Hongereni Kenya Air force- S Sudan


Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
4,438
Likes
3,948
Points
280
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
4,438 3,948 280
Tumeshuhudia raia wa Kenya waliokwama ktk mapigano huko S. Sudan wakirudi Kenya kwa ndege yao ya kwanza nyeupe ya Air force. Je, Tanzania imechukua hatua gani kuwanasua waTz waliokwama huko? Je, utamtambuaje Mtanzania halisi bila kitambulisho cha uraia? Tafadhari viongozi wetu,jifunzeni toka kwa wakenya!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,124
Likes
451
Points
180
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,124 451 180
Tumeshuhudia raia wa Kenya waliokwama ktk mapigano huko S. Sudan wakirudi Kenya kwa ndege yao ya kwanza nyeupe ya Air force. Je, Tanzania imechukua hatua gani kuwanasua waTz waliokwama huko? Je, utamtambuaje Mtanzania halisi bila kitambulisho cha uraia? Tafadhari viongozi wetu,jifunzeni toka kwa wakenya!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
Ndo maana kukawa kuna vitu kama Passport any way nashindwa faham au kuelewa mpaka sahiv kwanini serikali haijaamua chochote wala sijasikia chichote ka vile hakuna wa tz south sudan
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,603
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,603 280
Tumeshuhudia raia wa Kenya waliokwama ktk mapigano huko S. Sudan wakirudi Kenya kwa ndege yao ya kwanza nyeupe ya Air force. Je, Tanzania imechukua hatua gani kuwanasua waTz waliokwama huko? Je, utamtambuaje Mtanzania halisi bila kitambulisho cha uraia? Tafadhari viongozi wetu,jifunzeni toka kwa wakenya!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
Usitegemee la maana toka kwa comedian membe..yupo yupo tu hata hajiekewi
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
ata uganda walienda kuchukua raia wao. Tanzania imekausha
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,822