Hongera Marando kwa kumpangua Masati:Vita ni Vita Muraa


Simple

Simple

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2009
Messages
249
Likes
7
Points
35
Simple

Simple

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2009
249 7 35
Pongezi zangu kwako Bwana Marando kwa kupangua hukumu ya kipambavu na ya uonevu aliyoitoa Jaji Masati kwenye kesi ya Nguza family.
Jaji Masati ni mtu makini, mwenye uzoefu mkubwa wa sheria, mcha Mungu na asiyekuwa biased. Lakini ilipofika kwenye kesi hii,,mzee huyu alichemsha mno kwa kutumia jazba, upendeleo kwa upande wa mashitaka na kutoa hukumu upesi upesi bila kuzingatia uzito wa kesi yenyewe.(Sijui alishinikizwa au utashi wake ndo uliishia pale)
Binafsi nilikuwepo Kisutu siku Nguza family wanahukumiwa jela ya maisha, niliingiwa na mshtuko mkubwa baada ya Jaji yule kumaliza kusoma hukumu yake kwa maneno ya jazba na chuki.

Pongezi zangu kwa Marando kwanza kabisa kwa kuisaidia familia ya Nguza kutendewa haki( vijana wawili wako nje sasa), pili kwa kuanisha upuuzi wa Jaji Masati.

Sijui Jaji huyu anajisikia hivi sasa, ukizingatia amewapotezea vijana wale wawili miaka saba, ambayo walifungwa. Wangekuwa wanawe sijui angejisikiaje?

Imefika kipindi sasa, waTanzania tuachane na sheria za jazba na uonevu na kuiacha haki isimame.
Aliyekosea aadhibiwe TU pale inapothibitika beyond reasonable doubt, sio kutumia mitazamo binafsi.

Mapambano yanaendelea Marando,,usikate tamaa...kama vipi wapeleke kina papii wakafungwe Congo maana hapo Bongo ngoma yao ishakuwa ingwe.
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,253
Likes
1,391
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,253 1,391 280
Huna uhakika na unachokiongea na pia huna ufahama wa kile unachokizungumza. Hiyo haitoshi bado wewe si mkweli. Unasema Jaji Masati ndio alimuhukum babu Seya? Km unakumbukumbu nzuri utakumbuka kuwa Jaji Masati alikuwa miongoni mwa majaji waliosikiliza rufaa ya kesi ya kina Seya.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,572
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,572 280
Huna uhakika na unachokiongea na pia huna ufahama wa kile unachokizungumza. Hiyo haitoshi bado wewe si mkweli. Unasema Jaji Masati ndio alimuhukum babu Seya? Km unakumbukumbu nzuri utakumbuka kuwa Jaji Masati alikuwa miongoni mwa majaji waliosikiliza rufaa ya kesi ya kina Seya.
na wewe hujui .Jaji Masati alikuwa mwenyekiti wa jopo la majaji hao..
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,253
Likes
1,391
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,253 1,391 280
na wewe hujui .Jaji Masati alikuwa mwenyekiti wa jopo la majaji hao..
Pls sijatoa details za mwenyekiti wala makamu mwenyekiti. Nimeongelea majaji as a group. Read between lines
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
na wewe hujui .Jaji Masati alikuwa mwenyekiti wa jopo la majaji hao..
Na wewe pia huna unalolijua,kwenye mahakama ya rufaa JAJI NATALIA KIMARO ndio alikuwa mwenyekiti,jana nilisaidia kupost nakala ya hukumu hiyo,tafuta thread iliyoandikwa HUKUMU YA BABU SEYA HII HAPA usome,na wewe mwenye thread hii Jaji MASSATI hajamuhukumu Babu SEYA kule Kisutu aliyemhukumu ni hakimu anaitwa mama Lyamuya.,tena ujue hao jamaa hawawezi kupelekwa KONGO
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,225
Likes
2,597
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,225 2,597 280
Ndio sababu ya kuweka appellate machinery ili kuondoa matatizo kama haya. Mara nyingi interpretaion ya sheria na ushahidi sio straight forward hivyo na maamuzi ya majaji/mahakimu wawili yanaweza kuwa tofauti.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,572
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,572 280
Na wewe pia huna unalolijua,kwenye mahakama ya rufaa JAJI NATALIA KIMARO ndio alikuwa mwenyekiti,jana nilisaidia kupost nakala ya hukumu hiyo,tafuta thread iliyoandikwa HUKUMU YA BABU SEYA HII HAPA usome,na wewe mwenye thread hii Jaji MASSATI hajamuhukumu Babu SEYA kule Kisutu aliyemhukumu ni hakimu anaitwa mama Lyamuya.,tena ujue hao jamaa hawawezi kupelekwa KONGO
mwenyekiti wa kijiji chenu au
 
I

IMBOMBONGAFU

Senior Member
Joined
Jun 7, 2009
Messages
148
Likes
0
Points
0
I

IMBOMBONGAFU

Senior Member
Joined Jun 7, 2009
148 0 0
sawa tumpe Ubunge kwa kutetea wabakaji
 

Forum statistics

Threads 1,214,711
Members 462,830
Posts 28,520,642