• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hoja: Bei Ya Kutuma SMS Ipandishwe Sana!

PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,220
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,220 1,500
Wanabodi,

Nasikiliza Redio One stereo, kipindi kinachoitwa Yaliyomo Yamo.

Kuna hoja inaendeshwa ikitaka ifanyike petition kwenye makampuni ya simu kupitia TCRA ili bei ya SMS ipandishwe sana ili kuwakomesha watu waliozua mitindo inayokera ya kutunga meseji za kila tukio linalotokea nchini ikiwa ni pamoja na kuzua vifo vya watu. Walitoa mfano kuwa kuna meseji zilizosambazwa jana kuwa MwanaBongo Flavor aliyezikwa jana amekutana na Kanumba na Mafisango...!

Aidha walisema kuna sms nyingi za matusi na mambo yasiyo ya kistaarabu zinazotungwa na kusambazwa kila kukicha, bila kujali umri wa mtumiwa, kisa ni bei poa ya utumaji.

Wamesema makampuni ya Mawasiliano yafute meseji za offer na kupansdisha sana bei ya sms, wakidai itawakomesha waharibifu hao wanaozua au kuamsha simanzi kwa waliofiwa.

Mdau,
Unaionaje hoja hiyo?...je ndiyo mwarobaini wa hizi meseji?
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
19,849
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
19,849 2,000
Sio dawa japo ni ukweli msg nyingine si nzuri bora watumaji wenyewe wajirekebishe
 
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
4,086
Points
1,225
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
4,086 1,225
Na mimi nadhani, hoja hiyo ni sawa na kusema kua kilimo cha ngano, miwa, na nafaka zote kipigwe marufuku kwa sababu watu hutengeneza pombe kwa kutumia mazao hayo. Unajua tatizo Watangazaji wengi wa Hivi viredio hua sio Wenye weledi ya kutosha kuhusu mambo ya maana na mambo yasio na maana. Hua inatokea kama bahati mbaya kufanikiwa kusikiliza vipindi vyao.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
9,054
Points
2,000
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
9,054 2,000
Kuna haja ya kupima akili za producer wa hicho kipindi.....kipindi kijacho ataleta mada kuwa ili kuondokana na ajali basi magari yote yapigwe marufuku watu watembee kwa miguu...
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,847
Points
1,225
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,847 1,225
nimesikiliza ila watangazaji wenyewe akili zao zinawatosha wenyewe hawakuwa na hoja
kisa kikubwa kuna sms zilisambazwa jana kuwa RAY C kafa badala ya kuhoji kwa nn mwanzishaji asitafutwe
kwa kuwa simu zimesajiliwa wanataka bei za sms zipandishwe............loh!
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
14,924
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
14,924 2,000
Mawazo mafu haya, hawa wakina mama wanadhani umbea na ufanyaji maamuzi vinaenda sambamba. SMS ziongezwe gharama eti kwa sababu Ray C kazushiwa kifo. Kwa maoni yao ya saluni, SMS zinatumika vibaya kwa hiyo gharama zipande.

Sasa swali langu kwa hawa kinamama: Ikiwa watu wanapofika Posta wanachafua mji kwa kutupa takataka, nauli za usafiri wa kwenda huko zipandishwe ili watu wasiende holela?
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 0
Wanabodi,

Nasikiliza Redio One stereo, kipindi kinachoitwa Yaliyomo Yamo.

Kuna hoja inaendeshwa ikitaka ifanyike petition kwenye makampuni ya simu kupitia TCRA ili bei ya SMS ipandishwe sana ili kuwakomesha watu waliozua mitindo inayokera ya kutunga meseji za kila tukio linalotokea nchini ikiwa ni pamoja na kuzua vifo vya watu. Walitoa mfano kuwa kuna meseji zilizosambazwa jana kuwa MwanaBongo Flavor aliyezikwa jana amekutana na Kanumba na Mafisango...!

Aidha walisema kuna sms nyingi za matusi na mambo yasiyo ya kistaarabu zinazotungwa na kusambazwa kila kukicha, bila kujali umri wa mtumiwa, kisa ni bei poa ya utumaji.

Wamesema makampuni ya Mawasiliano yafute meseji za offer na kupansdisha sana bei ya sms, wakidai itawakomesha waharibifu hao wanaozua au kuamsha simanzi kwa waliofiwa.

Mdau,
Unaionaje hoja hiyo?...je ndiyo mwarobaini wa hizi meseji?
Hivi laini za simu zilisajiliwa ili iweje?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
40,133
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
40,133 2,000
This people they can't be serious, wakati watu tunapambana Gharama za simu zishushwe na sms ziwe bure kumbe kuna mabundi ambayo source of income zao ni kupewa pesa na mabwana wanatuletea mawazo ya Salon!! Pumbavu kabisa.

Redio one nayo imeshakuwa cheap this much kuendesha mijadala ya kijinga na ya hovyo kama huu!!?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
47,299
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
47,299 2,000
siku hizi kwa internet unaweza kutuma sms, pia kuna application kama whatsapp watu watahamia huko
Wanabodi,

Nasikiliza Redio One stereo, kipindi kinachoitwa Yaliyomo Yamo.

Kuna hoja inaendeshwa ikitaka ifanyike petition kwenye makampuni ya simu kupitia TCRA ili bei ya SMS ipandishwe sana ili kuwakomesha watu waliozua mitindo inayokera ya kutunga meseji za kila tukio linalotokea nchini ikiwa ni pamoja na kuzua vifo vya watu. Walitoa mfano kuwa kuna meseji zilizosambazwa jana kuwa MwanaBongo Flavor aliyezikwa jana amekutana na Kanumba na Mafisango...!

Aidha walisema kuna sms nyingi za matusi na mambo yasiyo ya kistaarabu zinazotungwa na kusambazwa kila kukicha, bila kujali umri wa mtumiwa, kisa ni bei poa ya utumaji.

Wamesema makampuni ya Mawasiliano yafute meseji za offer na kupansdisha sana bei ya sms, wakidai itawakomesha waharibifu hao wanaozua au kuamsha simanzi kwa waliofiwa.

Mdau,
Unaionaje hoja hiyo?...je ndiyo mwarobaini wa hizi meseji?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,220
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,220 1,500
siku hizi kwa internet unaweza kutuma sms, pia kuna application kama whatsapp watu watahamia huko
Ingekuwa ni zamani ningesema Watanzania wenye access na Internet ni 4% tu.
Lakini sasa hivi mchina katusaidia, hata Tecno zinatembeza internet mbaya!
 
Rasib

Rasib

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
395
Points
195
Rasib

Rasib

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
395 195
This people they can't be serious, wakati watu tunapambana Gharama za simu zishushwe na sms ziwe bure kumbe kuna mabundi ambayo source of income zao ni kupewa pesa na mabwana wanatuletea mawazo ya Salon!! Pumbavu kabisa.

Redio one nayo imeshakuwa cheap this much kuendesha mijadala ya kijinga na ya hovyo kama huu!!?
good say, like it
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,698
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,698 1,195
Nafikiri hatua zichukuliwe kwa wale tu wanaojihusisha na hizo sms hasa muanzishaji kama vile kumpa onyo na akiendelea line ifungwe.ndio sababu ya kusajili namba
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,427
Points
2,000
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,427 2,000
wauaji wa Barlow si walikamatwa kupitia mitandao ya simu?
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,459
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,459 1,250
'''jana nilipita plae geto kwako kumbe majambazi yalikuwa yamekuvamia,nikasikia yakikuamuru tukubake au tukuue,chagua moja fasta ,niliposikia hivo nikakimbia,kama unaisoma meseji hiikweli ulifanya maamuzi magumu''''

hii messeji nim,etumia na rafiki yangu this morning nilikasirika sana sana ,ni siku chache tu jirani yangu alivamiwa na house gal wake kubakwa nakuambukizwa ukimwi alafu mtu anakutumia sms kama hiyo kweli nimekasirika sana
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Points
1,195
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 1,195
Sioni hoja hapo alietuma hiyo sms atafutwe apewe onyo kali na faini, ndio maana ya kusajili line.
 

Forum statistics

Threads 1,403,637
Members 531,313
Posts 34,430,001
Top