Hongera Diamond na Neyo!!!!!


J

jfamily

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2016
Messages
208
Likes
180
Points
60
Age
40
J

jfamily

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2016
208 180 60
Diamond ni balaa na wakubali tu huyu jamaa ni the best in tz na anafikiria kazi yake iwe ya kimataifa zaidi na ndiyo stage aliko kwa sasa wacha wajinga waseme lkn ukweli wanaujua
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
84,159
Likes
126,859
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
84,159 126,859 280
Wafitini ndivyo walivyo Mkuu, badala ya wao kujituma ili wawe na mafanikio makubwa kama ya DP au hata zaidi badala yake wanaanza fitina dhidi ya DP.
 
unanitaka

unanitaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2014
Messages
2,178
Likes
510
Points
280
unanitaka

unanitaka

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2014
2,178 510 280
Kutoka dimpoz achafue hali ya hewa, vijana wa diamond wanaanzisha thread zaidi ya 10 kwa siku hhaahahahahhahaha. Dimpoz aligusapo pabaya
 
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
3,055
Likes
3,328
Points
280
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
3,055 3,328 280
Mwaka mzima kiba amepata show moja nje ya Tz,tena baada ya kuchomekwa kama suprise artist Mombasa,baada ya hiyo anasubiri fiesta mwakani
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,220
Likes
19,217
Points
280
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,220 19,217 280
Eti jamani!Hawa jamaa wanapenda kujifariji kwa mambo madogo sana.
Sio ajabu boss wao ameshapost huko Instagram
Tumeanza kuota ndoto za Grammy!

Basi hapo watoto wa kariakoo tunawakeraaaaa! Mnanunaaaaa, hamtupendiiiiiiiiii..

# wcb # winners cycle
 

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,133