Hongereni Walinzi wa Rais ila ongezeni Umakini...

Hongereni Walinzi wa Rais ila ongezeni Umakini...

Mkuu nimependa ushauri wako. Unaweza ukatoa na ushauri nini kifanyike huko kibiti?
Mimi nafikiri watumie zaidi intelijensia kama wanayoitumia kuzuia mikutano na maandamano ya siasa pamoja na hii waliyoitumia hapo kwenye tukio la picha badala ya kutumia nguvu nyingi bila kujua unapigana na nani.
 
Leo mida ya mchana mkoani pwani, Rais alikuwa anazindua awamu ya pili RUVU - JUU, wakati wa kupiga picha na makundi mbalimbali, Kundi la pili raia wa kigeni, alionekana mtu mmoja ambaye ni raia wa kigeni akikiwahi kiti cha Mh. Rais ambacho alikuwa amekikalia, alionekana kumuita mwenzake, baadae mtu huyo alionekana kama vile anavishika- shika vidole vya mikono yake huku mikono hiyo akiwa ameielekeza kwenye kiti alichokuwa amekaa Mh. Rais, bahati nzuri, Walinzi wa Mh. Rais Waliona tukio hilo hivyo naona mawasiliano kati yao yalifanyika haraka na mmoja wao akaenda kusimama nyuma ya kiti hicho ili kutoruhusu mtu yeyote kusimama mahala hapo hadi zoezi hilo linamalizika hakuna mtu yeyote aliyeruhusiwa kusimama nyuma ya kiti hicho, kwanza, niwapongeze walinzi wa Rais kwa kubaini hali ile pia wasiruhusu kuanzia sasa hali hiyo itokee tena kwa mtu yeyote ili kulinda usalama wa Rais muda wote.

Inajulikana kuwa maadui wengi wanaweza kubuni mbinu nyingi sana za kumfikia na kumdhuru Mh. na hasa kwa dunia ya sasa ambapo kitu kibaya kinaweza kufichwa ndani ya kucha na kutoa kitu hicho kwa njia ya hewa kwa mlengwa.

Naomba tukio la leo lisijirudie, kwenye mambo ya usalama, tunafundishwa kuwa usimwamini binadamu aliyehai labda marehemu tu ndiye wa kumwamini.

Asanteni.

Hukufanikiwa kupata video ya tukio na sisi tuone mubashara?
 
Mungu asipoulinda mji wake, waulindao wanakesha bure.( biblia)
 
Katika ulinzi , hilo ni kosa kuacha kiti cha rais kufikiwa na mtu ambaye siyo miongoni mwa watu wa Protocol and PPU.

Ukizingatia Kwa wakati huu, wazungu koko wamekuwa wekundu Kama nyanya mshumaa zilizoiva Kwa hiyo, tusimwamini mtu hata kama ni miongoni mwa hao diplomats waliomo huko Tanzania kutoka nchi marafiki.

Any way, I believe that for the next time, such a thing will not happen again.

Rais wetu ndiyo umoja wetu achilia mbali vyama vyetu vya siasa kuwa tofauti.

Amani na ulinzi Kwa rais wetu, Dr. Magufuli, Amani Kwa nchi yetu Tanzania, umoja mshikamano na ulinzi ni jukumu Letu sote.
 
ukiskia great thinker ndo hii.....lkn ujashaur nn kifanyike juu ya hao wauaji kwa kua bado mh.rais yupo kule
 
Haya mambo ya kupiga picha mambo ya kizamani sana,wanamchosha tu Rais,wangefuta upuuzi huo wa kupiga picha
 
Leo mida ya mchana mkoani pwani, Rais alikuwa anazindua awamu ya pili RUVU - JUU, wakati wa kupiga picha na makundi mbalimbali, Kundi la pili raia wa kigeni, alionekana mtu mmoja ambaye ni raia wa kigeni akikiwahi kiti cha Mh. Rais ambacho alikuwa amekikalia, alionekana kumuita mwenzake, baadae mtu huyo alionekana kama vile anavishika- shika vidole vya mikono yake huku mikono hiyo akiwa ameielekeza kwenye kiti alichokuwa amekaa Mh. Rais, bahati nzuri, Walinzi wa Mh. Rais Waliona tukio hilo hivyo naona mawasiliano kati yao yalifanyika haraka na mmoja wao akaenda kusimama nyuma ya kiti hicho ili kutoruhusu mtu yeyote kusimama mahala hapo hadi zoezi hilo linamalizika hakuna mtu yeyote aliyeruhusiwa kusimama nyuma ya kiti hicho, kwanza, niwapongeze walinzi wa Rais kwa kubaini hali ile pia wasiruhusu kuanzia sasa hali hiyo itokee tena kwa mtu yeyote ili kulinda usalama wa Rais muda wote.

Inajulikana kuwa maadui wengi wanaweza kubuni mbinu nyingi sana za kumfikia na kumdhuru Mh. na hasa kwa dunia ya sasa ambapo kitu kibaya kinaweza kufichwa ndani ya kucha na kutoa kitu hicho kwa njia ya hewa kwa mlengwa.

Naomba tukio la leo lisijirudie, kwenye mambo ya usalama, tunafundishwa kuwa usimwamini binadamu aliyehai labda marehemu tu ndiye wa kumwamini.

Asanteni.
Mkuu BG Tantawi, kiukweli nimeipenda observatory skills zako for taking notes of every tiny details. Hilo linaitwa birds eye view of an eagle-eyed man!. Yaani una uwezo wa kuona vitu ambavyo kwa jicho la mtu tuu wa kawaida, huwezi kuona. Watu kama nyinyi ndio mnatakiwa kuwa spotted mapema tangu mkiwa shuleni, ili kuiitwa na kupelekwa mafunzoni kunolewa na kuwa sehemu za wale jamaa zetu wa sehemu, hivyo kabla hajaja nyie ndio mnatangulizwa as advanced party. Wenzetu Wamarekani wamepiga hatua, wana vaa miwani za e-ray zinaona hadi pini!.

Hivyo wewe ulipaswa uwe kule. Kama ni jeshini unfit kwenye military intelligence. Kama ni polisi una fit kwenye investigation department. Kama ni maabara una fit kwenye forensic. Kama ni sheria you can make a very good criminal law advocate na kwenye media ungeweza kuwa bonge la journalist kwa kuandika investigative stories kama enzi za Stan Katabalo (Rip).

Asante kwa angalizo hilo, but as a matter of interest, what are you doing for the living?. jee wewe uu mmoja wao au ni just a natural born with such intel ?.

Kiukweli humu jf tuna hazina kubwa ya watu tukiwatumia vizuri, hakuna media ya kushindana na jf.

TZ Tulipo Sipo!. Nabii Hakubaliki Nyumbani, JF Tuna Manabii wa Kweli, Tuwatumie Walisaidie Taifa!.

Paskali
 
Amuombe Ndugai amuongezee ulinzi yeye anakikosi madhubiti kinachomtii asemalo,akiwaambia wambebe mtu hawajiulizi mara mbili
 
Leo mida ya mchana mkoani pwani, Rais alikuwa anazindua awamu ya pili RUVU - JUU, wakati wa kupiga picha na makundi mbalimbali, Kundi la pili raia wa kigeni, alionekana mtu mmoja ambaye ni raia wa kigeni akikiwahi kiti cha Mh. Rais ambacho alikuwa amekikalia, alionekana kumuita mwenzake, baadae mtu huyo alionekana kama vile anavishika- shika vidole vya mikono yake huku mikono hiyo akiwa ameielekeza kwenye kiti alichokuwa amekaa Mh. Rais, bahati nzuri, Walinzi wa Mh. Rais Waliona tukio hilo hivyo naona mawasiliano kati yao yalifanyika haraka na mmoja wao akaenda kusimama nyuma ya kiti hicho ili kutoruhusu mtu yeyote kusimama mahala hapo hadi zoezi hilo linamalizika hakuna mtu yeyote aliyeruhusiwa kusimama nyuma ya kiti hicho, kwanza, niwapongeze walinzi wa Rais kwa kubaini hali ile pia wasiruhusu kuanzia sasa hali hiyo itokee tena kwa mtu yeyote ili kulinda usalama wa Rais muda wote.

Inajulikana kuwa maadui wengi wanaweza kubuni mbinu nyingi sana za kumfikia na kumdhuru Mh. na hasa kwa dunia ya sasa ambapo kitu kibaya kinaweza kufichwa ndani ya kucha na kutoa kitu hicho kwa njia ya hewa kwa mlengwa.

Naomba tukio la leo lisijirudie, kwenye mambo ya usalama, tunafundishwa kuwa usimwamini binadamu aliyehai labda marehemu tu ndiye wa kumwamini.

Asanteni.
Usanii wa Kipumbavu tu Ngoja Mungu ashushe radi tuone umahiri wao!
 
Leo mida ya mchana mkoani pwani, Rais alikuwa anazindua awamu ya pili RUVU - JUU, wakati wa kupiga picha na makundi mbalimbali, Kundi la pili raia wa kigeni, alionekana mtu mmoja ambaye ni raia wa kigeni akikiwahi kiti cha Mh. Rais ambacho alikuwa amekikalia, alionekana kumuita mwenzake, baadae mtu huyo alionekana kama vile anavishika- shika vidole vya mikono yake huku mikono hiyo akiwa ameielekeza kwenye kiti alichokuwa amekaa Mh. Rais, bahati nzuri, Walinzi wa Mh. Rais Waliona tukio hilo hivyo naona mawasiliano kati yao yalifanyika haraka na mmoja wao akaenda kusimama nyuma ya kiti hicho ili kutoruhusu mtu yeyote kusimama mahala hapo hadi zoezi hilo linamalizika hakuna mtu yeyote aliyeruhusiwa kusimama nyuma ya kiti hicho, kwanza, niwapongeze walinzi wa Rais kwa kubaini hali ile pia wasiruhusu kuanzia sasa hali hiyo itokee tena kwa mtu yeyote ili kulinda usalama wa Rais muda wote.

Inajulikana kuwa maadui wengi wanaweza kubuni mbinu nyingi sana za kumfikia na kumdhuru Mh. na hasa kwa dunia ya sasa ambapo kitu kibaya kinaweza kufichwa ndani ya kucha na kutoa kitu hicho kwa njia ya hewa kwa mlengwa.

Naomba tukio la leo lisijirudie, kwenye mambo ya usalama, tunafundishwa kuwa usimwamini binadamu aliyehai labda marehemu tu ndiye wa kumwamini.

Asanteni.
Good
 
Back
Top Bottom