Hon Mizengo P. Pinda amua moja, kusuka ama kunyoa

Hon Mizengo P. Pinda amua moja, kusuka ama kunyoa

Bora kueleza wazi ukweli wa moyo wako kuliko kuishi gereza la fikira kwa kuwafurahisha eti wakubwa wako.kama baba yako anafanya kosa anambiwa ukweli sembuse kiongozi mwenzio looo!
 
heheeee mnamtaka Pindaa aje wasaidia kufungua Mafaili ! heheheeeeee CCM B inazidi kujiimarisha ....uwiiii kama A ipo B ya nini ??? In Mwinyi Voice .......
 
Mkapa hakukosea leo, kuwa kuna watu na akili zao timamu bado hawajastuka tu!

Hebu jiulizeni maneno yote aliyotumia Summai jana, points zote alizotumia kama sababu ya yeye kutoka ccm, ndio zimetumiwa leo kuuponda upinzani? Bado hamstuki tu! Ule umakini wa cdm umeondoka na Slaa. Kuwa si mkakati ni bahati mbaya! Ukawa bado sana.
 
PINDA ni Mlutheri kwahiyo kwa hoja zako ana qualify..

PINDA ni Fisadi, Escrow alikuwepo kwahiyo kwa hoja zako ana qualify..

PINDA si Mkaskazini, lakini hata akina MASHA, MSINDAI, MGEJA sio wakaskazini kwahiyo pia anaweza qualify..

Haya tafuta lingine...

Akina Msindai,Mgeja, Masha ni vibarua tu kwenye nyumba ya tajiri,kwa lugha nzuri hao n kama housegirl na houseboy kwenye nyumba.Hawana uamuzi wala uwezo wa kuamua wala kubadilisha chochote, wao wanachotafuta ni walau nao wapate mshahara mkono uende kinywani.

Agenda za kundi hili zinaendeshwa na kuamuliwa na watu wanne tu, ni Lowassa,Mbowe,Mbatia na Sumaye.

Pinda ni Mkatoliki kindakindaki, hivyo hawezi kwenda kusimamia agenda ya Ulutheri.

Pinda ni mtu wa Katavi na hawezi kwenda kusimamia agenda ya Kaskazini.

Pinda sio fisadi, weka hiyo benki, kama humjui uliza, yule Mzalendo kwelikweli, hana wizi wala uchu wa mali ndani yake.

Pinda ana hadhi na ana heshima zake, na Pinda hana uchu wa utajiri hivyo hawezi kwenda kuwa tarishi au houseboy wa kuwatumikia watu wenye maslahi ya Ukaskazini wao na Ulutheri wao, hadhi ya uhpuseboy hiyo ni ya watu kama akina Msindai,Msigwa,Sugu, Wenje, na wengineo wa kiwango hicho.

Hiyo agenda ya Ukaskazini na Ulutheri inasimamiwa wenye ng'ombe, Lowassa, Mbowe, Mbatia na Sumaye.
 
Na Bilal yupo wapi? Pinda hayumo kwny ile team ya campaign ni kwann? Openly kuna mtafaruku mkubwa ndani ya chama!
Ata kampeni hujaziangalia alafu unaongeaongea usiyoyajua hapa, Pinda hana uchu na madaraka mtu yule,kama haumfahamu Pinda yatakusumbua, Pinda yupo pamoja na Magufuli.

Bllal ebu katafute picha yake akiwa kwenye mkutano leo Jangwani,kama ata hujaangalia basi kujadili nawe ni kupoteza muda.
 
Wewe unaota kweli, toka lini Mtoto wa Mkulima Pinda ana ushirika na mafisadi na majizi yaliyoweka kichaka chao UKAWA?Pinda hawezi kuungana na hao wezi wenu.Hao watakutana na mahakama maalum ya Magufuli.

Wait kwani Pinda ni wa Kaskazini?maana nasikia inaundwa timu ya Kaskazini..Mbowe,Lowassa,Mbatia na Sumaye

Wait kwani Pinda ni Mlutherin?maana nasikia huku kuna timu ya WaLutheri...Mbowe,Lowassa,Mbatia na Sumaye

Sasa Pinda anakosa hizo sifa tatu muhimu, kwanza sio fisadi, pili sio Mkaskazini na tatu sio Mlutheri.
Mbona unataka kupandikiza mbegu ya udini, ukabila na ukanda?

Ndani ya Tanzania yetu ya leo ambayo inayajua madhara makubwa sana ya kukumbatia udini, ukabila na ukanda, mtu wa design yako anapaswa kuogopwa kama ukoma katika nchi yetu ya TZ.
 
Duuh hi naijua leo

ONGEZA NA HII ILA MSTARI WA KWANZA HAUKUHUSU USINIPGE NGUMI TAFADHALI

Tumia akili kufikiri na siyo masabauri hayo siyo maamuzi magumu bali ni maamuzi ya kipumbafu na kinafiki sumaye aliwezaje kuitumikia serikali akiwa waziri mkuu kwa miaaka kumi wakati mabaya yote ya CCM anayoitukanaa leo maamuzi yake alishiriki? Leo hii anapata wapi ujasiri wa kutuambia mabaya juu ya CCM wakati kwa miaka kumi alikuwa akifurahia ukuu aliopewa kwa kuhangaika kulipa visasi kwa baadhi ya watu aliowachukia akiwemo mtu mdogo afisa mifugo mkoa wa Dodoma wa wakati huo? Na juzi nimemsikia anadai eti CCM hawajui umuhimu wake alitaka afanyiwe nini kama waziri mkuu mstaafu tofauti na wenzake kama MSUYA, DR SALIMU MALECELA NA WARIOBA? Kwa kujona yeye ni bora kuliko wengine anaahidi kisasi kwa Kikwete, maana kwa nafasi yake akisema chama kilichompa ukubwa ni kibaya maana yake anamsema moja kwa moja mwenyekiti wa chama hicho hakuna mkubwa kuliko huyo.
kwa roho yake hiyo ya kisasi nawashangaa watu wanaochekelea ujio wa EL na FS upinzani kwakuwa wamekuja kuungamiza upinzani badala ya kuuimarisha ni nani mwenye akili timamu atakaye waamini malimbukeni hawa wanaohangaika kutafuta madaraka kwa nguvu?

Ukanda walioupanga kwa kujidanganya kuwa watatawala nchi hii kwa ujinga wao wa kikabila na ukanda imekula kwao. Hivi hata kama una matope kichwani kama ulivyo wewe Sumaye atakuambia nini juu ya CCM na umuamini, rushwa anayoisema alishindwa nini kuizuia kwa miaka kumi ya uwaziri mkuu wake leo hii akuaminishe anayosema umuamini? Msikurupuke tu kushabikia ujinga na tamaa ya madaraka kwa kudanganywa na mtu ambaye hata wilayani kwake alishindwa kuchaguliwa kuwa mjumbe wa halmashauri kuu ya chama chake hivi wewe unamfahamu SUMAYE kuliko Mzee Mkapa aliyemuita Mpumbavu? Jiulize hata kwenye dini mtu anabatizwa leo na leo hiii unampa uaskofu hiyo dini kaisoma lini na kuielewa misingi yake? Leo hii mtu kaslimu na tayari unampa uimamu je madrasa kasoma lini haiwezekani EDWARD NA FREDY WAINGIE CHADEMA LEO NA WAGOMBEE URAIS CHADEMA WALIIJUA LINI KATIBA YAKE NA SERA ZAKE? NDIYO MAANA MIMI nitachagua CCM kwakuwa EL NA FS wameenda na sera za ccm ndiyo wanazotumia na siyo za cdma lakini hata hivyo kwa nini top officers wote wa ukawa ni north zone ina maana watz wengine hawana sifa za kuwa wakuu wa ukawa mpaka north tu?

Mwenye akili atajua nini kilichoko nyuma ya pazia lakini wajinga mtaendelea kushabikia na kupandiwa ngazi ili kufanikisha malengo ya ukanda wa kaskazini kwa kudanganywa eti mnakombolewa hivi unakombolewa toka wapi huyo anayedai kukukomboa alishindwa nini kukukomboa kwa miaka kumi alikuwa waziri mkuu? Yale mashamba ekari miatano alizowadhululmu maskini wa Morogoro kwa kutumia nafasi yake ya uwaziri mkuu ndiyo ukombozi anaotuhadaa kutukomboa? Yeye na genge lao wapotelee mbali na ikulu hawataingia labda waingie kwa nguvu lakini si kwa ridha ya watanzania weye akili timamu
 
mkuu kwanini waogope wakati wameshainunua jf na jukwaa la moderators lote limehamia kwa watu wa lumumba.. Wewe hushangai hizi propaganda za udini na ukabila zinawekewa mpaka thread na thread inaachwa?? Wewe hushangai waeneza propaganda hizo wanaachwa lakini sisi tukiwakosoa kidogo wanatulima ban..

Mkuu this place sio safe tena, jf imeshauzwa kwa ccm na wao ndio wanairun sasa, hii yote ni akina melo kuogopa ile sheria itakayoanza september 1. Hawana jinsi, ili mkono uendelee kwenda kinywani ilikuwa lazima wafanye negotiations na watawala na jf sasa itumike kama wao watakavyotaka. Mfano mdogo tu; wakati ule wa maafuriko ya mbeya, arusha na mwanza pamoja na zanzibar waliibana server na pia guests walifungiwa kufuatilia kinachoendelea "ukizingatia jf ndio inatoa latest feeds kwa muda muafaka kwa both members na non-members ambao ndio kundi kubwa zaidi", watu walikuwa wanalalamika hata wakitaka ku'upload picha humu zinagoma, lakini leo kwenye ufunguzi wa kampeni za ccm network ilikuwa shwari, unaingia kama guest inakubali na picha zina'upload kwa uzuri kabisa.. Swali ni why?? Jibu wanalo mods..

Kwa kipindi hiki hata sie tunaoweka threads au post za kuwananga hawa jamaa tuwe makini sana, the next day unaweza kuta jina lako linatembea kwenye carridors pale oysterbay makao makuu, na vijana wa kazi wakapewa majukumu haraka..

hakuna namna wapigwe tu
 
Wewe unaota kweli, toka lini Mtoto wa Mkulima Pinda ana ushirika na mafisadi na majizi yaliyoweka kichaka chao UKAWA?Pinda hawezi kuungana na hao wezi wenu.Hao watakutana na mahakama maalum ya Magufuli.

Wait kwani Pinda ni wa Kaskazini?maana nasikia inaundwa timu ya Kaskazini..Mbowe,Lowassa,Mbatia na Sumaye

Wait kwani Pinda ni Mlutherin?maana nasikia huku kuna timu ya WaLutheri...Mbowe,Lowassa,Mbatia na Sumaye

Sasa Pinda anakosa hizo sifa tatu muhimu, kwanza sio fisadi, pili sio Mkaskazini na tatu sio Mlutheri.


Mbatia ni mkatoliki wa Kirua Iwa....
 
pinda alipinduliwa vibaya sana kule dodoma na malofa wa ccm wakiongozwa na jk.
 
wakati wa uchaguzi ni kawaida sana kwa ccm kutumia ubaguzi kuwagawa watanzania kwa dini,kabila na hata kwa maeneo yao kisa tu ili ccm ishinde. na hilo ccm hulifanya miaka yote ya uchaguzi kama kete ya ushindi. nawaomba watanzania wote safar hii ccm wafungashe. ni lowasa tu..
 
Wewena CCM yako ni wapumbavu..... Leo hii mnasema kuna ukanda. Mmesahau kauli zenu za kwamba nyerere alisema rais awezi kuwa mchaga? Hata kama kutakuwa na ukanda huo ukanda mliusababisha CCM wenyewe kwa kusema watu wa kanda ya kaskazini hawafai kuwa marais....... Kumbe inaonyesha ni kweli CCM ndo tabia yenu. Inaonekana pia mliwakata watu majina kwa sababu ya ukanda.....
 
Mkuu BADO MMOJA umeongea point nzur na kwa urefu zaidi. Hongera sana gt.

Watu wengi wanashabikia bila kuelewa lolote
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom