Hongereni Walinzi wa Rais ila ongezeni Umakini...

Hongereni Walinzi wa Rais ila ongezeni Umakini...

Leo mida ya mchana mkoani pwani, Rais alikuwa anazindua awamu ya pili RUVU - JUU, wakati wa kupiga picha na makundi mbalimbali, Kundi la pili raia wa kigeni, alionekana mtu mmoja ambaye ni raia wa kigeni akikiwahi kiti cha Mh. Rais ambacho alikuwa amekikalia, alionekana kumuita mwenzake, baadae mtu huyo alionekana kama vile anavishika- shika vidole vya mikono yake huku mikono hiyo akiwa ameielekeza kwenye kiti alichokuwa amekaa Mh. Rais, bahati nzuri, Walinzi wa Mh. Rais Waliona tukio hilo hivyo naona mawasiliano kati yao yalifanyika haraka na mmoja wao akaenda kusimama nyuma ya kiti hicho ili kutoruhusu mtu yeyote kusimama mahala hapo hadi zoezi hilo linamalizika hakuna mtu yeyote aliyeruhusiwa kusimama nyuma ya kiti hicho, kwanza, niwapongeze walinzi wa Rais kwa kubaini hali ile pia wasiruhusu kuanzia sasa hali hiyo itokee tena kwa mtu yeyote ili kulinda usalama wa Rais muda wote.

Inajulikana kuwa maadui wengi wanaweza kubuni mbinu nyingi sana za kumfikia na kumdhuru Mh. na hasa kwa dunia ya sasa ambapo kitu kibaya kinaweza kufichwa ndani ya kucha na kutoa kitu hicho kwa njia ya hewa kwa mlengwa.

Naomba tukio la leo lisijirudie, kwenye mambo ya usalama, tunafundishwa kuwa usimwamini binadamu aliyehai labda marehemu tu ndiye wa kumwamini.

Asanteni.
Wewe umelionaje au ilikuwa na mipango na ww am QN ?????
 
Leo mida ya mchana mkoani pwani, Rais alikuwa anazindua awamu ya pili RUVU - JUU, wakati wa kupiga picha na makundi mbalimbali, Kundi la pili raia wa kigeni, alionekana mtu mmoja ambaye ni raia wa kigeni akikiwahi kiti cha Mh. Rais ambacho alikuwa amekikalia, alionekana kumuita mwenzake, baadae mtu huyo alionekana kama vile anavishika- shika vidole vya mikono yake huku mikono hiyo akiwa ameielekeza kwenye kiti alichokuwa amekaa Mh. Rais, bahati nzuri, Walinzi wa Mh. Rais Waliona tukio hilo hivyo naona mawasiliano kati yao yalifanyika haraka na mmoja wao akaenda kusimama nyuma ya kiti hicho ili kutoruhusu mtu yeyote kusimama mahala hapo hadi zoezi hilo linamalizika hakuna mtu yeyote aliyeruhusiwa kusimama nyuma ya kiti hicho, kwanza, niwapongeze walinzi wa Rais kwa kubaini hali ile pia wasiruhusu kuanzia sasa hali hiyo itokee tena kwa mtu yeyote ili kulinda usalama wa Rais muda wote.

Inajulikana kuwa maadui wengi wanaweza kubuni mbinu nyingi sana za kumfikia na kumdhuru Mh. na hasa kwa dunia ya sasa ambapo kitu kibaya kinaweza kufichwa ndani ya kucha na kutoa kitu hicho kwa njia ya hewa kwa mlengwa.

Naomba tukio la leo lisijirudie, kwenye mambo ya usalama, tunafundishwa kuwa usimwamini binadamu aliyehai labda marehemu tu ndiye wa kumwamini.

Asanteni.

Chief hata video hamna
 
Umeongea kitu nyeti sana best nadhani wahusika wamepata ujumbe na wataufanyia kazi.
 
Badae huyo MTU aliyetaka kushika kiti alikamatwa kwa mahojiano au walimuacha ili siku nyingine arudie tena?
Alikamatwa ... Najua utauliza kwanini akamatwe maana hamna dogo
 
Leo mida ya mchana mkoani pwani, Rais alikuwa anazindua awamu ya pili RUVU - JUU, wakati wa kupiga picha na makundi mbalimbali, Kundi la pili raia wa kigeni, alionekana mtu mmoja ambaye ni raia wa kigeni akikiwahi kiti cha Mh. Rais ambacho alikuwa amekikalia, alionekana kumuita mwenzake, baadae mtu huyo alionekana kama vile anavishika- shika vidole vya mikono yake huku mikono hiyo akiwa ameielekeza kwenye kiti alichokuwa amekaa Mh. Rais, bahati nzuri, Walinzi wa Mh. Rais Waliona tukio hilo hivyo naona mawasiliano kati yao yalifanyika haraka na mmoja wao akaenda kusimama nyuma ya kiti hicho ili kutoruhusu mtu yeyote kusimama mahala hapo hadi zoezi hilo linamalizika hakuna mtu yeyote aliyeruhusiwa kusimama nyuma ya kiti hicho, kwanza, niwapongeze walinzi wa Rais kwa kubaini hali ile pia wasiruhusu kuanzia sasa hali hiyo itokee tena kwa mtu yeyote ili kulinda usalama wa Rais muda wote.

Inajulikana kuwa maadui wengi wanaweza kubuni mbinu nyingi sana za kumfikia na kumdhuru Mh. na hasa kwa dunia ya sasa ambapo kitu kibaya kinaweza kufichwa ndani ya kucha na kutoa kitu hicho kwa njia ya hewa kwa mlengwa.

Naomba tukio la leo lisijirudie, kwenye mambo ya usalama, tunafundishwa kuwa usimwamini binadamu aliyehai labda marehemu tu ndiye wa kumwamini.

Asanteni.

as long as ni Rais hakuna uchaguzi zaid ya kuhakikisha yuko salama.

ila akiwa kibaha juzi sijaelewa yule bwana aliyeenda kurudisha kadi ya ACT kama alikuwa mgonjwa au amelewa? lile tukio lilikuwa sio muafaka kwa hali ya yule bwana kumsogelea rais kiasi kile tena akionekana unstable. ni hatari zaidi kwa kuwa tukio la yule bwana lilipangwa so km kuna ubaya alishapata muda wa kujianda na kujipanga, ingekuwa ni rais kamuita ghafla risk inakuwa reduced a lot

next time hawa watu wa kuzuka wabakie chini wapewe microphone , president should not share the stage.
 
Nikusaidie kitu kwa taarifa yako ulinzi wake dhaifu mno kiasi cha kuhatarisha usalama wake, tatizo hawana mbinu za ziada halafu vifaa wanavyokuwa navyo hata kama ni vidogo kuonekana kwa macho lakini haviendani na wajihi wa ngozi za walinzi hao.
ongeza (kidogo) zaidi udhaifu wao mkuu
 
Aisee kweli, sasa huyo jamaa alikuwa anashika kiti cha nini? Watu wa usalama wawe wanakibeba akinyanyuka.
 
RAIS WETU ANALINDWA NA MUNGU, SASA SIDHANI KAMA KUNA ANAYEWEZA KUMDHURU MUNGU
 
Kwa ushauri wangu asipende kupiga picha na watu wengi wapige wachache tu na muhimu. Kwa usalama wa Rais maana vita ya uchumi sio nzuri kwake bado tunamuitaji
 
Wawe makini mno kosa lolote watanzania hatutaelewa,tunajua yupo katika mapambano na wabaya wapo ndani na nje
 
Back
Top Bottom