Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Horace Kolimba hafanyiwagi kumbukumbu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safari_ni_Safari, Mar 19, 2013.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2013
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,249
    Likes Received: 2,641
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2013
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,254
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Horace Kolimba hata Chama ulichoongoza ukiwa katibu mkuu kinakupotezea!!!! Kweli CCM haina Dira!
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2013
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,340
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Waue na wamkumbuke? wapi ulishawahi kuona hivyo?
     
  4. g

    gakato JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2013
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 832
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Afanyiwe kama nani sasa? jamani nchi hii itakuwa ya KUMUKUMBU tu? Familia yake imfanyie tu!
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2013
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,189
    Likes Received: 1,370
    Trophy Points: 280
    Kama Mkapa asingweka siku ya Nyerere Day kwenye Public Holiday nafikiri tusingekumbuka hata ni lini alitutoka .................... maana hawa jamaa hwataki hata kusikia ni Baba wa Taifa halafu iwe Kolimba!!??
     
  6. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2013
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hizi kumbukumbu zitakuwa nyingi sana.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2013
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,249
    Likes Received: 2,641
    Trophy Points: 280
    Hii ndio nyumba ya Hayati Horace Kolimba aliyoiacha Kijijini kwake huko Manda kwa taarifa ambazo nilizipata kwa sasa inakaliwa na Wanafunzi ambao wanasoma Shule ya Sekondari Manda


    [​IMG]
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2013
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,254
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Wakati now hadi Ma afisa utumishi wilaya wana magorofa!!!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2013
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,249
    Likes Received: 2,641
    Trophy Points: 280
    Sikumaanisha tusiende kazini bali hata kumtolea makala maalumu ingetosha
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,140
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nani aote, familia ama serikali??

    Kwani Sokoine anafanyiwa kumbukumbu?

     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2013
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,249
    Likes Received: 2,641
    Trophy Points: 280
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Mar 19, 2013
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,864
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    sura halisi ya wazalendo.
    weka na picha ya mwenyekiti wa CCM kata ya Ubungo ulinganishe na hii ya aliywahi kuwa katibu mkuu.
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2013
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,954
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    CCM kama wakimfanyia kumbu kumbu basi watamuita yeye alikuwa mchochezi, kwani kwa hawa wauaji CCM msema kweli anapigwa chapa ya uchochezi.
     
  14. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2013
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 6,105
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Ingependeza kama mtu mmoja anayeijua vizuri historia ya Kolimba ataiweka humu kwa mapana na marefu kwa sababu wengi wetu hatufahamu kwe undani historia ya mtu huyu.
     
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2013
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,246
    Likes Received: 8,263
    Trophy Points: 280
    Wameamua "kumpotezea" kisa aliwaingilia kwenye kumi na nane zao....
     
  16. M

    Moony JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2013
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bora na hii; ya Dr OMAR je????????????????
     
  17. Mungo Park

    Mungo Park JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2013
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 609
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    Nafikiri wahusika ni 'wasikivu' na watafanya kila wawezalo kufanya 'damage control' ijapokuwa haikuwa katika vipaumbele vyao..
     
  18. k

    kinauche JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2013
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 7,428
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Hivi watu wengine mmejichoka au mmechoka kuishi? Nadhani maisha yanawasugua kiasi kwamba mnatamani kufa. Poleni. :deadhorse:
     
  19. Ivonya-Ngia

    Ivonya-Ngia JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2013
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 705
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Mkuu zumbemkuu
    Hii nyumba ya kufikia kama HK aliijenga miaka ile(1970's, 80's ama early 90's) kule kijijini kabisa manda-ludewa basi ni kali aisee sema tu kwa mwonekano huu wa sasa sababu kubwa itakuwa ni ukosefu wa matunzo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2013
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi namkumbuka kwa kauli yake kuwa CHAMA HAKINA DIRA WALA MWELEKEO ambayo kwa sasa ni dhahiri kuliko wakati mwingine
     
Loading...