Hongera Hazina kwa kazi nzuri

Hongera Hazina kwa kazi nzuri

Nina wasiwasi na mtoa mada... pengine ni mtu wa ndani ktaka kujizolea misifa... mishahara mbona watu wengi account hazijasoma!?? Ni vitengo ngani unauhakika wamepata mshahara? Wewe unatoka kitengo gani?
 
Kwel wengine ac hazijasomeka mpaka leo sijui yeye labda. Hongera kama ni kweli mpendwa.
 
Mnaobisha ulizeni watu wa mkoa wa Lindi, Shinyanga, Mbeya nk. Kama hujapata mshahara tatizo liko hukohuko kwenu au kwenye sekta yenu! Muulizeni mwajiri wenu.
 
Jamani mkitaja hazina wengine mnatuongezea machungu hazina wanafanya kazi kwa kasi mpya na nguvu mpya kurudi nyuma,hat hapa DSM zipo taasisi za umma hazijapata mshahara.Sijui mnazungumzia hazina ya mbinguni?
 
Jamani mkitaja hazina wengine mnatuongezea machungu hazina wanafanya kazi kwa kasi mpya na nguvu mpya kurudi nyuma,hat hapa DSM zipo taasisi za umma hazijapata mshahara.Sijui mnazungumzia hazina ya mbinguni?

Kwa maneno yako kwahiyo wengine wamepata mshahara!
 
Huku Bukoba hatujapata, we kama umetumwa kusema uongo wako hapa usituzingue. Kachukue posho yako sasa.
 
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni! Napenda kuwapongeza wahusika wote wanaohusika na hazina kwa kutoa mishahara ya watumishi mapema kabla ya tarehe stahili; wamefanya kazi nzuri sana mwezi huu ambao bado siku chache Watanzania wataungana na watu wengine duniani kusherehekea sikukuu za Krismas na Mwaka mpya. Hongera Mawaziri wahusika, makatibu wa Wizara, Wakurugenzi na wadau wengine pokeeni pongezi hizo na mwendelee hivyo na miezi ijayo.
Wewe vipi wewe? Leo tarehe 25 December na bado mshahara wangu haujaingia kwenye akaunti. Merry xmas.
 
Mkuu hiyo ni right yenu na sio privilege.

Unajua ukikaa katika jamii ambayo mambo yanakwenda kinamnanamna wakipatikana watu ambao wanafanya kazi vile inavyopaswa kuwa mtu ataona hao jamaa wanastahili pongezi kumbe wanatimiza majukumu yao
 
Nashangaa mtu kutoa hongera kwa kitu cha kawaida. Ni kama kumwambia mtu "hongera kwa kutotoka nyumbani kwako uchi"!

Unajua dini ya kikristo ni dini ina heshima kuliko chochote kile hata kama ingekuwa inafika katikati ya mwezi mshahara ungetoka mda huo huo.xmass ni sikukuu ambayo uambatana na mwaka mpya na mpakahivi leo naongea ukimuulizia mwislam yoyote kwa sasa ni mwaka gani wa kiislam,atakujibu mie sijui.waislam wote wanatumia miaka ya kikristo mpaka hata kwenye maandishi yao.unacheza na dini ya kikristo?thubutu we.ni dini inaogopwa na asiye mkristo.hata ukichukia ukweli ndo huo
 
Mohamedi Mtoi,

..hata wakati huu ambapo Katibu Mkuu ni Alhaj Ramadhan Kijjah?

..vipi kuhusu wakati waziri wa fedha akiwa ni Prof.Kighoma Ali Malima, Jakaya Mrisho Kikwete, Zakhia Meghji, na Mustafa Mkulo??

..hao mawaziri wote Waislamu nao walikuwa wakiwakandamiza Waislamu wenzao??
hawa jamaa hata nchi zinazo endeshwa kiislam wanalaamika wananyanyaswa mfano misri wanasema katiba mpya ina wapendelea siasa kali.Hata mbinguni watalamika wanaonewa
 
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni! Napenda kuwapongeza wahusika wote wanaohusika na hazina kwa kutoa mishahara ya watumishi mapema kabla ya tarehe stahili; wamefanya kazi nzuri sana mwezi huu ambao bado siku chache Watanzania wataungana na watu wengine duniani kusherehekea sikukuu za Krismas na Mwaka mpya. Hongera Mawaziri wahusika, makatibu wa Wizara, Wakurugenzi na wadau wengine pokeeni pongezi hizo na mwendelee hivyo na miezi ijayo.
Wewe acha uongo mbona mimi leo ni tarehe 25/12 sijapata? Na sio mimi tu basi sisi wote wa mashirika ya umma pamoja na vyuo vya elimu ya juu hakuna fedha ambayo imeingia kwenye accounts. HIZO SIFA UNAWAPA ZA NINI?
 
Dini ya kiislam ni dini inayofatwa na watu wasikuwa na maadili,wasio na busara,tabia mbaya ni kwao,fujo vurugu na matatizo mbalimbali ni kwao ndo maana watu wengi wanawatafakari kuwa ni watu waliokosea njia.makamu wa rais juzi alisema na namnukuu"waislam wanakosa elimu ya dini na ya dunia" mwisho wa kunukuu.Rais mwinyi wakati wa utawala wake alisema nanukuu"waislam wapelekeni watoto wapate elimu vingine mtaishia kulalamika"mwisho wa kunukuu.udhaifu upo ebu jitazame upya.
 
kama wewe umepata kaa kimya,wengine badoooo,

Mkuu humu Jf ruksa kutoa taarifa kwa kile ulichokiona, kusikia nk. Kwa hiyo kuwaambia watu suala la maslahi yao si jambo baya..!
 
Sisi kwetu mpaka tunaondoka tarehe 24 ngoma ilikuwa DROO! Jana niliangalia taarifa ya habari kwenye TV walionyesha misururu milefu kwenye ATM siku ya Mkesha.

Hii inaonyesha ushindi ulipatikana dakika za MAJERUHI! Sioni sababu ya kuwapa sifa nzuri hivyo. Wajipange.
 
Back
Top Bottom