I Ibrashinto Senior Member Joined Jul 3, 2012 Posts 123 Reaction score 6 Sep 4, 2012 #1 Jamana wana JF mie mgeni umu nimekimbia facebook nahitaji muongozo apa kwa watu na busara zao
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Sep 4, 2012 #2 Ibrashinto said: Jamana wana JF mie mgeni umu nimekimbia facebook nahitaji muongozo apa kwa watu na busara zao Click to expand... Karibu sana jamvini. Pitia kwa umakini sheria na kanuni za JF.
Ibrashinto said: Jamana wana JF mie mgeni umu nimekimbia facebook nahitaji muongozo apa kwa watu na busara zao Click to expand... Karibu sana jamvini. Pitia kwa umakini sheria na kanuni za JF.
Ritz JF-Expert Member Joined Jan 1, 2011 Posts 56,990 Reaction score 46,464 Sep 4, 2012 #3 Karibu sana.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,406 Reaction score 3,032 Sep 5, 2012 #4 Karibu sana JF.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,903 Reaction score 13,891 Sep 5, 2012 #5 Karibu sana JF.