Hongera Rais Dr Magufuli kwa mikopo vyuoni

Hongera Rais Dr Magufuli kwa mikopo vyuoni

WANAFUNZI WANALIA WEWE UNAPONGEZA KWELI UMEROGWA MKUU HASA HAWA MWAKA WA PILI NA TATU WAPEWE MIKOPO YAO
 
usiachame usichokijua, kelele zimeisha baada ya vijana kuishiwa hela ya bundle na wengine kurudi vijijini kwao kutulia, hakuna kilichobadilishwa, watu wengi bado hawajapata mikopo
 
Ukweli nikwamba pesa walizopewa wanafunzi wa mwaka wa kwanza kwakutumia vigezovipya wanafunzi wengi wamepata pesa kidogo ambazo azikizimaitaji nakumbuka wakati Mh JPM alivyohutubia UDSM alisemawanafunzi wapewe pesa za chakula na maradhi sawa ilahaikufanyika hivyo huuniuonevu nibora wasitulipie ada ila wote tupewe pesa za kujikimu sawa
 
Ac
Tuwe watulivu na wavumilivu,TUTAFIKA TU NDUGU ZANGU ACHENI HASIRA.
Nashindwa kuelewa ni kwa nini WaTZ tuna akili za ajabu namna hii! Unalipwa kiasi gani mkuu? Mungu anakuona mkuu, usipende sifa za wanadamu kumbe kwa Mungu anakuona takataka tu, nadhani wewe sio mwanafunzi na hapa umetumwa kukaririsha watu ujinga wako
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Da mikopo mnalalamika hampati,haiji kwa wakati,blaa blaa nyingi mno mkishapewa mkamaliza chuo kurudisha mpaka myafutwe kwa tochi ni shida sana
sasa kama wao hawatupi kwa wakati,kwanin nao watudai kwa nguvu san au kutulazimisha kulipa ndani ya muda walopanga wao ilhali kwetu hawafanyi ivo kutupatia kwa wakati?
 
sasa kama wao hawatupi kwa wakati,kwanin nao watudai kwa nguvu san au kutulazimisha kulipa ndani ya muda walopanga wao ilhali kwetu hawafanyi ivo kutupatia kwa wakati?
Ivi mkopo ni lazima,samahani kwa swali hilo
 
unajua sababu na vigezo za wanafunz kupewa mkopo? kama unajua bas ilo swali unaweza ukalijibu mwenyew.samahani kwa swali ilo pia
Hivi serikali zote duniani huwa na mikopo?kwa hapa kwetu lengo ni kisaidia watoto wa maskini,ilansas wafuate utaratibu basi pia wapunguze malalamiko ,samahani kwa swali hilo pia
 
Hivi serikali zote duniani huwa na mikopo?kwa hapa kwetu lengo ni kisaidia watoto wa maskini,ilansas wafuate utaratibu basi pia wapunguze malalamiko ,samahani kwa swali hilo pia
ni sahihi mkuu,kama wako na lengo hilo kweli kusaidia watot wa maskini.basi watekeleze sawa na matakwa yao na ya hao wanafunzi pia ili malalamiko yasiwepo.
 
Madogo hawana mikopo halafu wewe unaleta upuuzi humu!!!
 
Katikati ya mwezi wa Oktoba mpk mwanzoni mwa Nov.kulisikika kelele nyingi sana kuhusu wanafunzi wa vyuo vikuu nchini.Kwa tathmini ya haraka wengi walikuwa wanalalamikia kukosa mikopo,wengine kulalamikia vigezo vipya vya utoaji wa mikopo,nitumie fursa hii kumpongeza mh.Rais kwa kuwawezesha vijana wanaostahili kupata mikopo kuwezeshwa na hali ya hewa kutulia.

Tunaamini kuwa siyo makusudi ya serikali kulalamikiwa na vijana wetu wasomi ila ni mapungufu yaliyopo kwenye mifumo yetu ya utoaji huduma na vilevile nawapongeza vijana wetu kwa kuwa wavumilivu pamoja na mapungufu yaliyojitokeza kwenye mifumo yetu.

Nimepata taarifa mbalimbali kutoka kwa baadhi ya wanafunzi kuwa wameshaanza kulipwa fedha zao na wengine wanaendelea kusaini au kukamilisha taratibu za malipo-hongera serikali yetu.

Vilevile nimedokezwa na personal sources kuwa huenda mpango wa kuwa na dodoso kwa wanafunzi wanaoendelea ukafutwa kutokana na bodi ikatumia taarifa walizonazo kufanya uchambuzi,pamoja na hilo nimetembelea tovuti ya www.heslb.go.tz kuona kama kuna taarifa kuhusu dodoso lakini sijabahatika kuiona.Hongera Mh.Rais na serikali yetu tunawaombea kwa Mungu muendelee hivyo.

Laiti,juhudi zisingefanyika makelele yangeongezeka na kuzua mambo makubwa,hongereni wanafunzi wa vyuo vyetu mf.UDSM,SUA,UDOM,MZUMBE,ST.AUGUSTINE,MUHIMBILI,SEKOMU,MANDELA.MWENGE N.K

NINAWATAKIA AFYA NJEMA NA UTUMISHI ULIOTUKUKA.

WASALAAM
DOFFA
Mkuu upo serious??? au unatania tu
 
Dah!hii nchi ina safari ndefu sana....kwa hiyo na wewe ambaye unapongeza kupewa haki yako unajiita msomi
 
hongera kwa serikali,ila isije kuwa baada ya ile clip ya kampeni
 
Unajua mimi nimekosa mkopo na nasoma udaktari na nimesoma shule za kata zote. Aisee bangi yako haijaanza kulimwa Tanzania
 
Back
Top Bottom