Hotel/guest za bei nafuu Kampala

J

jean pierre

Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
16
Points
45
J

jean pierre

Member
Joined Mar 6, 2015
16 45
Naomba usaidizi nasafiri Kampala wiki ijayo ningependa usaidizi kujua guest za bei ya mwananchi wa kawaida Kampala mjini ni zipi na forex bureau zenye rates poa
 
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
3,112
Points
2,000
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
3,112 2,000
Boss NYANYADO fafanua hapo kuacha hela kwa Hadija
Kuna ofisi zinazodili na Pesa, Unakabidhi Pesa ya Kitz nchini TZ, Kisha unapewa receipt, Then utaikuta hela yako uganda au ukifika uganda unanunua mzigo kisha wao , wanaenda kwa hadija wa uganda kulipwa hela zao ,ulizoziweka wewe Tanzania. Tunafanya hivi kuepusha watu kutekwa na kupoteza mitaji yao.
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,968
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,968 2,000
Kuna ofisi zinazodili na Pesa, Unakabidhi Pesa ya Kitz nchini TZ, Kisha unapewa receipt, Then utaikuta hela yako uganda au ukifika uganda unanunua mzigo kisha wao , wanaenda kwa hadija wa uganda kulipwa hela zao ,ulizoziweka wewe Tanzania. Tunafanya hivi kuepusha watu kutekwa na kupoteza mitaji yao.
Kwani huko Uganda kuna utekaji unaendelea
 
Dharra

Dharra

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2017
Messages
1,513
Points
2,000
Dharra

Dharra

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2017
1,513 2,000
duuuh!! huo ni utaratibu mzuri sana, Kwa Hadija… mtu unakuwa hubebi hela nyingi kuepusha vibaka na majambazi.
 
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
798
Points
1,000
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
798 1,000
Hiyo staili ya kwa Khadija imenipa tafakuri ya aina yake. Ninadhani uliyeidokeza ungepoteza muda wako kidogo uiweke sawa zaidi. Ninakiri kuwa umeiongea lakin kwakweli umegusia tu. Bado sijakupata hapo miamala inavyofanyika.
 
Dharra

Dharra

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2017
Messages
1,513
Points
2,000
Dharra

Dharra

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2017
1,513 2,000
Mkuu Mtafiti77 nilichokielewa mm ni kuwa kama wewe ni mfanyabiashara na unaenda Uganda kufunga mzigo basi kwa usalama wako fedha yako ni bora ukaiweka Bank kwa Hadija, bila shaka yeye anachukua commission yake kidogo, ila wewe ukifika Uganda unaenda dukani ama sehemu maalumu ku withdraw hela yako. Hii inakuweka safe na hasa ukiwa njiani na magari kutwekwa ama kuporwa na vibaka ukiwa safarini ambapo kesi ni nyingi
 
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
798
Points
1,000
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
798 1,000
Mkuu Mtafiti77 nilichokielewa mm ni kuwa kama wewe ni mfanyabiashara na unaenda Uganda kufunga mzigo basi kwa usalama wako fedha yako ni bora ukaiweka Bank kwa Hadija, bila shaka yeye anachukua commission yake kidogo, ila wewe ukifika Uganda unaenda dukani ama sehemu maalumu ku withdraw hela yako. Hii inakuweka safe na hasa ukiwa njiani na magari kutwekwa ama kuporwa na vibaka ukiwa safarini ambapo kesi ni nyingi
Asante sana ndugu
 
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
798
Points
1,000
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
798 1,000
Swali la ziada kwa wazoefu,

Hivi bado hapa Afrika mashariki siwezi kwenda nchi ya jirani kama hivyo Uganda, nikaweza kutumia miamala ya kifedha kupitia simu yangu ya mkononi?
 
H

harryjerry

Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
6
Points
45
H

harryjerry

Member
Joined Aug 23, 2017
6 45
Hiyo staili ya kwa Khadija imenipa tafakuri ya aina yake. Ninadhani uliyeidokeza ungepoteza muda wako kidogo uiweke sawa zaidi. Ninakiri kuwa umeiongea lakin kwakweli umegusia tu. Bado sijakupata hapo miamala inavyofanyika.
Ww kama unaenda kampala ww nenda na pesa yako mkononi au weka hata tigo pesa au mpesa usalama kule upo wa hali ya juu sana ukitaka kutoa pesa mpesa au tigopesa unatoa muda wowote ule mm ninauzoefu wa miaka miwili uganda na guest ziko nyingi tu pale town kwa bei chee kuna moja inaitwa bamako room 50000 uganda shilingi ukitaka maelezo zaidi nicheki
 
H

harryjerry

Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
6
Points
45
H

harryjerry

Member
Joined Aug 23, 2017
6 45
Swali la ziada kwa wazoefu,

Hivi bado hapa Afrika mashariki siwezi kwenda nchi ya jirani kama hivyo Uganda, nikaweza kutumia miamala ya kifedha kupitia simu yangu ya mkononi?
Unaweza kutumia tigopesa au mpesa au airtel money tena uamuzi ni wako kama unataka kupewa pesa ya kiganda au ya kitanzania then utachange mwenyewe ww tu unavyopenda naijua vizuri kampala nimekaa kule miaka mitatu na hata mwaka jana mwezi wa sita nilikua huko kaka
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
2,062
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
2,062 2,000
Swali la ziada kwa wazoefu,

Hivi bado hapa Afrika mashariki siwezi kwenda nchi ya jirani kama hivyo Uganda, nikaweza kutumia miamala ya kifedha kupitia simu yangu ya mkononi?
Unaweza mpesa/ safari com
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
2,062
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
2,062 2,000
Ww kama unaenda kampala ww nenda na pesa yako mkononi au weka hata tigo pesa au mpesa usalama kule upo wa hali ya juu sana ukitaka kutoa pesa mpesa au tigopesa unatoa muda wowote ule mm ninauzoefu wa miaka miwili uganda na guest ziko nyingi tu pale town kwa bei chee kuna moja inaitwa bamako room 50000 uganda shilingi ukitaka maelezo zaidi nicheki
Dar Es salaam hotel pia watz wengi hufikia hapo.
 
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
798
Points
1,000
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
798 1,000
Ww kama unaenda kampala ww nenda na pesa yako mkononi au weka hata tigo pesa au mpesa usalama kule upo wa hali ya juu sana ukitaka kutoa pesa mpesa au tigopesa unatoa muda wowote ule mm ninauzoefu wa miaka miwili uganda na guest ziko nyingi tu pale town kwa bei chee kuna moja inaitwa bamako room 50000 uganda shilingi ukitaka maelezo zaidi nicheki
Asante sana, hivyo, hiyo kuacha hela kwa Hadija sitotumia.
 

Forum statistics

Threads 1,336,351
Members 512,581
Posts 32,535,881
Top