Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera mbunge Shah na ITV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kingadvisor, Dec 22, 2011.

  1. kingadvisor

    kingadvisor Senior Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kumpongeza mbunge Abudulkarim Shah kwa moyo na kujitolea aliouonyesha kusaidia wahanga wa mafuriko Dar es salaam.kajitolea kukodi boti na kujitolea yeye mwenyewe kufanya kazi ya uokoaji katika mazingira hatarishi .

    Wabunge wangekukuwa wanajitolea hivi kama huyu mbunge kwenye maeneo hatari ya majanga kama huyu ningeunga mkono waongezewe posho lza ubunge akini kwa sasa HAPANA.Labda aongezewe huyu Abdulkarim SHAH.Wengine wasubiri.

    Pia niipongeze ITV kwa taarifa murua ya habari iliyokuwa na muda mrefu sana wa kuonyesha taarifa za mafuriko.Ndivy hata CNN na BBC wanavyofanya litokeapo jambo kubwa coverage ya taarifa inakuwa ndefu.Taarifa za habari za TV zingine walionyesha taarifa muda mdogo utafikiri ni Non issue na walionyesha zaidi taarifa zenye kuonyesha picha ya msomaji taarifa ya habari sura yake na anayosoma na viongozi na watoa maoni wakiongea,badala ya kuonyesha muda wa kutosha mafuriko yenyewe yalivyokuwa na waokoaji wakiwa kazini.Nadhani iko haja wenye TV kujua tofauti ya taarifa ya habari ya TV na radio kuwa tofauti yake si kuwa kwenye radio humwoni mtangaziji bali kwenye TV unamwona siyo hivyo.Tofauti ni kuwa Kwenye TV unaliona tukio linalotangazwa wakati kwenye Radio hulioni.Hawa wahariri wa TV wanatakiwa warudishwe shule za utangaziji au waende ITV,BBC,CNN ,AL JAZEERA N.K wakajifunze.Hata MLIMANI TV warudi shule.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    katimiza wajibu wake said lead by example
     
  3. kingadvisor

    kingadvisor Senior Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angekuwa ni mbunge wa Dar es salaam tungesema katimiza wajibu wake lakini huyu Abdulkarim Shah ni mbunge wa Mafia hivyo kusaidia watu wa Dar es salaam ni zaidi ya kutimiza wajibu wake!
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    mkuu wa kaya na yeye ashukuriwe kwa kuchukua picha za mafuriko kwa helikopta..
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu! hakuna wana-mafia katika hayo mafuriko!? wapiga kura wake walikuwepo...ofcourse ni mbunge wa jamuhuri ya muungano wa tanzania not unless otherwise hilo ni jimbo tu anawajibika kwa watanzania hivo ni wajibu wake.
     
  6. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Wewe umepotelewa na fuse za akili? kwani huyu ni Zungu, huyu ni MBUNGE WA MAFYA! yeye ameonesha uungwana wa kuwa sisi sote TAnzania ndugu, halafu naomba kuuliza! huyu si yule alikuwa anasemwa kuwa amegawiwa kiwanja mafya au sio huyu? Ama kweli amesakamwa kumbe ni mtu mzuri wa mfano! wengine mbona hatuwaoni! Zito kabwe yuwapi? kina Mbowe na Slaa wapo wapi? zile helicopter zao imekuwaje? au ??? maana huwa kitu kidogo wapo mstari wa mbele au mnapendsifa za bure? kweli nimewadharau sana !
     
  7. kingadvisor

    kingadvisor Senior Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anyway yote heri mkuu ila wabunge wa Dar sikuwaona kwenye hayo mafuriko wakihangaika kuokoa ,labda wanaanda waraka wa kisomi na kitaalamu wa rambi rambi ambao utatolewa kwa vyombo vya habari badala ya kupelekwa kwa wahanga wa mafuriko kama ule wa DR.slaa uliotolewa na Chadema kuonyesha masikitiko yao kwa maafa yaliyotokea

    Nadhani vyombo vya habari nao siku hizi ni wabunge.Maana wakuu wa vyama na serikali wakitoa hizo salamu za rambi rambi huwa zinapelekwa kwa vyombo vya habari .Yaani mazishi kinondoni salamu za rambi rambi zinapelekwa ukumbi wa habari maelezo katikati ya jiji.Vyombo vya habari jiandaeni kupokea nyaraka za kusikitishwa na yaliyotokea.Hivi mkizipokea huwa mnazipeleka wapi wakati nyie sio wahanga wa hayo majanga?
     
  8. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Huo haukuwa wajibu wake ! wewe ulikuwepo? maana kama hiyo ni tija basi na wewe kama Mtanzania ulitakiwa ukakodi boti pale ferry ukawaokoe wenzetu mnapenda sana kusema sema , nadhani angekuwa mbowe hapo au slaa sifa zingetoka! muwe na shukrani hebu sifieni siku moja moja jamani looh!
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Sifa mojawapo ya Kiongozi bora!
    Tukisema JK ni mtawala siyo kiongozi wengine wanabisha!
     
  10. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160

    Wewe kwani ulitaka JK afanye nini? nini maana ya RAis na mawaziri wake, wabunge, wakuu wa mikoa, wenyeviti wa serikali za mitaa, hao wabunge wenu kina mbowe na slaa mbona hatukuwaona? na mbona hawakuonesha mfano tukawaona wa maana sana ! Rais aliota kuwa yangetokea mafuriko? na hata angekuwepo angezuia? mbona mnashindwa kufikiri kama kweli ni great thinkers! ile ni QUDRA ya Mwenye Ez Mungu , alie juu,.. na huwezi kuiepuka tunatakiwa tu kumshauri RAis nini kifanyike kwa wale wenzetu wa MAbondeni na sio kulaumu!
     
  11. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa haya maandishi..hivi na wewe ni great thinker??
     
  12. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,677
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ITV wako long kwenye game
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,249
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    waandishi wetu miezi 3 pale buguruni tsj...wao wasanii wa bongo movie na bongo flavour ndo habari
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,940
    Likes Received: 2,454
    Trophy Points: 280
    Nampongeza sana Huyu mbunge ila nina swali moja tu kwake!!!angejitahidi kutafuta suluhu ya usafiri hasa wakati wa kushuka toka kwenye meli....kuja nchi kavu!!angetafuta boti isaidie ....anakimbilia dar kwenye media sisi wakaazi wa mafia tunazama kila siku na shida kibao hasa kwa wamama na watoto!!!!!cheap popularity!!
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 20,207
    Likes Received: 7,486
    Trophy Points: 280
    Asee sijaelewa yaani
    naona kama hapa ni kiwiliwili cha hii report
    hebu nambie ilikuwaje
    make tangu nimevamiwa
    na mafuriko hapa tabata
    no umeme
    ni mawasilianoi yoyote
    kafanyaje huyu mhishimiwa member of parliament?
     
  16. kingadvisor

    kingadvisor Senior Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa suala la umeme ni la TANESCO,Barababara kuna wenyewe.Mpaka wapende.Mimi kuna siku barabara ilifumuka nikaamua kubeba mavifusi ya mawe n.k ili nitengeneze nilihojiwa kama mimi ni engineer,kibali nimetoa wapi nilihojiwa kuanzia serikali ya mtaa hadi wale akina wafanyakazi koko ambao ukiwauliza kwani wewe unayenihoji ni nani? wanakwambia hunijui mimi utajuta!! usipende kunijua wala kunitaka kitambulisho.Anyway kama mnabisha tafuta mtu wa kujitolea awe wewe,mbunge au nani ajaribu kutengeneza hayo maumeme,na madaraja yaliyobomoka uone mziki wake.Labda ujaribu wewe siamini kuwa ukoo wenu wote ni maskini na wachovu atakuweko walau mmoja mwenye uwezo mwambie ajaribu.Mbunge kafanya sehemu yake.
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    Hivi Jimbo la mafia si ndio linaongoza Tanzania kwa wakazi wake kutokuwa na vyoo?
     
  18. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 449
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimejifunza kitu hapa, na ninatoa pendekezo....kuna umuhimu gani wa wasomaji habari wa tv kuonekana? kwani sisi tunawaangalia wao au tunawasikiliza na kuangalia matukio? Kuanzia sasa wawe wanatokea kujitambulisha na kuendelea na habari bila kuonekana na mwishoni waonekane wanapoaga watazamaji.
     
Loading...