• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hongera Pride FM Mtwara

Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,022
Points
1,250
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,022 1,250
Nimekuwa nikisikiliza Pride FM ya Mtwara kupitia internet, kusema kweli nimefurahishwa na ubora wa vipindi vyao pamoja na umahiri wa watangazaji wao. Nawapa sana hongera na nawaomba wazidi kudumisha ubora huo na wawe mfano wa kuigwa.
 
kimpe

kimpe

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
884
Points
1,000
kimpe

kimpe

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
884 1,000
Declare ur interest kwanza

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,885
Points
2,000
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,885 2,000
Hiyo radio nimetokea kuipenda sana tofauti la leo nyingine ..maneno mengi na matangazo kibao,na kuna ile nyingine ya Iringa siyo mbaya sana nayo pia.
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,022
Points
1,250
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,022 1,250
Declare ur interest kwanza

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
Sina interest yoyote Mkuu. Naongea kutoka hisia zangu. Mtwara si kwetu ingawa niliishi mkoa huo zaidi ya miaka 30 iliyopita. Nimefurahishwa tu kuwa kwangu mimi redio hii ya Mtwara imezipita zote zile ambazo ninasikiliza.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,996
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,996 2,000
sina interest yoyote mkuu. Naongea kutoka hisia zangu. Mtwara si kwetu ingawa niliishi mkoa huo zaidi ya miaka 30 iliyopita. Nimefurahishwa tu kuwa kwangu mimi redio hii ya mtwara imezipita zote zile ambazo ninasikiliza.
we unaipata ukiwa maeneo gani ya dunia kwa sasa??
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,387
Points
2,000
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,387 2,000
PrideFM..na Dk MTuli...mtatuzi wa kero za wanachi wa Mtwara, Moto ushwaka....iko pouwa sana ni 87.8FM inapatikana
 
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
2,813
Points
0
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
2,813 0
Sina interest yoyote Mkuu. Naongea kutoka hisia zangu. Mtwara si kwetu ingawa niliishi mkoa huo zaidi ya miaka 30 iliyopita. Nimefurahishwa tu kuwa kwangu mimi redio hii ya Mtwara imezipita zote zile ambazo ninasikiliza.
HII redio ni mfano mzuri sana,kumbe ni radio ya mtwara!big up
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,022
Points
1,250
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,022 1,250
we unaipata ukiwa maeneo gani ya dunia kwa sasa??
Inapatikana pande zote za dunia ambapo kuna mtandao wa internet. Kama ulisoma vizuri post yangu ni kuwa naisikiliza kupitia internet. Natumaini ukiwa na internet utaipata.
 
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
1,366
Points
1,225
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
1,366 1,225
mi cjaelewa iko poa kwa vp au wanaponda serikali?
 
S

SPANERBOY UDZUNGWA

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
624
Points
225
S

SPANERBOY UDZUNGWA

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
624 225
haifanani na radio IMANI?
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
7,118
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
7,118 2,000
Asante kwa promo! Njoo uchukue chako!
 
suleym

suleym

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,918
Points
1,500
suleym

suleym

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,918 1,500
dah kuna hii ya masharobaro safari fm 89.9 fm
 
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
2,813
Points
0
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
2,813 0
NIMESIKIA pride fm leo hii,kwamba marehemu Bob Makani akiwa mwanafunzi Makerere University aliichezea Uganda national team katika fainali ya kombe la gossage dhidi ya tanganyika ambapo yeye akiwa centre half,tanganyika ilifungwa katika hiyo final game.Vilevile mhindi wa kwanza kucheza big time soccer tanzania alitwa Bulji kutokea mtwara.
mchezaji chumi kutokea mtwara aliichezea timu ya taifa continuosly for 13 years-sidhani kama kuna mchezaji mwingine aliyeifikia hii feat
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,961
Points
2,000
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,961 2,000
Nimekuwa nikisikiliza Pride FM ya Mtwara kupitia internet, kusema kweli nimefurahishwa na ubora wa vipindi vyao pamoja na umahiri wa watangazaji wao. Nawapa sana hongera na nawaomba wazidi kudumisha ubora huo na wawe mfano wa kuigwa.

Kwa kweli hawa jamaa wako fit sana yaani ni mfano wa kuigwa hapa nchini. Sikutegemea kama nitakuja kusikiliza radio bora toka mikoani zaidi ya Dar Es Salaam. Kwa uhakika hawa jamaa wanawashinda Clouds, Radio 1, na nyingi tu za hapa Dar Es Salaam. Mmiliki wao inabidi awaongezee mshahara watangazaji wake la sivyo watachukuliwa na hizi radio za kipuuzi za hapa mjini kiingereza kibovu kiiiingi wakati wakati asilimia kubwa ya wasikilizaji wao ni waswahili, wanakera sana.
 

Forum statistics

Threads 1,405,665
Members 532,079
Posts 34,492,385
Top