umchukue house girl?! mara ooh kanivalia kanga moja... ooh kaniambia nipange zamu!! shenx type !!
Mkome mkomae na ujinga wenu! btw michepuko sio dili baki njia kuu!!!
duh sipati picha......kumbe sisi wanaume unaweza kuuliwa bila sababu kumbe mwanamke kashapanga mumewe aje afumanie...duh.....cc Nyani Ngabu OLESAIDIMU Mentor
Na ma housegirls ni wanawake kama wanawake wengine ila kwa nini baba atumie cheo chake cha u father house kumlaghai na kumtumia huyo bint?
Kama mke ana mapungufu na mume kaona suluhu ni kutafuta mwanamke mwingine basi aende street huko akakutane na wa kum challenge atakayem face kama his equal.
Akishazoea mteremko ataanza na housegirl then mashemeji na hatimaye mabint zake!!!
[/B]
Nisichojua ni kwa nini hamuwaoi hao!
vp unaogopa kupinduliwa na hg ??
Na aliyewwambia kuwa tunataka our equals all the time ni nani kwa mfano!!!!!!??????
Aisseeee! nawachukia sana house girls hasa wasojitambua!
kumekua na thread nyingi sana humu wanaume wengi wanazungumzia kuwamega ma house girls. Hivi nyie ni wanaume mliokamilika kweli!!! ulijari sio kusimamisha na kudunbukiza kwenye kila shimo mwisho wa siku mtapanda hadi ndugu zenu na wanenu.
Mi huwa nawadharau sana wanaotembea na mahousegirl coz hata kufua chupi hawajui sembuse kusafisha u^chi???? hivi wanawake huko nje wameisha hadi umchukue house girl?! mara ooh kanivalia kanga moja... ooh kaniambia nipange zamu!! shenx type !!
Mkome mkomae na ujinga wenu! btw michepuko sio dili baki njia kuu!!!
Vipi mrembo..rumefanyaje tena
Siku mtakapo acha kuwadhaurau house girls na kuwaona kama wanawake wenzenu ndio mtashinda (stop looking down on house girls) tofauti yake na wewe labda ni elimu tu na wewe unafanya kazi kwenye ofisi na yeye ofisi yake ni nyumbani kwako. when it comes to sex,caring and compassion you r equal or even she is better than u so be careful.
Na kama ulimfata kwa tamaa tu,hata akipanda cheo au kuondolewa hapo nyumbani Hakuna atakayekuja umuache salama.kuoa kunachangiwa na mengi ujue!!!!
1. Umekutana na nani kabla ya nani...
Hg ni mtoto wa nyumbani kaa watoto wengine
ukiona mme wako ameweza kutembea na hg weka mbali na watoto
hata watoto wake wa kuzaa hashindwi kula