Hongera Rais Dr Magufuli kwa mikopo vyuoni

Hongera Rais Dr Magufuli kwa mikopo vyuoni

DOFFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
425
Reaction score
233
Katikati ya mwezi wa Oktoba mpk mwanzoni mwa Nov.kulisikika kelele nyingi sana kuhusu wanafunzi wa vyuo vikuu nchini.Kwa tathmini ya haraka wengi walikuwa wanalalamikia kukosa mikopo,wengine kulalamikia vigezo vipya vya utoaji wa mikopo,nitumie fursa hii kumpongeza mh.Rais kwa kuwawezesha vijana wanaostahili kupata mikopo kuwezeshwa na hali ya hewa kutulia.

Tunaamini kuwa siyo makusudi ya serikali kulalamikiwa na vijana wetu wasomi ila ni mapungufu yaliyopo kwenye mifumo yetu ya utoaji huduma na vilevile nawapongeza vijana wetu kwa kuwa wavumilivu pamoja na mapungufu yaliyojitokeza kwenye mifumo yetu.

Nimepata taarifa mbalimbali kutoka kwa baadhi ya wanafunzi kuwa wameshaanza kulipwa fedha zao na wengine wanaendelea kusaini au kukamilisha taratibu za malipo-hongera serikali yetu.

Vilevile nimedokezwa na personal sources kuwa huenda mpango wa kuwa na dodoso kwa wanafunzi wanaoendelea ukafutwa kutokana na bodi ikatumia taarifa walizonazo kufanya uchambuzi,pamoja na hilo nimetembelea tovuti ya www.heslb.go.tz kuona kama kuna taarifa kuhusu dodoso lakini sijabahatika kuiona.Hongera Mh.Rais na serikali yetu tunawaombea kwa Mungu muendelee hivyo.

Laiti,juhudi zisingefanyika makelele yangeongezeka na kuzua mambo makubwa,hongereni wanafunzi wa vyuo vyetu mf.UDSM,SUA,UDOM,MZUMBE,ST.AUGUSTINE,MUHIMBILI,SEKOMU,MANDELA.MWENGE N.K

NINAWATAKIA AFYA NJEMA NA UTUMISHI ULIOTUKUKA.

WASALAAM
DOFFA
 
Katikati ya mwezi wa Oktoba mpk mwanzoni mwa Nov.kulisikika kelele nyingi sana kuhusu wanafunzi wa vyuo vikuu nchini.Kwa tathmini ya haraka wengi walikuwa wanalalamikia kukosa mikopo,wengine kulalamikia vigezo vipya vya utoaji wa mikopo,nitumie fursa hii kumpongeza mh.Rais kwa kuwawezesha vijana wanaostahili kupata mikopo kuwezeshwa na hali ya hewa kutulia.

Tunaamini kuwa siyo makusudi ya serikali kulalamikiwa na vijana wetu wasomi ila ni mapungufu yaliyopo kwenye mifumo yetu ya utoaji huduma na vilevile nawapongeza vijana wetu kwa kuwa wavumilivu pamoja na mapungufu yaliyojitokeza kwenye mifumo yetu.

Nimepata taarifa mbalimbali kutoka kwa baadhi ya wanafunzi kuwa wameshaanza kulipwa fedha zao na wengine wanaendelea kusaini au kukamilisha taratibu za malipo-hongera serikali yetu.

Vilevile nimedokezwa na personal sources kuwa huenda mpango wa kuwa na dodoso kwa wanafunzi wanaoendelea ukafutwa kutokana na bodi ikatumia taarifa walizonazo kufanya uchambuzi,pamoja na hilo nimetembelea tovuti ya www.heslb.go.tz kuona kama kuna taarifa kuhusu dodoso lakini sijabahatika kuiona.Hongera Mh.Rais na serikali yetu tunawaombea kwa Mungu muendelee hivyo.

Laiti,juhudi zisingefanyika makelele yangeongezeka na kuzua mambo makubwa,hongereni wanafunzi wa vyuo vyetu mf.UDSM,SUA,UDOM,MZUMBE,ST.AUGUSTINE,MUHIMBILI,SEKOMU,MANDELA.MWENGE N.K

NINAWATAKIA AFYA NJEMA NA UTUMISHI ULIOTUKUKA.

WASALAAM
DOFFA
Ninamashaka na elimu yako
 
Wavaa nguo za kijani-njano
Tuombeane kheri yote tutayafanikisha kwa pamoja hakuna cha nguo ya kijani,bluu,nyekundu,zambarau,nyeupe wala hudhurungi.Tanzania ni yetu sote tujaribu ku-balance akili.
 
Hivi watz nan ameturoga, kutoka wanafunzi elfu sitini had elfu 25...unatoka hko na mbege zako na kutoa hongera kindezi....kamuone majimatefu akuague
Ingekuwa mbege angelikuwa na akili ya kutosha.!
 
huyu anaetoa hongera itakuwa yy n first year so kapata mkopo mm mkp xx cjapata mkopo xx nshangaa anavyosema wanafunz wamepewa mkopo.
 
Tuwe watulivu na wavumilivu,TUTAFIKA TU NDUGU ZANGU ACHENI HASIRA.
 
Da mikopo mnalalamika hampati,haiji kwa wakati,blaa blaa nyingi mno mkishapewa mkamaliza chuo kurudisha mpaka myafutwe kwa tochi ni shida sana
 
mapema sana kuwaamini hao jamaa....ucwe unaamin vtu mapema...huwez jua kiki gan inayofuata hapo mkuu!!!
 
Acha siasa me ni mmoja ya mwanafunzi wa 1st year ambaye mpaka sasa sijapata mkopo
Na sijawai samo shule ya private

Pole, lakini pia ni vizuri kujua sio kila aliyesoma private anauwezo na kuna wengine waliosoma za serikali wazazi wao wana uwezo. Kutumia kiashiria cha mtu kasoma wapi peke yake haitoshi kujua uwezo wa wazazi.
 
huwa situkanagi but kwa uzi huu numekutukana kimoyo moyo tusi kubwa. hivi unasifia nini hapo sasa watu tuko hatujui tunapata wapi hela ya ada na accommodation mkopo huo unaosema watu wamepata upi?vigezo nnavyo kayumba f1-f6,yatima,coz ya afya muhimbili. WW UMEKULA MAHARAGWE YA WAPI UNAKUJA KUJAMBA PONGEZI CJUI ZAWAPI
 
Back
Top Bottom