Hongera Wasiwasi Mwabulambo na poleni Clouds Media Group

Hongera Wasiwasi Mwabulambo na poleni Clouds Media Group

understanding

Member
Joined
Feb 17, 2013
Posts
75
Reaction score
34
Naomba kutoa pongezi za dhati kwa bwana Wasiwasi Mwabulambo kwa kuwa Head of Programs at Azam Media. Anastahili, huyu jamaa yuko nondo na ni creative sana. kwa wakati huohuo naomba kutoa pole kwa Clouds Media hususan Jahazi na Clouds Tv kwa kupoteza jembe....
 
Yah tumtarajie either charles hilaly or mzee wa mwananchi com

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
hii clouds siku ikifa nitaona raha sana siyo tv /radio ni majanga tu , wakifanya mahojiano mitaani hawataki matangazo ya kampuni nyingine yaonekane kisa wanasaidia kufanya biashara pasipo kulipwa on tv , wakati ni tofauti na tv zingine
 
Sikuwai kuona input yake pale clouds zaidi ya kuona ukomedi na kuchekacheka tu.
 
hii clouds siku ikifa nitaona raha sana siyo tv /radio ni majanga tu , wakifanya mahojiano mitaani hawataki matangazo ya kampuni nyingine yaonekane kisa wanasaidia kufanya biashara pasipo kulipwa on tv , wakati ni tofauti na tv zingine

Sasa kaka umeshasema matangazo ,utayarushaje bila kulipia?unajua mapato ya media yanatokana na nini?
 
Naomba kutoa pongezi za dhati kwa bwana Wasiwasi Mwabulambo kwa kuwa Head of Programs at Azam Media. Anastahili, huyu jamaa yuko nondo na ni creative sana. kwa wakati huohuo naomba kutoa pole kwa Clouds Media hususan Jahazi na Clouds Tv kwa kupoteza jembe....
Kama ataendeleza yale aliyotoka nayo kwenye hiyo redio aliyotoka basi Azam wasitegemee maajabu zaidi yakukosa wapenzi!
 
Joseph Kusaga!

soma hii thread na utafakari kwa makini ... Kumbuka hii ni dunia
 
miye jamanii siipendagiii hii radio ya wafu!haswaa yahya wao anawanyonya saana wasaniii!mxiuuu,,wamebaki tu na fursa zao zisizoeleweka!
 
Jembe lipi? Mwacheni poti wangu agange njaa lakini sio 'kichwa' kiviiilee
 
dah... blaza Wakumbuka ya yahya sio ?

ndio mkuu maana alipoteuliwa yahaya walichonga sana, ila kwa sbb wasiwasi ni wa dini yao wanampa hongera sasa cjui anaenda ' kufuga kitimoto' ndo maana wanafurahia!
 
jaman hilo jina lisiwachanganye,maana mnadhan ni mkristo,mwabulambo n jina tu la huku bara,n mwiislamu safi ni ndg yake na shekhe mwaipopo.majina haya mara nyngne hayawakilish din yoyote maana yalikuwepo kabla ya kua din hz.mfano ukienda syria,iraq,misri iran na lebanon utawakuta akina muhamad au watu weny majina ya kiarabu ambao n waarabu na wasio lakn n wakristo.mfano wa n uku kijijin kwetu masoko na kala wapo wanaotoa majina yanayofikiliwa n ya kiarab kw watoto wao.huyo n mwenzenu.
 
Back
Top Bottom