hongera Zitto kwa msimamo


K

kerezange

Senior Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
168
Likes
1
Points
33
Age
42
K

kerezange

Senior Member
Joined Dec 3, 2013
168 1 33
nimeguswa baada ya kuona zitto akiwaasa vijana kutokuwafanyia fujo viongozi wao.pia nimefurahi kwamba amekata rufaa kamati kuu. hongera kwa hili ,wana JF mpo?????????????????????????????????????????????????????????????? karibuni tupo pamoja hadi kieleweke.......................
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,936
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,936 280
Yaani mtoto akijisaidia kwenye kochi halafu akagundua baba amekasirika na kuondoa kinyesi chake wewe mzazi UNAMPONGEZA? Kweli dunia ina mambo, huyo jamaa yako kagundua kuwa inakula kwake soon so anajaribu ku clear his own mess
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,736
Likes
2,335
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,736 2,335 280
Mh zito a man of the people
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,736
Likes
2,335
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,736 2,335 280
Wewe zito hapendi siasa za majitaka is a leader
yaani mtoto akijisaidia kwenye kochi halafu akagundua baba amekasirika na kuondoa kinyesi chake wewe mzazi unampongeza? Kweli dunia ina mambo, huyo jamaa yako kagundua kuwa inakula kwake soon so anajaribu ku clear his own mess
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,785
Likes
4,887
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,785 4,887 280
Hivi msimamo wa kumpongeza ni upi?
kwamba aendelee na unafiki wake ndani ya cdm?
Chadema hatumtakiii na wala hapati nafasi yoyote!
Anajidai kutoa tamko la kuwakataza vijana wa kigoma baada ya mbinu zake za hujuma kushindwa?
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Ndo ashajimaliza enzi zake kwisha kabisa
 
M

musa ndile

Senior Member
Joined
May 6, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
33
Age
32
M

musa ndile

Senior Member
Joined May 6, 2011
105 0 33
nimeguswa baada ya kuona zitto akiwaasa vijana kutokuwafanyia fujo viongozi wao.pia nimefurahi kwamba amekata rufaa kamati kuu. hongera kwa hili ,wana JF mpo?????????????????????????????????????????????????????????????? karibuni tupo pamoja hadi kieleweke.......................
sikio la kufa halisikii dawa sasa naona watu wanafanya siasa na maisha ya watu zito akiachwa bas mm sina iman tena na chadema
 
Dotto C. Rangimoto

Dotto C. Rangimoto

Verified Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,973
Likes
588
Points
280
Age
32
Dotto C. Rangimoto

Dotto C. Rangimoto

Verified Member
Joined Nov 22, 2012
1,973 588 280
hongera Zitto Kabwe, ipo cku mashabiki wa wahafidhina na wabadhirifu watakukumbuka.
 
P

Priss

Senior Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
125
Likes
0
Points
0
P

Priss

Senior Member
Joined Dec 24, 2012
125 0 0
Nawashukuru sana chadema kwa kuweza kuweka utaratibu wa kidemorasia wa umpa zitto muda wa kujitetea. lakini mbona jamaa haonngei kuhusu viambatisho vilivyowekwa kwenye mtanndao vikionesha jinsi anavyolipwa mamilioni na mamlaka ya ngorongoro na malaki arusha hotel.

kinachoshangaza kingine tuhuma za kulipwa madola ya mihela na jack zoka kupitia kwa andrea cordes ujerumani, meseji na simu alizowasiliana na watu hawa hajibu hata kidogo. MIMI NIMEKUBALI KUWA JAMAA NI BALAA.

muda wote aliopewa mbona hajitokezi kuongea issues badala yake anatafuta huruma ya watu na kauli za wapambe wake. FUKUZA KABISA ZITTO ILI CCM IJIPANGE TENA KWA AIBU NYINGINE.
 
Mjomba Mkude

Mjomba Mkude

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
287
Likes
21
Points
35
Mjomba Mkude

Mjomba Mkude

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2013
287 21 35
Yaan we Kezerange unaakili ya kenge kabisa,hivi Huyo MM ameshindwa nini kujitokeza mapema kusema yote hayo tena ajitokeze mwenyewe.
Zitto amejawa na aibu kwa mambo ya ajabu alofanya.,ajitokeze Zitto na sio huyo mchumia tumbo.
Na wewe nawe uache kuleta hongera za kikenge
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,966
Likes
10,274
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,966 10,274 280
hii movie tutaona mwisho wake
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,821
Likes
13,899
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,821 13,899 280
Uwezo wa Mheshimiwa Zitto huwezi kufananisha na hafidhina yeyote ndani ya CDM
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Ndani ya chdema Zitto pekee ndiye anaeonekana kuwa na akili kuweza kukisaidia chama hicho,waliobaki ni majanga hawana nia njema na chama wanataka kujinufaish matumbo yao tu!

Walidanganyana kwamba wakimvua uanachama atakihama chama,sasa amegoma wanaanza kuweweseka!

Na kwa sasa amekata rufaa wameanza kujikanyaga,Baraza kuu linakwenda kumrudishia nyadhifa zake,uchaguzi anachukuwa fomu sijui Mbowe atajificha wapi?!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,214
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,214 280
Kabati lilishapinduliwa na mende! Imebaki historia.
 
albuluushiy

albuluushiy

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
1,305
Likes
253
Points
180
Age
26
albuluushiy

albuluushiy

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
1,305 253 180
Yaani mtoto akijisaidia kwenye kochi halafu akagundua baba amekasirika na kuondoa kinyesi chake wewe mzazi UNAMPONGEZA? Kweli dunia ina mambo, huyo jamaa yako kagundua kuwa inakula kwake soon so anajaribu ku clear his own mess
unajua nyinyi mumelicomplicate hli jambo mpaka munashndwa kufanya yenu mukaendelea na ujenz wa taifa kuhusu zitto me siamini kwamba ni msaliti ila kinachomponza ni anakotokea na dini yake bora awaache watu na famility yao
 
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
792
Likes
3
Points
0
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
792 3 0
Hivi msimamo wa kumpongeza ni upi?
kwamba aendelee na unafiki wake ndani ya cdm?
Chadema hatumtakiii na wala hapati nafasi yoyote!
Anajidai kutoa tamko la kuwakataza vijana wa kigoma baada ya mbinu zake za hujuma kushindwa?
wewe mjinga, avatari yako ni ya mtanzania ambaye aliimbwa kila kona na kutukanwa na kila mtu eti msaliti miaka ya 70

imegundulika miaka ya tisini zilikuwa siasa za majitaka za nyerere

uwe na akili, usipende kuambiwa na kuaminishwa vitu vya ovyo

 

Forum statistics

Threads 1,264,260
Members 486,220
Posts 30,177,664