Honesty Is the Best Policy…. Lakini Kwenye Mapenzi Sometimes Uongo Is the Only Answer


VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Siongeli kumdanganya mpenzi wako kwamba amependeza wakati anachukiza…. Hapana!!!!! Lakini Je? Kuna ubaya gani kumficha mwenza wako kama ukweli unajua utamuumiza, na hawezi kuvumilia….. Just imagine for any reason umemcheat mwenza wako… Sasa umeona ulilofanya halifai na hutaki tena kurudia kosa… Je? utamwambia mwenza wako?..... Sababu ukweli hauwezi kumsaidia chochote bali utamuumiza tu. After all What You Don’t Know Wont Hurt You……. Mimi naona hapa lies is for the good na Ukweli in this situation utabomoa na si kujenga….
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,466
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,466 280
mmmmhh bwana wee
kwanini u cheat at the 1st place ..
ka unajua utamuumiza mwenzie.....

but to same extent nakubaliana nawe si lazima useme kila kitu..
mmmhhh itakuwa ka vile unaiba "lakini kuremba tu maneno utasema nachukua bila kuomba"
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,150
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,150 280
raha ya uwongo ni kuzuia visasi na malumbano
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
si vizuri kusema uongo lkn kuna wakati unasaidia,but truth will set u free
 
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
1,231
Likes
5
Points
135
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
1,231 5 135
Jamani inawezekana kabisaa mnachosema ni sahihi lakini mnakumbuka they say "the truth always has a way to come out?"
No matter how many times u lie, na sasa its better that she/he hears the truth rather than hearing the lie! Things will get even uglier!
Besides don't they say that 'the truth will set u free'?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,150
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,150 280
sometimes sio uwongo bali ni half truth......hapo huwezi nihukumu kwa kusema uwongo....
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
No matter how much you lie but one day the truth will be reviled ambapo kwangu mimi naona ndio itakuwa worse zaidi
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
79
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 79 145
Maybe, but someone who always clean mimi namwogopa. Yaani hawa wanakuwa ndo waongo wakubwa, it worth to give little of your downside without going into details.

Kumbuka kama siku utakamatwa
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
si vizuri kusema uongo lkn kuna wakati unasaidia,but truth will set u free
Ni kweli the truth will set you free lakini je mwenza wako? Hapa ni kwamba utakuwa unashusha mzigo toka kwako na kumkabidhi huo mzigo mwenzako wa maumivu na mawazo zaidi
 
Julz

Julz

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
107
Likes
5
Points
0
Julz

Julz

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
107 5 0
Not telling the truth doesn't mean u r lying!!!Mi napendaga kutosema ukweli wala uongo....hujaulizwa kitu unaanza mwenyewe kusema uongo au iwapo umeulizwa sio lazima ujibu swali husika hama topic ili usidanganye wala kusema ukweli, simpo!!!
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
No matter how much you lie but one day the truth will be reviled ambapo kwangu mimi naona ndio itakuwa worse zaidi
Wanaoshikwa huwa ni repeat offenders..... kuna wengi sana huwa wanacheat lakini hawashikwi
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
wanaoshikwa huwa ni repeat offenders..... kuna wengi sana huwa wanacheat lakini hawashikwi
tena watu kama hawa ndio unakuta mara kwa mara wanasamehewa na bado wanaendelea kuumiza mioyo ya watu
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
tena watu kama hawa ndio unakuta mara kwa mara wanasamehewa na bado wanaendelea kuumiza mioyo ya watu
This is the problem mkuu.... kuna watu ukiwasamehe wanatumia wema wako kama ubwege..... they mistake ustaarabu na ubwege.... ukiwapa chance tu.... wataanza kuleta watu hadi ndani ya nyumba
 
Futota

Futota

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
524
Likes
11
Points
35
Futota

Futota

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
524 11 35
Aisee mimi mtazamo wangu ni kwamba, hakuna kufuata mambo ya kizungu, eti-- hata uki cheat mweleze mwenzako ukweli, kidini ni vizuri kuwa mkweli, better come clean hii itajenga mahusiano mazuri, mwenzako akifahamu ukweli atakusamehe blah blah blah. Ukweli ni kuwa hata mbele ya mtutu au panga, usithubutu kusema ukweli na kukubali kuwa ume cheat, mwanamme kwa kiafrika bwana hana msalie mtume, yaani hapo ndio utakuwa mwenyewe umejipa talaka! Na kama ni buzi la kuchuna ndio hivyo utakuwa umelifungua kamba LOL
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,297