Hope channel


Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,538
Likes
1,583
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,538 1,583 280
Wpendwa mie ni mshabiki sana wa hope channel. Natumia dish la kawaida. Sasa nina mpango wa kutumia dstv or any other tv providers inayokamata. Satr times wanyo ila huwa ikatika katika sana siyo stable.
Au nawezatumia dstv na kuipata. Please wakuu wa digitali naomba msaada wenu hapa
mbarikiwesana
 
C

cheppe

Senior Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
145
Likes
1
Points
35
C

cheppe

Senior Member
Joined Sep 29, 2013
145 1 35
Hope ipo fta kwny ku na cband degree ya 68e inabidi uwe na receiver
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,538
Likes
1,583
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,538 1,583 280
je kwa kuwa na dstv waweza ipata mkuu? Thank you so much though
 

Forum statistics

Threads 1,274,093
Members 490,586
Posts 30,500,767