House girl kufua boxer zangu ni sawa kweli?

N

navin dippe

Member
Joined
May 18, 2015
Messages
47
Points
125
N

navin dippe

Member
Joined May 18, 2015
47 125
Kwa muda mrefu nimekua nikijiuliza swali hili kutokana na utaratibu uliopo nyumbani kwangu. Juzi nilikuta kuna ugomvi kati ya wife na house maid wetu, ambapo yule binti alikua amefura kwa hasira, kasimama katika mlango wa Chumba chetu akidai apewe pesa zake asepe usiku huo huo na alikua tayari ana begi mkononi.

Nikambembeleza, nikamuomba asiondoke usiku huo asubiri asubuhi, wife akatoka chumbani kama mbogo na kunigeuzia kibao kwamba kwanini nambeleleza kwamba nimwache aende na hapati hata senti, ukawa ugomvi mkubwa sana, ambapo binti kwa hasira akamjibu wife kuwa "" kama wewe ni mke bora usingeshindwa kumfulia mmeo hata boxer hadi unaleta kwangu, hufai""" kwa kweli sikuwahi kujua huwa anampa maid afue boxer zangu.

Huwa naona zimeshafuliwa na kupigwa pasi mimi navaa tu, juzi ndio niligundua hili suala, anyway yule binti alingangania kuondoka usiku ule kwamba yeye ni mtu mzima anajua anakoenda, tukaenda kwa Mjumbe nikampa nusu ya pesa anazodai zingine atarudia kama laki tatu hivi, kumbe siku zote nikitoa mshahara wife hampi anadai anamtunzia kwamba ataharibikiwa akimpa monthly.

Jana nikawa namuuliza wife kuwa kumbe boxer pia huwa unampa afue? Badala ya kunijibu kajikasirisha uongo na kweli ili tuiache hiyo mada, kwamba inakuaje nina mtetea housegirl hadi kufikia hatua kumbembeleza asiondoke, anyway hayo yakaisha.

Ila tu nikajiuliza swali hivi ni jambo la kawaida kwa maid kufua boxer zangu? Mimi ndio sielewi inavyokua maana wakati mwingine pale mbele ya boxer huwa panatengeneza miduara ya mabaki ya mbegu mara baada ya tendo usiku, yale matone huwa yanaendelea usiku na kukaukia pale.

Sasa ni sawa kwa housegirl kuifua nguo hiyo?
 
Dr. Wansegamila

Dr. Wansegamila

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
1,556
Points
2,000
Dr. Wansegamila

Dr. Wansegamila

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
1,556 2,000
Kwa muda mrefu nimekua nikijiuliza swali hili kutokana na utaratibu uliopo nyumbani kwangu. Juzi nilikuta kuna ugomvi kati ya wife na house maid wetu, ambapo yule binti alikua amefura kwa hasira, kasimama katika mlango wa Chumba chetu akidai apewe pesa zake asepe usiku huo huo na alikua tayari ana begi mkononi

Nikambembeleza, nikamuomba asiondoke usiku huo asubiri asubuhi, wife akatoka chumbani kama mbogo na kunigeuzia kibao kwamba kwa nn nambeleleza kwamba nimwache aende na hapati hata senti, ukawa ugomvi mkubwa sana, ambapo binti kwa hasira akamjibu wife kuwa "" kama wewe ni mke bora usingeshindwa kumfulia mmeo hata boxer hadi unaleta kwangu, hufai""" kwa kweli sikuwahi kujua huwa anampa maid afue boxer zangu,

Huwa naona zimeshafuliwa na kupigwa pasi mm navaa tu, juzi ndio niligundua hili suala, anyway yule binti alingangania kuondoka usiku ule kwamba yeye ni mtu mzima anajua anakoenda, tukaenda kwa Mjumbe nikampa nusu ya pesa anazodai zingine atarudia kama laki tatu hivi, kumbe siku zote nikitoa mshahara wife hampi anadai anamtunzia kwamba ataharibikiwa akimpa monthly

Jana nikawa namuuliza wife kuwa kumbe boxer pia huwa unampa afue? Badala ya kunijibu kajikasirisha uongo na kweli ili tuiache hiyo mada, kwamba inakuaje nina mtetea hg hadi kufikia hatua kumbembeleza asiondoke, anyway hayo yakaisha

Ila tu nikajiuliza swali hivi ni jambo la kawaida kwa maid kufua boxer zangu? Mm ndio sielewi inavyokua maana wakati mwingine pale mbele ya boxer huwa panatengeneza miduara ya mabaki ya mbegu Mara baada ya tendo usiku, Yale matone huwa yanaendelea usiku na kukaukia pale,
Sasa ni sawa kwa hg kuifua nguo hiyo?
Boxer zako fua mwenyewe.
Na huyo mke wako hana akili.
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,374
Points
2,000
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,374 2,000
We jamaa inaonekana upo buys sana hata matatizo ya hapo hom pengine huyajui hadi hg kuzulumiwa na mkeo hujui! Ngoja makungwi wa haya mambo waje!
 
Kijundukila

Kijundukila

Senior Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
198
Points
250
Kijundukila

Kijundukila

Senior Member
Joined Apr 7, 2015
198 250
Kwahiyo ndugu yetu siku zote hizi hujajua kama SIO SAWA kwa hg sio tu kufua boxer hata nguo zako ikiwa umeoa?? Jijadili, jitafakari, chukua hatua.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
26,362
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
26,362 2,000
Mke wa kidijitali huyo.
 
mandawa

mandawa

Senior Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
191
Points
225
mandawa

mandawa

Senior Member
Joined Feb 6, 2015
191 225
Kaka ynamke kilaza kweli...ukute hata chupi zake anampatia! Kweli hilo sijambo zuri kabisa...chupi ni Kama sehemu zako nyeti...kumpa mtu baki na mkeo kufua ni sawa na kujiacha uchi mbele zake...
 
N

NKANOELI

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
204
Points
170
N

NKANOELI

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
204 170
Kwa muda mrefu nimekua nikijiuliza swali hili kutokana na utaratibu uliopo nyumbani kwangu. Juzi nilikuta kuna ugomvi kati ya wife na house maid wetu, ambapo yule binti alikua amefura kwa hasira, kasimama katika mlango wa Chumba chetu akidai apewe pesa zake asepe usiku huo huo na alikua tayari ana begi mkononi.

Nikambembeleza, nikamuomba asiondoke usiku huo asubiri asubuhi, wife akatoka chumbani kama mbogo na kunigeuzia kibao kwamba kwanini nambeleleza kwamba nimwache aende na hapati hata senti, ukawa ugomvi mkubwa sana, ambapo binti kwa hasira akamjibu wife kuwa "" kama wewe ni mke bora usingeshindwa kumfulia mmeo hata boxer hadi unaleta kwangu, hufai""" kwa kweli sikuwahi kujua huwa anampa maid afue boxer zangu.

Huwa naona zimeshafuliwa na kupigwa pasi mimi navaa tu, juzi ndio niligundua hili suala, anyway yule binti alingangania kuondoka usiku ule kwamba yeye ni mtu mzima anajua anakoenda, tukaenda kwa Mjumbe nikampa nusu ya pesa anazodai zingine atarudia kama laki tatu hivi, kumbe siku zote nikitoa mshahara wife hampi anadai anamtunzia kwamba ataharibikiwa akimpa monthly.

Jana nikawa namuuliza wife kuwa kumbe boxer pia huwa unampa afue? Badala ya kunijibu kajikasirisha uongo na kweli ili tuiache hiyo mada, kwamba inakuaje nina mtetea housegirl hadi kufikia hatua kumbembeleza asiondoke, anyway hayo yakaisha.

Ila tu nikajiuliza swali hivi ni jambo la kawaida kwa maid kufua boxer zangu? Mimi ndio sielewi inavyokua maana wakati mwingine pale mbele ya boxer huwa panatengeneza miduara ya mabaki ya mbegu mara baada ya tendo usiku, yale matone huwa yanaendelea usiku na kukaukia pale.

Sasa ni sawa kwa housegirl kuifua nguo hiyo?

Kwanza nikupe pole sana,siyo sawa kabisa housegirl kufua Boxes zako huyo mkeo ni mpuuzi sana na hana adabu kabisa.
Mimi naomba niwashauri hawa mabinti wa siku hizi ni vyema mkawa mnaomba ushauri kabla hamjaamua kuingia kwenye maisha ya ndoa maana mnafanya mambo ya ajabu tena ya kuwadhalilisha wazazi hapo inamaana unataka kuuaminisha umma hata boxes za baba yako zilikuwa zinavuliwa na house girl ?
Hivi zile kitchenparty ni za nini ? au mnatafuta kupewa vyombo ?Jitambueni Bwana acheni kutudhalilisha sisi wazazi.
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
22,646
Points
2,000
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
22,646 2,000
Nguo za ndani ni jukumu lako na mke wako...!
..Utampaje msaidizi boxer na pichu afue?
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
25,311
Points
2,000
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
25,311 2,000
Kwa muda mrefu nimekua nikijiuliza swali hili kutokana na utaratibu uliopo nyumbani kwangu. Juzi nilikuta kuna ugomvi kati ya wife na house maid wetu, ambapo yule binti alikua amefura kwa hasira, kasimama katika mlango wa Chumba chetu akidai apewe pesa zake asepe usiku huo huo na alikua tayari ana begi mkononi.

Nikambembeleza, nikamuomba asiondoke usiku huo asubiri asubuhi, wife akatoka chumbani kama mbogo na kunigeuzia kibao kwamba kwanini nambeleleza kwamba nimwache aende na hapati hata senti, ukawa ugomvi mkubwa sana, ambapo binti kwa hasira akamjibu wife kuwa "" kama wewe ni mke bora usingeshindwa kumfulia mmeo hata boxer hadi unaleta kwangu, hufai""" kwa kweli sikuwahi kujua huwa anampa maid afue boxer zangu.

Huwa naona zimeshafuliwa na kupigwa pasi mimi navaa tu, juzi ndio niligundua hili suala, anyway yule binti alingangania kuondoka usiku ule kwamba yeye ni mtu mzima anajua anakoenda, tukaenda kwa Mjumbe nikampa nusu ya pesa anazodai zingine atarudia kama laki tatu hivi, kumbe siku zote nikitoa mshahara wife hampi anadai anamtunzia kwamba ataharibikiwa akimpa monthly.

Jana nikawa namuuliza wife kuwa kumbe boxer pia huwa unampa afue? Badala ya kunijibu kajikasirisha uongo na kweli ili tuiache hiyo mada, kwamba inakuaje nina mtetea housegirl hadi kufikia hatua kumbembeleza asiondoke, anyway hayo yakaisha.

Ila tu nikajiuliza swali hivi ni jambo la kawaida kwa maid kufua boxer zangu? Mimi ndio sielewi inavyokua maana wakati mwingine pale mbele ya boxer huwa panatengeneza miduara ya mabaki ya mbegu mara baada ya tendo usiku, yale matone huwa yanaendelea usiku na kukaukia pale.

Sasa ni sawa kwa housegirl kuifua nguo hiyo?
Unachofikiria sio sahihi.
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Points
1,225
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 1,225
hahaahhahahaha baba zetu wa kidijitali wanajifanya wanatafuta mapene hadi ukaribu na familia unapungua,kiukweli wadada wa kazi nyumba nyingi wanafulishwa nguo za ndani,tena makapu yanatolewa siku za kazi watu wengi hawapo na mikwara juu wanapewa. Wanawake baadhi wana roho za kijasusi sijapata kuona.

Fua mwenyewe tu pichu zako hapo umepatikana badala ya kupata.Mdada wa watu kashika mbegu weeeeee hadi kakinaika kaona asepe zake.
 
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
5,317
Points
2,000
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
5,317 2,000
Ila tu nikajiuliza swali hivi ni jambo la kawaida kwa maid kufua boxer zangu? Mimi ndio sielewi inavyokua maana wakati mwingine pale mbele ya boxer huwa panatengeneza miduara ya mabaki ya mbegu mara baada ya tendo usiku, yale matone huwa yanaendelea usiku na kukaukia pale.
Sasa ni sawa kwa housegirl kuifua nguo hiyo?


kwa hiyo usiku ukimaliza kugonga unavaa boxer yako? Ok it doesn't matter, ivi na wewe unafikiri house gelo hajui kuwa mnakulanaga na my wife wako mpaka aone mbegu kwa pichu? kwa hiyo wewe hofu yako nikuwa asione mbegumbegu zako kwa pichu?
 
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,134
Points
2,000
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,134 2,000
mmmmmm jamani simlaumu huyu mkaka kwakutokujua nani anafua boxer zake,lakini kwamtazamo wangu mimi au nisema kwa malezi na mapenzi yangu kwa mume na familia yangu,Boxer,flana za ndani niwajibu wangu mimi mke kufua kupiga pasi nakuziweka sehemu husika na mpaka usafi wa chumba changu choo changu nifanye mwenyewe kama mke, sasa mpaka H/G anafikia kufua boxer ya Mume wangu imebakia nini hapo zaidi ya kulala nae?

Mvivu kweli sikatai au nachoka na kazi lakini chakula chake na chochote kinacho muhusu yeye mimi ndio ntafanya sio dada wa kazi.....
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,995
Points
2,000
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,995 2,000
Boxer ni chupi..chupi ni nguo ya ndani tena veery sensitive..nnanzaje kumpa hg...lol...mkeo kilaza
 

Forum statistics

Threads 1,303,807
Members 501,153
Posts 31,493,622
Top