Hongera sana na asante kwenu The Islamic Foundation!!

Hongera sana na asante kwenu The Islamic Foundation!!

Jaman mi huwa nawashangaa watu wanaolalamika ktk kila jambo na kiweka hili neno "KISA MI NI MUISLAMU" sasa kwani uislamu ni ulemavu hadi watu mpende kutumia hiyo hoja hasa kila mnapobanwa kwa hoja?
 
ukristo ni imani na haina uhusiano sana na majengo ndo maana nyie magaidi hata mkichoma
makanisa yetu huwa tunaawachia .....ungejua kwamba Mungu ni roho usingeongea pumba ulizomezeshwa madrasa jaribu kupitia (Yohana 4:24 Mungu ni Roho, nao wamwabuduo yeye imewapasa kumwabudu katika roho na kweli.) hayo ni maneno ya Yesu na kilichozaliwa kwa mwili ni mwili.

penye blue wakristo tuna amin tumeumbwa kwa mfano wa Mungu.
kituko ni kuwa Mungu wa waislamu hafanani na chochote hapo kama una akili utajua huyo ni mdudu au Mungu. manake ana miguu lakini hafanani na chochote ana macho lakini hafanani na chochote uwe na akili uislamu ni uchawi na uchawi ni uislamu kuna mtu alishawahi sema hivi sasa na amini. na wachawi siku zote hawataki maendeleo lazima wawe maskini kama nyie.

Poor you !
Eti huyu nae anajua elimu ni nini ?
 
Jaman mi huwa nawashangaa watu wanaolalamika ktk kila jambo na kiweka hili neno "KISA MI NI MUISLAMU" sasa kwani uislamu ni ulemavu hadi watu mpende kutumia hiyo hoja hasa kila mnapobanwa kwa hoja?

Wagalatia Uislaam unawakosesha usingizi kabisa !
 
Prof huyu Ally Kombo ni poyoyo wa fikra. Anaongea mambo ambayo hajayatafiti na hata vingine anasema jumla jumla. Anaonekana kuna ame-download kwenda kwenye fikra zake software yenye chuki dhidi ya dini ya Kikisto. Mfano amenituhumu mimi kuwa siwezi kutofautisha kati ya Picha na Mungu wakati,wala hajui dini yangu wala dhehebu langu. Hata hivyo, kama mimi naamini kuwa picha ni mungu na ni dini yangu,yeye inamhusu nini? Hiyo imani kwa ridhaa yangu mwenyewe? Uhuru wa kuabudi unamtaka kila mmoja aabudu kile anachoamini.

Kwa hiyo mpaka hapo unaweza kuona Ally Kombo ni mtu wa namna gani. Yeye haoni sababu kwenye kufikiri vyema ili aweze kurutibisha fikra za wengine

Kufikiria kukubwa ni kujua tofauti ya Mungu wa Kweli na mungu picha !
We huoni ajabu mungu kuuzwa stationary shop !?.......hutii akili !
 
ukristo ni imani na haina uhusiano sana na majengo ndo maana nyie magaidi hata mkichoma
makanisa yetu huwa tunaawachia .....ungejua kwamba Mungu ni roho usingeongea pumba ulizomezeshwa madrasa jaribu kupitia (Yohana 4:24 Mungu ni Roho, nao wamwabuduo yeye imewapasa kumwabudu katika roho na kweli.) hayo ni maneno ya Yesu na kilichozaliwa kwa mwili ni mwili.

penye blue wakristo tuna amin tumeumbwa kwa mfano wa Mungu.
kituko ni kuwa Mungu wa waislamu hafanani na chochote hapo kama una akili utajua huyo ni mdudu au Mungu. manake ana miguu lakini hafanani na chochote ana macho lakini hafanani na chochote uwe na akili uislamu ni uchawi na uchawi ni uislamu kuna mtu alishawahi sema hivi sasa na amini. na wachawi siku zote hawataki maendeleo lazima wawe maskini kama nyie.

Brother si uzuri wala si hekima kuzungumza kitu ambacho hukijui uislam sio uchawi,uislam unapinga ushirikina, kitu cha mwanzo muislam anatakiwa alaani sheteni kabla ya kufanya chochote "audhu bilahi minal shetani rajim" baada ya kulaani shetani anatakiwa amtukuze mungu "bismilahi rahaman rahim" halfu ndio anatakiwa aendelee na anachofanya.

Katika uislamu hakuna miujiza,mwislamu hatakiwi kuamini katika miujiza kwani mungu kawapa miujiza mitume yake tu akiwemo na Isa(Jesus),hamna miujiza mingine,katika chanel za dini hasa za kikiristo kila siku naona manabi na watume wanawatoa waumini wao mapepo na mashetani na kuonyesha miujiza

Mambo kama ya babu wa Loliondo hayawezi kutokea katika uislam,kwa jina la mungu na dini ya kikiristo mchungaji kawatapeli waumini wake pamoja na watanzania kwa ujumla

Binafsi naheshimu dini zote hata kama mtu anabudu mbuyu nampa heshima kawasababu ni maisha yake na yeye ndio anaamua vipi aishi na nani au nini akiabudu,lakini vile vile napinga sana watu waliokuwa na mawazo mgando ya kuponda imani za watu wengine

Huyu Yohana ndio John au ni watu wawili tafauti,baada ya kusoma commets yako nimeingia kwenye Google kumtafuta nani huyu Yohana,nilichokiona kimenishangaza kidogo,kumbe hawa akina Mathew,John,Luka;Mack wameandika maisha ya Isa(Jesus) (agano jipya)(Gospel),miaka 70 baada ya kifo cha Isa(yesu).

Sasa miaka 70 baada kifo cha Yesu ndio ndio wametokea watu wameandika maisha yake huoni kama zinawezekana kupatikana kasoro za ukweli wa maisha ya mtume Isa(Yesu)
 
madrasa ni muhimu sana kwani ummfundisha muislam namma ya kumuabudu mola wake aliyemuumba, ili kupata maisha yaliyosalama kesho akhera! alafu shule, hospital, na mambo mengine ya maendeleo yanafuata, muslims always looking the life after death, lakini kinachofanywa na dini nyingine ni kinyume chake, they looking the universe and forget about akhera. khasara kubwa!
 
madrasa ni muhimu sana kwani ummfundisha muislam namma ya kumuabudu mola wake aliyemuumba misikitini, ili kupata maisha yaliyosalama kesho akhera! alafu shule, hospital, na mambo mengine ya maendeleo yanafuata, muslims always looking the life after death, lakini kinachofanywa na dini nyingine ni kinyume chake, they looking the universe and forget about akhera. khasara kubwa!
 
ukristo ni imani na haina uhusiano sana na majengo ndo maana nyie magaidi hata mkichoma
makanisa yetu huwa tunaawachia .....ungejua kwamba Mungu ni roho usingeongea pumba ulizomezeshwa madrasa jaribu kupitia (Yohana 4:24 Mungu ni Roho, nao wamwabuduo yeye imewapasa kumwabudu katika roho na kweli.) hayo ni maneno ya Yesu na kilichozaliwa kwa mwili ni mwili.

penye blue wakristo tuna amin tumeumbwa kwa mfano wa Mungu.
kituko ni kuwa Mungu wa waislamu hafanani na chochote hapo kama una akili utajua huyo ni mdudu au Mungu. manake ana miguu lakini hafanani na chochote ana macho lakini hafanani na chochote uwe na akili uislamu ni uchawi na uchawi ni uislamu kuna mtu alishawahi sema hivi sasa na amini. na wachawi siku zote hawataki maendeleo lazima wawe maskini kama nyie.

Angalia huyu ana aandika kashfa na matusi dhidi ya Uislamu na Waislamu lakini kwa kuwa JF mod. anaangalia kwa kutumia jicho moja hakuna atakalofanywa!
Ndio maana kuna tetesi kuwa JF inaendeshwa kimfumo.....
 
hospital, shule, visima, na mambo mengine ya maendeleo ni muhimu sana lakini madrasa na misikiti ni muhimu zaidi b'se vinamsaidia muislam kujiandalia maisha baada ya kufa, maisha ambayo ni ya milele, and always muslims looking the life after death, but dini nyingine ni kinyume cha wanachokifanya waislam, wao dunia ndiyo pepo yao!
 
700+7 = 707

7 x 100% = 0.99%
707

Kama umesoma hesabu kidogo ya shule ya msingi darasa la tatu utagundua upuuzi unaosifia

Kaka hizi hisabaat zako ziweke kwa lugha ya hivi (مجنونمجنونمجنونمجنو&#1606😉 labda zitaeleweka, kwa hivyo ulivyoandika, tutakesha.

Aleyna aleyna, wakatabaru!!
 
Shalet,
ukristo ni maisha, mkristo mzuri ni yule anayeheshimu watu pamoja na imani zao. Yesu alikuwa anawashangaza mara nyingi wanafunzi kwa kutoa mifano yenye kuwaunganisha watu hasa waliokuwa wakidharauliwa nyakati zile na kuwafanyanya waonekane wanayo mema pia na si kama wayahudi wengi walivyodhani, mifano kama ya Msamaria mwema nakadhalika ina akisi hilo, alitaka kuonyesha binadamu wote ni sawa hata kama njia za kumtafuta Mungu wa kweli zinapishana.

Yesu anasema angalieni nyinyi mnaodhani mmesimama msije mkaanguka. Kifupi, ukristo ni heshima, usikivu, unyenyekevu, utu wema, upole na matunda mengine ya roho. Kuwaambia wengine dini yenu ni ya kichawi ni kuwachokoza na kutotaka maelewano nao, na kwa kweli ni ukorofi.
 
hospital, shule, visima, na mambo mengine ya maendeleo ni muhimu sana lakini madrasa na misikiti ni muhimu zaidi b'se vinamsaidia muislam kujiandalia maisha baada ya kufa, maisha ambayo ni ya milele, and always muslims looking the life after death, but dini nyingine ni kinyume cha wanachokifanya waislam, wao dunia ndiyo pepo yao!

Unaumwa wazimu wewe, Marehemu Mohamad mwenyewe huko peponi hajaenda uje uende wewe eti kwa kuwa umeingia msikitini kusoma kitabu ambacho mtunzi wake mwenyewe hajathubutu kukaribia mbingu.

We kama unataka maisha ya milele, mkiri Yesu ya kuwa ni Bwana na mwokozi wa maisha yako.
 
madrasa ni muhimu sana kwani ummfundisha muislam namma ya kumuabudu mola wake aliyemuumba, ili kupata maisha yaliyosalama kesho akhera! alafu shule, hospital, na mambo mengine ya maendeleo yanafuata, muslims always looking the life after death, lakini kinachofanywa na dini nyingine ni kinyume chake, they looking the universe and forget about akhera. khasara kubwa!
Mkuu. Nadhani umeandika hivi kwa sabbu ya mazingira ya post zinazotumwa, kwa bahati mbaya wengi tunatetea dini na hatuzungumzi uhalisia wa kile tunachopaswa kukifanya, yaani kushauriana na kuelimishana kwa hekima ili kusaka maendeleo na ya kimwili na kiroho pia. Hivi ni kweli wakristo hawajengi makanisa?
 
mimi siwezi muabudu mtu (yesu), wala siwezi kuomba anisaidie kwa lolote lile kwani yeye hana sifa ya kuwa mungu! mimi namuamini yesu (issa) kama navyomuamini Mtume muhammadi (s.aw). cha ajabu mmemzushia kuwa amesulubiwa? mungu anasulubiwa? duh! kwahiyo mungu ameshindwa kujiokoa alaf wewe unaomba akuokoe duh hii kali ya mwaka. HAKI ELIMU -TAFAKALI!!!!!!!!!!!!!!!!
 
sasa kati ya yesu na mohamed nani ni mtu aliefanya uasherati na kuzini mpaka na wanawake mateka?
mimi siwezi muabudu mtu (yesu), wala siwezi kuomba anisaidie kwa lolote lile kwani yeye hana sifa ya kuwa mungu! mimi namuamini yesu (issa) kama navyomuamini Mtume muhammadi (s.aw). cha ajabu mmemzushia kuwa amesulubiwa? mungu anasulubiwa? duh! kwahiyo mungu ameshindwa kujiokoa alaf wewe unaomba akuokoe duh hii kali ya mwaka. HAKI ELIMU -TAFAKALI!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Unaumwa wazimu wewe, Marehemu Mohamad mwenyewe huko peponi hajaenda uje uende wewe eti kwa kuwa umeingia msikitini kusoma kitabu ambacho mtunzi wake mwenyewe hajathubutu kukaribia mbingu.--

i ussualy hate these provocative posts especialy in the name of christianity. Nani alikudanganya kuwa ukristo unamfikisha mtu mbinguni? Ukristo ni matendo sio kuitwa John, paulo, maria au hata kujiita Yesu, nje ya kuishi kwa kumpendeza Mungu hata ukimtetea Mungu vipi huwezi kuiona pepo..
 
HOJA HUNA UMEANZA KUTUKANA NDIO TATIZO LENU NYIE WAFUASI WA PETRO! endelea kutukana lakini ukweli ndio!
 
Shalet,
ukristo ni maisha, mkristo mzuri ni yule anayeheshimu watu pamoja na imani zao. Yesu alikuwa anawashangaza mara nyingi wanafunzi kwa kutoa mifano yenye kuwaunganisha watu hasa waliokuwa wakidharauliwa nyakati zile na kuwafanyanya waonekane wanayo mema pia na si kama wayahudi wengi walivyodhani, mifano kama ya Msamaria mwema nakadhalika ina akisi hilo, alitaka kuonyesha binadamu wote ni sawa hata kama njia za kumtafuta Mungu wa kweli zinapishana.

Yesu anasema angalieni nyinyi mnaodhani mmesimama msije mkaanguka. Kifupi, ukristo ni heshima, usikivu, unyenyekevu, utu wema, upole na matunda mengine ya roho. Kuwaambia wengine dini yenu ni ya kichawi ni kuwachokoza na kutotaka maelewano nao, na kwa kweli ni ukorofi.

"Mimi ndimi njia kweli na uzima.Hakuna afikaye kwa baba bila kupitia kwangu"
Yohana 14:6
​

Hakuna njia zilizopishana za kumtafuta Mungu. Njia ni moja, nayo ni Yesu. Ulichopaswa kumwambia Shalet ni kwamba si vyema kuwachokoza watu wengine ikiwa wenyewe wameamua kufuata njia za panya.

"Yeye asiye upande wangu yuko dhidi yangu, naye asiyekusanya pamoja nami hutawanya."

Luka 11:23
​

Huwezi kusema Marehemu wa Mwembechai aliyekuwa anapiga ramli pale kwa kutumia kitabu chenu eti yeye na Yesu wote wanamtafuta Mungu mmoja, huo ni mzaha. Au unataka kusema kwamba Yesu angempigapiga mgongoni na kumwambia 'safi sana'?

Wacha mzaha wewe!
 
Mkuu hebu niambie ni organization ipi ambayo imepewa mandate ya overall supervision of muslim society in Tanzania? Pia niambie ni miaka mingapi sasa shule za kiislamu na jamii ya kiislamu kwa ujumla imekuwa nyuma kwa mambo mengi ya kimaendeleo pia uniambie hii BAKWATA kama chombo pekee kinachotambuliwa na serikali/kilichoanzishwa na serikali kimechukua initiatives zipi (hata moja tu) kujaribu kuikabili hiyo changamoto?

Kwanini tunailaumu BAKWATA?:- Kikiwa ni chombo kikuu cha waislamu tanzania (Tena kimeanzishwa na serikali) hakionyeshi faida yoyote kwa jamii ya waislamu tanzania zaidi ya kusimamia talaka na kutangaza muandamo wa mwezi. Bakwata hiyo hiyo imekuwa mstari wa mbele kuwafanyia zengwe taasisi nyingine za kiislamu zinazoonyesha kutokuridhika na utawala wao, uchaguzi wa bakwata umekuwa unaingiliwa kisiasa sana na matokeo yake viongozi wake wanakuwa incompetent kiasi ambacho hawaoni umuhimu wa kujiwajibisha na mambo ya msingi ya ustawi wa maendeleo ya waislamu (watu mnauliza waislamu wanafeli kwani hao bakwata ni yupi anaelimu ya kueleweka ya secular).

Conclusion:- Bakwata ni chombo kilichoasisiwa na CCM makusudi kwa kulinda maslahi ya chama, mnavyosemaga kampeni za siasa misikitini basi mjue ni hao hao masheikh ubwabwa wa bakwata ndiyo wanaoenezaga siasa za maji taka kwa waumini.
Nimekusoma na kukuelewa vizuri sana muislam wa kweli haitaji bakwata kufika mbinguni
 
Kama hao ndio wamiliki wa radio imaan na TV imaan mhhh hakuna mkristo kunusa hapo ni kanzu kwenda mbele unafiki roho mbaya ugomvi chuki. Ndo zao
 
Back
Top Bottom