Hotuba za Rais Magufuli bila kutumbua zinakosa mvuto!!

  • Thread starter OKW BOBAN SUNZU
  • Start date

OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,872
Likes
25,822
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,872 25,822 280
Ni mtizamo tu!!Sidhani kama ni kumkashifu mheshimiwa rais.Huu ni mtizamo wangu

Kwa namna navyofuatilia hotuba za rais wetu kipenzi ambaye kiutendaji yupo vizuri,nabaini kuwa rais akihutubia bila kutumbua unakosa mvuto kabisa na hata masuala anayo-adress kwa wahudhuriaji na watanzania yanaaahaulika mapema sana. I mean sijaona a stunning speech inayoweza kuacha msikilizaji akitikisa kichwa kukubali hits za rais.
Instead akihutubia maneno mawili matatu halafu atumbue at least tukio linabaki kwa siku kadhaa vichwani mwa watu.

Nashauri rais aendelee kutumbua
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,758
Likes
17,058
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,758 17,058 280
Dah, jpm ana kazi sana! Akitumbua hadharani mnalalamika anadhalilisha wafanyakazi, asipotumbua nayo shida, aisee!!
 
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
241
Likes
497
Points
180
Age
32
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2015
241 497 180
Kama vile Leo hakujiandaa vizuri..alichokisema zaidi ni pongezi kwa majeshi na waandaaji wa shughuli. Anyway si mbaya sana
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
12,168
Likes
14,994
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
12,168 14,994 280
Dah, jpm ana kazi sana! Akitumbua hadharani mnalalamika anadhalilisha wafanyakazi, asipotumbua nayo shida, aisee!!
Unadhani urais ni sawa na kumuongoza mchepuko wako!??? Akomae hivyo hivyo ndokazi aliyoioamba mwenyewe
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,855
Likes
24,212
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,855 24,212 280
Ni mtizamo tu!!Sidhani kama ni kumkashifu mheshimiwa rais.Huu ni mtizamo wangu

Kwa namna navyofuatilia hotuba za rais wetu kipenzi ambaye kiutendaji yupo vizuri,nabaini kuwa rais akihutubia bila kutumbua unakosa mvuto kabisa na hata masuala anayo-adress kwa wahudhuriaji na watanzania yanaaahaulika mapema sana. I mean sijaona a stunning speech inayoweza kuacha msikilizaji akitikisa kichwa kukubali hits za rais.
Instead akihutubia maneno mawili matatu halafu atumbue at least tukio linabaki kwa siku kadhaa vichwani mwa watu.

Nashauri rais aendelee kutumbua
Hapo pa red, unaogopa nini? Kuna ulazima wa kuweka neno hilo?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,245
Likes
4,022
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,245 4,022 280
Nchi hii nayo imefitinika sana
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,160
Likes
3,295
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,160 3,295 280
Mtanzania ndiye binadamu mnafiki kuliko binadamu wote duniani .......unajua kwann mwaka jana siku kama ya leo sherehe za uhuru zilifutwa si tukaambiwa tusherekee kwa kufanya usafi nchi nzima na mapesa ambayo yangetumika kwenye sherehe hizo yajenge barabara watanzania wakashangilia kweli.....leo tena sherehe Zipo hazijafutwa ili kubana matumizi mtanzania huyu amefurahi na kushangilia .......nilidhani leo zinafutwa then pesa ipelekwe kwa waathirika wa tetemeko kule KAGERA...mwaka jana walishangilia mwaka wameshangilia hawaeleweki wapo upande gani..........
Watu wamechanganyikiwa kama kwenye mnara wa Babeli!

MTANZANIA NDIYE BINADAMU MNAFIKI KULIKO BINADAMU WOTE DUNIA siku tukiacha unafiki Tanzania itakombolewa Goliath Mwacharandula Mfalamagoha
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
83,792
Likes
125,864
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
83,792 125,864 280
Mkuu ni aje hapo kwenye rangi!? Wamehack account yako leo!? Utendaji upi unaozungumzia Mkuu!?

Ni mtizamo tu!!Sidhani kama ni kumkashifu mheshimiwa rais.Huu ni mtizamo wangu

Kwa namna navyofuatilia hotuba za rais wetu kipenzi ambaye kiutendaji yupo vizuri,nabaini kuwa rais akihutubia bila kutumbua unakosa mvuto kabisa na hata masuala anayo-adress kwa wahudhuriaji na watanzania yanaaahaulika mapema sana. I mean sijaona a stunning speech inayoweza kuacha msikilizaji akitikisa kichwa kukubali hits za rais.
Instead akihutubia maneno mawili matatu halafu atumbue at least tukio linabaki kwa siku kadhaa vichwani mwa watu.

Nashauri rais aendelee kutumbua
 
Mshikawezi Mwizi

Mshikawezi Mwizi

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
722
Likes
277
Points
80
Mshikawezi Mwizi

Mshikawezi Mwizi

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
722 277 80
Nimesikitika sana baada ya kujitesa muda wote kusikiliza nikitegemea "pumba" lakini sikuzisikia.......nimeumia sana!
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,584
Likes
4,861
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,584 4,861 280
Ni mtizamo tu!!Sidhani kama ni kumkashifu mheshimiwa rais.Huu ni mtizamo wangu

Kwa namna navyofuatilia hotuba za rais wetu kipenzi ambaye kiutendaji yupo vizuri,nabaini kuwa rais akihutubia bila kutumbua unakosa mvuto kabisa na hata masuala anayo-adress kwa wahudhuriaji na watanzania yanaaahaulika mapema sana. I mean sijaona a stunning speech inayoweza kuacha msikilizaji akitikisa kichwa kukubali hits za rais.
Instead akihutubia maneno mawili matatu halafu atumbue at least tukio linabaki kwa siku kadhaa vichwani mwa watu.

Nashauri rais aendelee kutumbua
Mungu kamuumba kila mtu na kipaji chake, kuna mwingine ni mc, kuna mwingine umc hawezi. kuna mwingine ana hekima wakati wa kuongea, mwingine kuongea mbele za watu hawezi. mkulu ni mtenda kazi mzuri sana lakini nahisi kutosoma masomo ya arts kunaleta pengo, kuongea mbele za watu kidogo ana madhaifu, hawezi na anahitaji msaada. angalia hotuba ya kagame kama utakuta ina utani wa ajabu kama huo. tujifunze kwa wenzetu.
 
kapongoliso

kapongoliso

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,209
Likes
177
Points
160
kapongoliso

kapongoliso

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,209 177 160
Na bado yatazidi kupotea ya kuzungumza kadiri siku zinavyoyoyoma.
 
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Messages
3,010
Likes
2,563
Points
280
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2014
3,010 2,563 280
Dah, jpm ana kazi sana! Akitumbua hadharani mnalalamika anadhalilisha wafanyakazi, asipotumbua nayo shida, aisee!!
Mkuu nchi yetu ni ya maajabu acha tu, mh anatakiwa anatakiwa akamatie hapohapo bila kusikiliza wapiga kelele
 
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
3,012
Likes
1,241
Points
280
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined Nov 10, 2008
3,012 1,241 280
Lazima aume na kupuliza .
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,758
Likes
17,058
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,758 17,058 280
Unadhani urais ni sawa na kumuongoza mchepuko wako!??? Akomae hivyo hivyo ndokazi aliyoioamba mwenyewe
Umeonyesha dalili moja kubwa sana ya kuwa unagongewa mtuo.
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,197
Likes
4,848
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,197 4,848 280
Vipi ukitumbuliwa wewe pia zitakuwa na mvuto kwako?
Ni mtizamo tu!!Sidhani kama ni kumkashifu mheshimiwa rais.Huu ni mtizamo wangu

Kwa namna navyofuatilia hotuba za rais wetu kipenzi ambaye kiutendaji yupo vizuri,nabaini kuwa rais akihutubia bila kutumbua unakosa mvuto kabisa na hata masuala anayo-adress kwa wahudhuriaji na watanzania yanaaahaulika mapema sana. I mean sijaona a stunning speech inayoweza kuacha msikilizaji akitikisa kichwa kukubali hits za rais.
Instead akihutubia maneno mawili matatu halafu atumbue at least tukio linabaki kwa siku kadhaa vichwani mwa watu.

Nashauri rais aendelee kutumbua
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,872
Likes
25,822
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,872 25,822 280
Mkuu ni aje hapo kwenye rangi!? Wamehack account yako leo!? Utendaji upi unaozungumzia Mkuu!?
Hacking wapi mkuu,ni kupoza makali ya uzi tu.wiki sasa hatujui Ben Saanane yuko wapi
 

Forum statistics

Threads 1,273,319
Members 490,351
Posts 30,477,938